Giao lưu KDC-VDC

oài, giờ em mới xem, định đăng kí nhưng mà anh Huy đăng kí hộ lun òy:p, thanks anyway:p

chiều đi thôi mọi người, ơ nhưng mà chị Lan ơi, giao lưu KDC với HDC, mình vào được ạ:-/

<:p ôi vừa đi giao lưu về...
nhiều cảm xúc và cảm nhận ko nói hết ....
hôm nay rất là vui, mở mang tầm mắt, chị Lan nhảy Tango hay kinh khùng :x 8-> , các bạn Kim Liên , Việt Đức, Trần Nhân Tông cũng thế :D
Nhận ra mấy bạn hôm đi thi....
Mà phải kể đến cái phòng tập của KDC,0:) 8-> :love3: rộng gấp 4,5 lần phòng tập của mình, có đến hơn 8 cái quạt hay sao ý, đèn trắng đèn vàng đủ cả... Mà hơn nữa là nam bên đấy đông ko kém j nữ . Ao ước quá

thik nhỉ . mình mệt qus . ko đi đc. tiếc đứt rôtụ có ai quay cái gì để xem đc ko ạh :D

<:p ôi vừa đi giao lưu về...
nhiều cảm xúc và cảm nhận ko nói hết ....
hôm nay rất là vui, mở mang tầm mắt, chị Lan nhảy Tango hay kinh khùng :x 8-> , các bạn Kim Liên , Việt Đức, Trần Nhân Tông cũng thế :D
Nhận ra mấy bạn hôm đi thi....
Mà phải kể đến cái phòng tập của KDC,0:) 8-> :love3: rộng gấp 4,5 lần phòng tập của mình, có đến hơn 8 cái quạt hay sao ý, đèn trắng đèn vàng đủ cả... Mà hơn nữa là nam bên đấy đông ko kém j nữ . Ao ước quá

trời ơi hôm nay ko đi được :((
tiếc thế ko biết :((
nghe cái Trinh nó kể kìa =P~ =P~ 8-> 8->
thèm quá đi thôi =P~=P~

2! các anh chị, em là mem KDC. Em biết về HDC lâu lắm rồi thế mà mãi đến hôm nay mới đc gặp + nhìn HDC nhảy. chị Lan nhảy tango mà KDC bọn em cứ mắt tròn mắt dẹt nhìn;;) . ngưỡng mộ quá\:d/ !KL số lg thành viên nghiêng về latin khá nhiều, VĐ cũng thế, thế mà ko hiểu sao mấy bài Waltz bật lên có HDC ra nhảy, sàn lại đông hơn cả latin mới lạ ;)) Hôm nay giao lưu vui quá<:p ! Hi vọng KDC sớm đc gặp lại các anh chị HDC. Còn cái phòng rộng rãi mát mẻ hnay vào năm có khi bọn em còn fải vừa tập vừa tranh đất với giáo viên tập...bóng bàn cơ. cũng gian nan lắm ạ.

Đấy có phải Phòng Hội đồng không em? :D Hoành tráng kinh lên được. Kiểu này HDC muốn đăng cai chắc phải đi thuê sàn cho đủ độ hoành tráng :p

Hoan nghênh KDC-er giao lưu online thường xuyên nhá :x

Các bạn trường khác hoành tráng quá. Kiểu này phải tập nghiêm túc + nhiệt tình hơn mới mong đỡ lại đc các bạn :p.

ôi bạn Dương
my hero cho tớ add nick
welcome to HDC

Sr, chắc bây h thì chưa đc. :p

ôi bạn Minh nào kia

Bạn Minh này nhảy nhót ảo lắm đấy. ;;)

2! các anh chị, em là mem KDC. Em biết về HDC lâu lắm rồi thế mà mãi đến hôm nay mới đc gặp + nhìn HDC nhảy. chị Lan nhảy tango mà KDC bọn em cứ mắt tròn mắt dẹt nhìn;;) . ngưỡng mộ quá\:d/ !KL số lg thành viên nghiêng về latin khá nhiều, VĐ cũng thế, thế mà ko hiểu sao mấy bài Waltz bật lên có HDC ra nhảy, sàn lại đông hơn cả latin mới lạ ;)) Hôm nay giao lưu vui quá<:p ! Hi vọng KDC sớm đc gặp lại các anh chị HDC. Còn cái phòng rộng rãi mát mẻ hnay vào năm có khi bọn em còn fải vừa tập vừa tranh đất với giáo viên tập...bóng bàn cơ. cũng gian nan lắm ạ.

chào em:), hqua giao lưu vui thật, bình thường anh mê và cũng hay nhảy cha cha với jive lắm:p, nhưng mà hqua nhìn các em nhảy mà mất hết cả tự tin:D, nhất định lần nào gặp lại anh sẽ nhảy latin với em chán với choáng thì thôi:D

KDC lại cái phòng lần trước hả chị Lan???
Em Tống cứ quyết tâm ôn luyện chân CCC với Jive đi nhá;))

Có cả VĐ? Mấy chân VD cũng ngon lắm

tình hình nay đã khác xưa nhiều lắm em ơi ;(

Em không biết chuyện ân oán ngày trước. Chị nói cái này chắc chỉ Huy hiểu

Nói chung là cái ngày xa xưa, cách đây 1.5 năm, cả cái KDC chỉ có Chinh và Oanh là khủng, là bài bản, là ngon lành thôi.

Trước nó ăn mình cũng chỉ là đội hình tốt, tập bài nhuyễn với cả đủ đôi.

Ấy thế mà bây giờ thì bọn trẻ con lên nhanh dã man. Cứ tưởng như là 3 Chinh với 4 Oanh, tầm thế, trong 1 cái CLB, thì có gọi là dã man không? :((

VĐ cũng không kém phần man rợ :|

Đi xem về xong có nhiều cái em chả hiểu đc. Cái "bọn trẻ con" chị nói trông cứ như tập vài năm rồi ý. :-<

thì đúng là các em ý tập lâu rồi, người mới vào KDC thì trước đó cũng đã từng học nhảy rồi, đâu có mới toanh như HDC nhà mình, chủ yếu là dân mới vào nghề, còn đang luyện bây sích sờ tép

cấp báo, thằng đãng trí như em vừa phát hiện ra là em đi giao lưu và đã ko mang đôi giày nhảy về:(( (do lúc tháo ra nhảy cho thoải mái)
có ai nhìn thấy (HDC chắc là ko) hay có bạn bè nào ở KDC cũng như VDC có thể làm ơn hỏi hộ em nếu có gặp, cảm ơn mọi người rất nhiều:((

Nghe mọi ng nói muốn xem các em này nhảy quá :) hay các em KL VD làm quả giao lưu nữa đi :"> :"> anh đến xem :"> :"> mà chắc KDC với VDC k chơi món salsa đâu nhỉ :"> củ đậu của HDC đây rồi :"> sao đến giao lưu mọi ng k chơi món đấy lấy le với các em í tí :"> :"> :">

tại vì các em ý có bật nhạc salsa đâu mà chơi:-j
KDC toàn bọn trẻ nên gần như ko nhảy standard bao giờ mà toàn tập latin thôi:D

1 là KDC có tập std đấy, nhưng thiểu số thôi, cũng rất máu me chứ không phải ít đâu :x

2 là chúng nó không salsa nhưng bachata ;))

3 là KDC đời cũ + Trần Nhân Tông tập khoảng từ 2005, đến giờ tầm 2 năm rưỡi hoặc hơn kém chút. Còn HDC mới thì năm học 2006 bắt đầu tập. Không đến nỗi lâu năm lắm. Nhưng chúng nó tập chăm chỉ ghê cơ :x

hôm thi có 4 đôi thi std, em chỉ nhận ra 1 đôi Việt Đức, 1 đôi KDC, 2 đôi còn lại ko biết trường nào :D

Thạch (my partner) - Phương là KDC

KDC có Hằng - Phương và Duy - Linh

Còn đôi nữa chả biết ở đâu, hình như KDC

Back
Bên trên