...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chung thủy là được rồi :D yêu nhiều cũng chả sao đâu em yêu ạ (như anh yêu đây nè ;;) )
Yêu nhiều mà chung thủy chứng tỏ chúng ta có trái tim khỏe mạnh gấp nhiều lần người thường :)>- (chia làm 5,7 phần vẫn chạy tốt b-) )
:)) :)) :)) :)) :))
kon HN đang nhăm nhe từ bồ lên làm vợ cả, nhưng đúng hôm duyệt ấy, anh yêu gặp em yêu, tình yêu sét đánh :)) cầu hôn ngay tại chỗ bàn BGK(!!!), em yêu mắt chớp chớp nhận lời ngay :x Thế là con HN mất đứt hi vọng làm vợ chính thức của anh yêu :)) :)) b-) (khổ thân con bé, đến tận bây h vẫn căm thù mình T__T :-s )

oh!!! mai mọi người đến chúc tết nhà a Sachi à?

may mà cóa thằng chồng iu gọi điện báo ---> ko thì chẳng biết đường onl --> mất buổi đi chơi thì khổ!!!!!

ngày mai đi h nào --> có những ai!!!! làm ơn mọi người báo cho e 1 tiếng nha!!! :d

oh!!!! chết đúng là loạn! :p mai là lớp mình! ngày kia là 2 lớp!!! ngày kìa là hội # :d

Mai định đi lớp cấp 2 giờ chúng nó không đi.... chán... lại 1 ngày nữa ngồi nhà... Y_Y

8-} Con ZE ăn chơi ít thôi ;;) Học tập thằng anh đê, [-x Cả ngày ngồi nhà chơi GAMES nghe nhạc :))

Dương Thị Minh Thu đã viết:
chung thủy là được rồi :D yêu nhiều cũng chả sao đâu em yêu ạ (như anh yêu đây nè ;;) )
Yêu nhiều mà chung thủy chứng tỏ chúng ta có trái tim khỏe mạnh gấp nhiều lần người thường :)>- (chia làm 5,7 phần vẫn chạy tốt b-) )
:)) :)) :)) :)) :))
kon HN đang nhăm nhe từ bồ lên làm vợ cả, nhưng đúng hôm duyệt ấy, anh yêu gặp em yêu, tình yêu sét đánh :)) cầu hôn ngay tại chỗ bàn BGK(!!!), em yêu mắt chớp chớp nhận lời ngay :x Thế là con HN mất đứt hi vọng làm vợ chính thức của anh yêu :)) :)) b-) (khổ thân con bé, đến tận bây h vẫn căm thù mình T__T :-s )
tim em thì siêu khỏe rồi anh ạ vì em dùng dầu đậu nành SIMPLY ko có cholesterol và chứa axit béo không no có lợi cho hệ tuần hoàn
thứ 4 anh Long mời lúc đầu chỉ có Lý 2 và những người "bạn" giờ đã trở thành hội 2 lớp

anh Đức sao nói bọn em thế mà mất tình hòa hiếu giữa 2 lớp[-x :D
nói thế thui nhưng chắc là lớp iem bọn nó cũng ko dám đi đâu
như iem nè, ở nhà vì xét thấy mình ko đủ "tư cách":))

:-& [-x tùy từng người ;;) Nói j` thì nói [-x ko động đến một số :x Của tao là được :D

Vừa động xong này :-" mày làm gì tao?
Đang chán đời muốn đánh nhau đây, đến nhà tao này :-" (đốt tý xăng của mày luôn XD)

Cẩn thận không mai thấy có đoạn
"Nguyễn Hòa Bình... đêm 30-1 đi sang nhà bạn... bật lửa soi xem còn xăng không... "

Cẩn thận không mai thấy có đoạn
"Nguyễn Hòa Bình... đêm 30-1 đi sang nhà bạn... bật lửa soi xem còn xăng không... "

:-&
[-x Quả này thì nhà mày cháy là phải rồi :))
Thấy ảnh con em hay wa' post lên tí :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên