...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko đi thì cũng chơi game qua đêm Vinh sao cấm đc ...
Hẹn Longsex Hxha Khoa Vũ ..... ko đi thì lên mạng nha ...:D

Trần Bá Khoa đã viết:
anh HOÀNG VIỆT lớp anh thích iem MY
ko thích iem lY nữa:D=))
;))

Việt hôm nay giờ ra chơi cứ giữ tao lại hỏi chuyện Thắng với Ph.Anh :)) :)). Thằng này ghen /:) .

Đang ở cty mámá, vừa sửa máy vừa lên mạng :)) :)). Mà chả biết là đang sửa máy hay lên mạng nữa ;;) ;;)

;;) Vinh ko cho đi, anh em mình xin đi ké với mấy em ý :)) đằng nào ở nhà cũng tâm trạng bất an, ko học hành được j` :p :))

Trần Bá Khoa đã viết:
;))
Cái j` đấy 8-| a Thái Lan phải thik e Thái Lan chứ nhoi j` sang e Ấn Độ ở đây 8-|

Các a k đi đc hả :((

Hôm nay HB phát biểu sẽ có lớp hóa đi cùng và 1 ít các e cấp II, thế là cái vẹo j` :(( giống kiểu nhồi nhét nhét nhồi, thế này thì e nghỉ khỏe, với số tiền dành cho đi thăm quan thì ở Hà Nội e dư sức ăn chơi xả láng, dân ngoại tỉnh thì lên Hà Nội để thăm quan thì tại sao chúng ta k thử thăm quan ở Hà Nội, nhất nhất j` cứ phải đi theo sự sắp đặt sẵn của HB X-(

Đả đảo đả đảo đả đảo :|

Chí phải... :(( nhất là khi Mr.Fun lớp anh đek cho đi cùng :((

Thôi a e mình làm chuyến tham quan dã ngoại Hà Nội, ra vườn Bách Thảo dựng lều bắt muỗi :))

Số lượng đông thì chắc là được thôi, dĩ nhiên mình cũng phải trả tiền cho người ta nữa, nhưng nếu thu xếp đc thì hay lắm :)) cũng có cắm trại, cũng ăn uống ngoài trời, lúc nào túng quá chạy ra ngoài mua thức ăn vào ăn thêm cũng k sao :)) miễn là ta có nhau

tao đi với My ơi:(
bất công wa' đi :(( đi chung với mấy lớp đấy thì tao ở nhà:(....bắt muỗi với mày:D:)) mà mày cám ơn anh Long hộ tao chưa:D xem phim (của)anh, cho mượn:p, tao thấy mình trưởng thành hẳn lên:)):">:D

... già quá rồi, năm nay hết đi chơi, ko là cũng tí tởn rồi đấy :| :| :| :-< #-o.

...Cụt

Trần Bá Khoa đã viết:
;))
ủa, anh hoàng việt thik em hồi nào đâu mà "ko thik iem ly nữa":))
my, tao ghét bọn ẤN ĐỘ :D
mà sao mọi người hay nói về PHanh lớp em với kaka Thắng thía? chẳng lẽ...ko phải ko là sự thật?;;)
lớp mình yên tâm đi, nếu ko đi cùng lý 2 thì lớp mình chỉ đi xe chung với bọn kia cho đủ chỗ thôi
chứ chơi bới gì được cùng lớp khác, chán chết[-x

Pó tay Vinh ... Lớp 10 thi bé wa ko đc đi qua đêm >>>vài mống đi
Lớp 11 thì đến hè mới đi >>>>>>vài mống đi
Lớp 12 thì già wa ko cho đi nốt ........zzzzzzzzzzzzzzzz

.... người ta gọi anh ý là Mr.Fun

Kệ tao chứ, Lý 2 hoặc k j` cả :)

Năm ngoái vì chưa nếm trải cảm giác only văn bao h nên tao mới có ý muốn đi cùng với lớp khác nhưng mà vì đi only văn rất vui cho nên tao phản đối ý định đi cùng với lớp ngoài mà k fải lý 2 /:) tưởng tượng cảnh đi trên xe lớp ta hát hò còn các bạn ý ngồi 1 xó coi, nhìn chả vui tẹo nào, thầy thật khéo sắp đặt, thôi nhá =; thế thì tao nghỉ khỏe =; đỡ tốn tiền mà cũng đỡ luôn fải ức chế =;

Anh em mình đi đú riêng ở đâu đấy vậy? ;;)
Mà.... ức vật... cả đời học sinh đc đi tham quan 2 ngày có 1 lần! X(

Chỉnh sửa lần cuối:
phong heo bảo là ko đi nên chán lun
mấy iem lên thuyết phục nó đi
chắc thế mới được

E tính chả có thăm quan j` đây này, thật là bê bối chán chết àh :(:)(:)((

1 là đi 1 mình hoặc có lý 2 đi cùng, 2 là ở nhà X-( ai thik đi thì đi, kệ xác :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên