GIỚI THIỆU PHIM MỚI

Nguyễn Thanh Thúy
(thanhthuy)

Nhân dịp Xuân Giáp Thân, hãng phim “Tào lao xịt bụp” (pha phim...Tùm lum phát hành). Xin trân trọng giới thiệu bộ phim tâm lý XH đen: “TÌNH VÒNG VO”. Phim xoay quanh bốn nhân vật sau: Ly Kem Không là một nữ sinh trung học. Cô yêu say đắm chàng ca sĩ đẹp trai Kim May Bao, nhưng người mà Kim May Bao yêu lại là cô người mẫu cực kỳ xinh đẹp Chu Môi Ăn. Nhưng thật oái oăm thay, Chu Môi Ăn lại đem lòng yêu chàng Giang Lưu Manh, một chủ nhà hàng. Ô kìa, anh Giang Lưu Manh thì lại “kết mô đen” cô bé Ly Kem Không. Các nhân vật cứ chạy theo tình đơn phương như thế cho đến một hôm...Chàng ca sĩ Kim May Bao phải nằm viện (vì hát nhép nên bị khán giả “uýnh”). Được sự chăm sóc tận tình của Ly Kem Không, anh đã động lòng và yêu Ly Kem Không. Lúc này Ly Kem Không lại hồi tâm chuyển ý đáp lại tình cảm của Giang Lưu Manh, còn Giang Lưu Manh thì hiểu ra tình cảm của Chu Môi Ăn và chỉ yêu mỗi Chu Môi Ăn mà thôi. Nhưng trời ơi, Chu Môi Ăn ko còn yêu Giang Lưu Manh nữa mà lại yêu Kim May Bao. Các nhân vật lại tiếp tục chạy theo tình đơn phương cho đến khi...khán giả điên lên thì thôi! Phim đang được chiếu rộng rãi trên toàn quốc.
Trân trọng kính mời!

Khi đọc quảng cáo này,các bạn nhớ mang theo bên mình một gói muối nhé,nhạt quá!!!

hê hê, nhạt thật. Bạn Thúy lâu ngày không thấy lên "Vườn cười" chắc đang tu nên sa sút phong độ qua'.:p

Bài đã dài lại còn viết = cái màu kinh dị kia , đọc hoa hết cả mắt !!!

Hờ hờ,phải để lớp trẻ thể hiện chứ anh Khôi.Tre già măng mọc mà,có gì lạ đâu.
Phim này giống HQ quá.Theo em nếu cái chị môi môi gì đó bị ung thư(vì ăn phải thức ăn có thuốc trừ sâu chẳng hạn),sau đó.......thì hay hơn.
Nhưng nói chung,film này chán.Ah mà hình như sắp có Gái nhảy 2 rồi thì fai?

Ừ,hết Gái nhảy 2 thì anh sẽ về nước cùng bọn bạn làm bộ phim Gái Già,đảm bảo "máu và chiến" hơn cả Gái Nhảy,đạo diễn Lê HOàng chạy mất tích luôn

Thế ah,hay nhỉ...Nhưng tìm nhân vật gái già thì hơi khó đấy...Làm gì có dua con gái nào công nhận mình là già đâu.
hehe,thê thì cho anh Nam làm đạo diễn,em va anh Khôi làm biên kịch,thăng Tùng gay của Linh heo làm quay phim---> bảo đảm phim sẽ hấp dẫn lắm.

Làm gì có Gái Nhảy 2, chỉ có "Lọ lem hè phố" thôi !!!

Ah ừ nhỉ,nhưng thực chất là fieen bản 2 của Gái nhảy mà.

Chắc đến đoạn ... lại cắt ghép thôi mà /:)

ko cat ghep dau ,lần này có diễn viên đóng thế MP :D

Lần này cho cả nắm muối ...khuyến mại thêm cả nắm mì chính để bổ thần kinh..chậc..
Mà hình như Tú mỡ làm chân 'thu dọn' phỏng???Vất vả ko? :p

Thế đoạn cắt ghép đã có Mai Phương làm diễn viên đóng thế thì ai là kẻ bị hại cơ?

Tú béo ơi, mí ông kia đã xa VN rùi, nhưng anh thì đang ở đây, đang học trường này đó, cẩn thận kẻo chết mất ngáp à nha :lol:

hay nhỉ,thế này thì điện ảnh VN có tương lai lắm đây,toàn đạo diễn với nhà biên kịch tài năng

Điện ảnh VN :eek:
:lol: muôn đời ko khá lên được
Xem cảnh sát hình sự mà phát chán, phát ngán [-x

Nhưng đến thê hệ của những Minh Khôi,Sơn Nam,Tiến Dũng hay Tú mỡ thì sẽ khác,dễ đoạt giải OSCAR như chơi

gọi là giai OSCAR dành cho film hà nước ngoài xuất sắc nhất....

Back
Bên trên