...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tụi này bệnh thật ...chg hiu trg đầu chúng mài nghĩ nhg gì ...zzzzzzz

Đem cả ống nhòm và... xem nào... có cần đem theo ghế năm phơi nắng ko nhỉ? :-?

;;) Tao nghĩ là phải trang bị cả ít băng đĩa >:) đi, gió mát trăng thanh còn thưởng thức :))

Cần gì băng với chả đĩa, mày biết liveshow là gì không :))

.... những đã chắc gì chỗ đấy có đầu đĩa?
Lại phải đem đi à? Lủng cũng lắm.... mà xung quanh có cái đáng xem hơn rồi cần gì đến mấy cái đấy nữa? :))

Ờ thì đấy :))
MÀ tao đang suy nghĩ lại và thấy vụ gì dù mới chỉ là dự định thì trên HAO cũng đã có những phần tử nói lung tung
Như kiểu tao :)), chả ra đấu vào đâu, thật là tội lỗi :p

Hehe nhà tao có cái máy ***** gì đó như máy nghe đĩa của chúng mài nhg mà xem đc cả vcd ..có màn hình gắn liền ...nhg mà :( em ngoan đạo ko có cái đĩa nào như các anh nói ....:D

Đĩa như bọn em nói là đĩa ntn? Anh cứ vớ vẩn :-"
Bọn em đang nói mua phim tâm lý tình cảm Hàn Quốc về xem cho lãng mạn :-"

:)) ....đó đó cái đĩa tâm lý hàn quốc đó ....tao làm gì có :))

À.... tao cũng ko có mấy đĩa đấy.... ko quen xem phim err.... err.... (
) sến cho lắm

Các anh cho em hỏi nhạc nền của tiết mục nhảy cổ điển hôm giao lưu là j thế :-? hay quá.
Anh nào có thì cho em xin :X thanks :*

:-?
Bảo rồi :p Anh có :)) Đưa USB đây anh copy cho :)

@mấy thằng lớp mình [-x các bác bựa we' :"> đề nghị xem hoạt hình cho nó lành mạnh :) :p

E rất mong muốn lý 2 đi cùng bọn e, 2 lớp có tình anh em mặn mà lắm òi, đi chung với nhau thì chỉ có vui, rất vui, cực kì vui trở lên thôi :))

:*:* tất cả mọi ng :))

(Mai Valentine hạnh phúc nhá, chắc e trốn k gặp ai cả ngày mai)

Ý tưởng lập topic "Valentine alone" để câu bài.... mình thật là sáng láng :))
Hờ... phải hỏi Mr.Fun xem có đc đi ko đã... :-? tao nghĩ là khó đấy chúng mày ạ :-?

Đi điếc giề? Thầy Vinh vừa nói với tao là " Sắp thi rồi, 2 ngày tới được nghỉ, các em phải cố gắng tranh thủ để ôn luyện" :)) :)) :)) :D. Hết đi. Lala :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên