...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho em bon chen với
chuyển sang mùng 5 đi các anh :D
bình với 4 ăn nói bệnh quá b-) bệnh hơn cả mình :))

A Hồng Đức phán tao tuyển rồi và kết cái chất giọng giả nai trời phú của tao lắm :)) nhưng a ý là hảo tỉ tỉ của tao òi :))
Hôm noel mày đơn thg độc mã hén :)) thế là tao mày giống nhau òi :)) có lẽ tao k nên gặp ai là quẩy ng đấy, mất thương hiệu lắm, thế thì từ h tu thôi :)) thôi nhé ma ma Ze, gái này đành ra lầu đây :))

----------

Mùng 5 NHÀ MÌNH off mà mày, sắp lịch như thế đi :))

nghĩa là mùng 4 L2 với V
mùng 5 nhà mình
nghĩa là tao đi hai tăng :D

Mùng 5 bọn anh phải đi học thêm-trừ khi ông Sex có ý định bùng tập thể-ko thì...
Ông Hàm dạy Lý tham quá-tết mà ko nghỉ được buổi học thêm nào.
Bó tay!!

nghĩa là như thế rất vui, nghĩa là tao cũng có cơ hội đú theo:))
xíu ơi tao nói gì đâu mà bệnh, sao chưa gì năm mới đã nói điều gở thế mày:((
to My: bỏ làm giề cho phí, cái kiểu đấy của mày cũng hay hay, thik gì thì làm đấy, cần quái gì thiên hạ bận tâm :D

Con trai con gái không quan trọng vì đẻ xong chưa biết đc, để lớn tính cách hoàn hảo mới biết con trai con gái chứ :))

Bàn là bàn cướp con gái con trai đứa nào để gả cho nhau ý mà :))

Thôi vì chúng mày tao k bỏ cái tính đấy nữa, e lại làm gái lầu :))

mồng 4, mồng 4, có nhièu người trong lớp mình đi là mình cũng đi:))
cố lên nào, gắng lên nào:)) :)>-

Nhiều đâu anh đếm ở đây có vài mống à :p
Mà sao bài lên chậm vậy nhỉ :p

Nguyễn Hà My đã viết:
Con trai con gái không quan trọng vì đẻ xong chưa biết đc, để lớn tính cách hoàn hảo mới biết con trai con gái chứ :))
con My nói câu đáng để tâm đắc:)>-
tính cách mới quyết định là đàn ông hay đàn bà:-$
tao phát hiện ra là nếu như thế tao lưỡng tính:))

----------

Mai Trần Tuấn đã viết:
Nhiều đâu anh đếm ở đây có vài mống à :p
với em, hơn 1 có nghĩa là nhiều :D

Tao cũng thế mà mày :)) nguyên đám 9 chồng và 3 vợ của tao đáng để tao nên suy nghĩ lại về giới tính của mình :))

Vừa nhớ ra hôm nọ tao fát ngôn e sẵn sàng làm số nhiều vì a :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chó Tuấn :)) Tuấn chó :))
:p Năm nay lại được đổi nik nhé :))
Tuấn gà chết vì H5N1 rồi :p

ờ, tao có 1 chồng(hình như vừa mới bỏ tao:-/ ) và một anh yêu là con Thu lớp mình:* , cân bằng,:)) tao là điển hình về lưỡng tính:D

Chuyện đấy có gì mà đáng khoe :p
Thế lớp anh ai cũng ôm Long yêu quí thì sao :p

vũ phương ly đã viết:
ờ, tao có 1 chồng(hình như vừa mới bỏ tao:-/ ) và một anh yêu là con Thu lớp mình:* , cân bằng,:)) tao là điển hình về lưỡng tính:D

ờ ờ, hình như em cũng có 3 kon vợ Beo Ze Xíu ( suốt ngày bỏ chồng theo zai) và bồ mới là chị Hà, bồ cũ nhiều quá ko nhớ:D
Vẫn ko dám nhìn thẳng vào sự thật là mình lưỡng tính:(( 8-} 0:)

Hic,bị cướp máy có mấy phút mà em My đã 1234 bài rồi.
Cố 1 chút nữa thôi rồi mình cũng rửa tay gác kiếm:D

:-? Thằng Tuấn del rồi huh :D Tốt lắm tốt lắm :) :x
:)
Đầu năm cứ gọi là vui khủng khiếp :D :))
:-?

đang xem Disney Channel
năm mới chúng nó chiếu toàn phim hay, cũng đỡ chán :))

thế thứ 4 có những em nào lớp văn đi thế nhỉ
liệt kê sẵn còn chuẩn bị thức ăn :))

vũ phương ly đã viết:
:(( :(( :(( xúc động quá, cứ tưởng em yêu quên anh yêu rồi chứ :(( :(( :((
Hóa ra em yêu của mình chung thủy thật :* :* tự hào thế :)>- :x
Thông báo cho em yêu luôn là vì yêu em yêu mà anh yêu đã đá con HNgân từ vị trí người yêu số một văng đi tận đâu đó :-s :)>- Hôm trước nó vừa nói chuyện "tuyệt tình" với anh yêu :(( :(( :((
biết làm sao được, ai chứ 4 nhà mình phải xứng đáng ở vị trí số một với anh yêu ;;) ;;) ;;) (mình nói cái câu này với bao nhiêu em yêu, người yêu rồi ý nhỉ :D :)) :)) )

nhắc tao mới nhớ ra kiểm kê lại lực lượng vợ, chồng, em yêu, anh yêu, người yêu của tao :)) :)), hình như có 1 chồng là con chipbomb, vợ chính thức thì có 4 và con VNga A1, còn bồ nhí thì nhiều ko nhớ hết :D (trong đó có con HNgân và PAnh :)) )
Điều đáng buồn là mình phải chung vợ, chung chồng, chung người yêu với người khác :(( :((
Có con PAnh chung thủy nhất thì mới đây đã lấy anh Bình rồi :(( :((
Cướp người yêu (hàng :D ) của em nhá :(( :((

----------

quên mất ko hỏi, anh XXX ơi, thể lệ đăng kí đi đàn đúm ở nhà anh thế nào :-? :D
muốn tham dự có phải có tiêu chuẩn gì ko :-/
Tiền nong thế nào :D

Thật là buồn :)) e cũng rửa tay gác phím cho hết 12h trưa ngày hôm nay rồi câu như điên đến con số 2006 :D

Dương Thị Minh Thu đã viết:
:(( :(( :(( xúc động quá, cứ tưởng em yêu quên anh yêu rồi chứ :(( :(( :((
Hóa ra em yêu của mình chung thủy thật :* :* tự hào thế :)>- :x
Thông báo cho em yêu luôn là vì yêu em yêu mà anh yêu đã đá con HNgân từ vị trí người yêu số một văng đi tận đâu đó :-s :)>- Hôm trước nó vừa nói chuyện "tuyệt tình" với anh yêu :(( :(( :((
biết làm sao được, ai chứ 4 nhà mình phải xứng đáng ở vị trí số một với anh yêu ;;) ;;) ;;) (mình nói cái câu này với bao nhiêu em yêu, người yêu rồi ý nhỉ :D :)) :)) )

nhắc tao mới nhớ ra kiểm kê lại lực lượng vợ, chồng, em yêu, anh yêu, người yêu của tao :)) :)), hình như có 1 chồng là con chipbomb, vợ chính thức thì có 4 và con VNga A1, còn bồ nhí thì nhiều ko nhớ hết :D (trong đó có con HNgân và PAnh :)) )
Điều đáng buồn là mình phải chung vợ, chung chồng, chung người yêu với người khác :(( :((
Có con PAnh chung thủy nhất thì mới đây đã lấy anh Bình rồi :(( :((
Cướp người yêu (hàng :D ) của em nhá :(( :((

----------

quên mất ko hỏi, anh XXX ơi, thể lệ đăng kí đi đàn đúm ở nhà anh thế nào :-? :D
muốn tham dự có phải có tiêu chuẩn gì ko :-/
Tiền nong thế nào :D
ôi anh yêu của em, em làm sao quên anh được cơ chứ, trong lớp anh lúc nào cũng hoành tráng cả một đống ngay trước mặt em mà.:)) Anh yêu yên tâm em nổi tiếng chung thủy;;) . đã yêu ai là yêu suốt đời luôn:)>- , mỗi tội là đời em yêu hơi nhiều người.:DMà anh đá HN rùi hả, em nhoi lên làm vợ cả của anh, năm mới đã được lên chức:))
anh Long ơi nếu được thì cho em tham gia với ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên