...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hà My đã viết:
Ô hô hô thế a nào war với e hông :)) mới 3h sáng nhưng e đã ngồi cày needs most wanted, rồi worm world party gọi là khai phím tân xuân :D

Sao mọi ng onl ít thế nhỉ :)) cứ tưởng sẽ onl đông lắm :))
Sáng nay từ 1h->2h Gunbound khai súng đầu xuân,sau đó dota->5h:D

4h sáng mới đi ngủ,oài,mệt thật.Biết thế thức hết đêm ngắm bình minh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Muốn thức lắm nhưng bố mẹ mà biết được thì....
My đâu rồi lên đây câu bài tiếp nào:D
Còn hơn 30 bài nữa:D

My đây My đây :))

Chúc con em nhiều rồi
Chuyển sang chúc con chó nhà em
SAng năm thêm béo tốt
Anh chúc độc địa thế :)) nó thêm béo tốt để "đi chơi" bậy ng ta vác chổi k chạy kịp àh ;)) fải chúc nó thon thả hơn chứ :))

Hôm qua đi xem bắn pháo hoa có thằng dẫn chó đi xem:))
Con chó nhìn pháo hoa sợ chảy cả nước dãi:))
Bó tay.
Chúc con chó nhà em ko như thế:))

tối hôm qua ở nhà nhận được bao nhiêu tin nhắn rủ gặp nhau vì tưởng mình ra ngoài :(( tiếc hùi hụi:((
may mà hôm nay được ra đường:)
lớp mình có đi chơi thì tổ chức đi, rủ cả các anh chị lý 2 nữa, tầm mùng 3 mùng 4 gì đó, nhanh lên sắp phải đi học roài

Thế thì hỏi các a chị ý hôm đến nhà a sex cả lũ xông đến đc k :))

Hôm qua đi xem bắn pháo hoa có thằng dẫn chó đi xem
Con chó nhìn pháo hoa sợ chảy cả nước dãi
Bó tay.
Chúc con chó nhà em ko như thế
Có fải 1 con chó nhật lùn lùn lông loang lổ các màu k a :)) thế thì e có nhìn thấy òi :))
Nó chảy nước dãi là vì mùi mực đấy :)) e còn suýt nhỏ :))

:D. :D. Chúc tất cả những bạn nào thi vào các trường Đại Học, trừ ĐH Kinh Tế Quốc Dân và ĐH Ngoại Thương, thi đỗ. Bạn nào cũng 30/30 :D :D.

Chúc tất cả những bạn nào, trừ tớ, thi vào 2 trường trên, trượt vỡ mồm :)) :)) :)) :D.

Khó hiểu nhỉ :)) :)) :)).

Đang phởn :D, chiều nay nói chuyện được gần 1 tiếng :D :x :*.

à hôm đến nhà anh sẽ thì hình như trong "giấy mời" tao cũng có phần ;;) vì anh ý bảo là được lôi người yêu đi b-) (đây là lý do duy nhất khiến tao còn giữ "quan hệ":)) )
mày muốn đi thì yêu tạm anh nào ở lý 2 ý
luôn tiện lên đây cảm ơn các anh lý 2 vì đã không quản mạng bận mà nhắn tin chúc tết em :D,đặc biệt cảm ơn anh PHong(mặc dù anh không lên đây) và anh Dương vì một anh là người dầu tiên chúc Tết em :) còn anh kia là người đầu tien gửi tin nhắn có kèm lời chúc cho em vào đúng sáng mùng 1 khi em vừa mở mắt dậy:)

Thằng Giang ăn tết vui vẻ chứ???
Chúc hơi bị độc địa đấy:D
Kiểu này đến lớp khối thằng mổ bụng chú ăn thịt:))

Tao yêu tất cả các a ở lý 2 thì quá đủ tiêu chuẩn rồi mày nhờ :))

Ôi các a :* :x

Rồi, đã đc đi, thế là đã có tên trong giấy mời họp :)) tại nhà a sex :))

Le Hoang Giang đã viết:
:D. :D. Chúc tất cả những bạn nào thi vào các trường Đại Học, trừ ĐH Kinh Tế Quốc Dân và ĐH Ngoại Thương, thi đỗ. Bạn nào cũng 30/30 :D :D.

Chúc tất cả những bạn nào, trừ tớ, thi vào 2 trường trên, trượt vỡ mồm :)) :)) :)) :D.

Khó hiểu nhỉ :)) :)) :)).

Đang phởn :D, chiều nay nói chuyện được gần 1 tiếng :D :x :*.
nhìn anh Giang hạnh phúc mà iem phát thèm:( nhớ có hồi iem cũng đã từng như thế:-s bao h mới được có lại những cảm xúc ấy đây:((

Nguyễn Hà My đã viết:
Tao yêu tất cả các a ở lý 2 thì quá đủ tiêu chuẩn rồi mày nhờ :))

Ôi các a :* :x

Rồi, đã đc đi, thế là đã có tên trong giấy mời họp :)) tại nhà a sex :))
ờ, mày đủ tiêu chuẩn vì yêu tất cả các anh lý 2, còn tao tiêu chuẩn vì tất cả các anh lý 2 yêu :)) (iem nói thế mong rằng đừng có anh nào phản đối cho iem đỡ tủi, được không ạ:D)

Uh uh e đăng kí ngay :))
ờ, mày đủ tiêu chuẩn vì yêu tất cả các anh lý 2, còn tao tiêu chuẩn vì tất cả các anh lý 2 yêu

Đừng nói thế mày :)) đầu năm ai lại nói dối thế :)) phải nói thẳng nói thật :D

Các a k fải ngại, đầu năm cứ nói thật hết mình ra :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đăng ký bi h chắc chắn bị gọi là vô duyên vì chưa chắc lão chồng mình đã đi mà đi chưa chắc chồng mình đã muốn đi cùng mình
bên lý 2 các anh chị đi đông không ạ

Theo lời ông XXX rủ thì chắc là đông,bởi ông tuyên bố đến nhà ông để xem phim XXX:))

Ý ẹ ẹ ẹ ẹ :)) xem làm j` :)) thời buổi nào rồi mà còn xem :)) a nào nhớ cái câu e fát ngôn khi đang ngồi ăn ở nhà chị hà ý :))

Khỏi đăng kí vòng vèo, hôm đấy cứ tóm cổ 1 ông bắt đèo đi :)) mình đến đấy rồi chả nhẽ đuổi về :))

Mà tiền khỏi mang nhá :)) mình con gái :)) mang ví không thôi, lúc nào cần góp tiền giả vờ rút ví ra, thằng nào còn là đàn ông thì sẽ đẩy tay mình lại mà rút ví nó ra thôi :))

XXX có đồng nghĩa với abc với cả này nọ này nọ không ạ?
nếu đúng thì em chưa từng xem bao h, kỳ kèo đồi chồng iu cho đi thui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên