...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
o`o`...zzzz
câu bài trg trợn ( đúng chính tả ko nhỉ :D )

Còn ai chưa quảng bá bản thân thì nhanh lên nhé:D. Add nick em nào: havi_008 or theghost1882004. OK???

----------

My à...sao phải mất công thế, hum trc anh tưởng em đùa không thì anh đã cho em nick anh Việt rồi...ah, mà hình như lúc đấy anh cũng ko nhớ ra, bi giờ anh Khoa nhắc mới nhớ;D

----------

My à...sao phải mất công thế, hum trc anh tưởng em đùa không thì anh đã cho em nick anh Việt rồi...ah, mà hình như lúc đấy anh cũng ko nhớ ra, bi giờ anh Khoa nhắc mới nhớ;D

----------

Đâu e hỏi a Khoa từ hum trc đấy chớ :)) nhưng a manh có nói cho e đâu ;;) lúc onl thấy có rồi thì :D

Sign k màu của a Tônie có chữ MY thật tình :)) làm e giật cả mình :))

:D, này, Đức ơi, ko hiểu cái máy bay thì đổ bao nhiêu tiền mới đầy bình nhỉ? :-? :-? :-?

À.... tao nhớ máy bay có dùng Mogas 90 đâu? Tao nhớ nó dùng diesel... :-?
My: .... tưởng bở

Khi nào gặp câu "My is my utopia" thì hẵng giật mình

Hà hà.... hôm qua đi off.... chăn được vài con gà về lai giống.... có quả ảnh cầm đĩa....

Chỉnh sửa lần cuối:
:D. Quảng cáo hàng ghê quá /:)

@My: Tôi chờ cô một lời xin lỗi vì tội tiếp tục gọi con Manh là anh! Nghe chưa?

Biến thái :D

Gọi anh thì đã sao...hè!
My à, anh bảo không việc gì phải sợ nó nhé:D
Yêu em My wa'!!!!!!!!!!

Chài,thằng Hồng Đức vào tận đây chào hàng cơ ah?

Mỗi ng chỉ có 1 trái tim và trái tim e chỉ dành cho a yêu mà thôi :*:*:*

Việc j` a fải ghen với a Manh :D vì a ý cho e ăn mà a yêu, trái tim e trao trọn về a rồi thì chả fải lo đâu a :)) Mà a yêu bỏ e yêu đi chơi với a yêu của a yêu thì e có nói j` đâu :-"

:-< Đức có quảng cáo thế này chứ quảng cáo thế nữa cũng ko bằng thằng TUấn :-<
Hỏi tại sao cuộc đời bất công đến thế :(

Sao lại ko bằng Tuấn.... :mad:) :-?
Mà nói ra thì... chán cái bọn này quá.... cái ảnh này mình đem đi đâu cũng có đứa nhận ra ngay chỗ hay là ở cái đĩa.... trong này n00b đek tả đc >_<

:p
:-?
Tao nhớ ko nhầm thì cái ****đấy là ***mà:D
Bà con ko tiện nói thôi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
.... người ta gọi nó là gà....
...... thời đại kinh tế thị trường ai còn nói lộ thế bị tóm chết

P/S: cái smiley
hay như thế mà ko có, HAO chán thật [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhịp độ trò này chậm lắm....mà ức chế nhất là.... hồi trước đọc planetarians (game novel) nó là truyện tử tể, giờ chơi cái này nó hao hao giống thế (tức là cũng kiểu game novel, có điều thêm tùy chọn thôi) làm mình cứ liên tưởng đến trò kia.... mất hình ảnh bé Reverie.... :-&

8-} Giữa ban ngày ban mặt mà cứ nói những điều tội lỗi [-x Tao out đây, để sức tối còn nghĩ :)) , thik hợp hơn ;;) :)) :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên