Giải PES Mùa Hè 2009

À là chú bé nhất đội ý huh, ok nhớ rồi. Tiếc quá >< Mình lâu lắm 0 được cầm máy

thế thì hợp làm ban tổ chức còn gì :)) chứ ngồi vào đá chắc cũng sớm bị loại ;))

Ủa các anh ơi vậy tổ chức tn đây ? Sao lại chìm hết thế này ? :-?? =((

vâng đúng đấy các anh ạ đợi các anh lớp 12 ôn thi đại học thì đến bao giờ ạ :D

Đến tháng 10 mới có pes2010 cơ :-? Lúc đấy Real mới imba :)) Giờ vẫn cứ Inter mà phang :))

Chắc đến hôm đá chuyển nhượng đến đâu thì ta edit đến đó thôi anh :)) cơ mà Ronaldo chỉ số tụt rồi, đau lắm :( shot acc có 79 :( chú Messi vs Alves thì tăng tởm 8-}

Ok, tình hình là cuối tuần này tổ chức giải PES, ngày 27 đến hết ngày 28, anh em nào muốn đá thì PM ngay nhé. First come first serve

Địa điểm thì đang định lên hàng ở Trần Nhật Duật, trừ khi mọi người có ý kiến nào hay hơn

Em đăng kí phát ( hình như là đầu tiên nhỉ :D :"> ). Em tiến cử 1 hàng gần nhà sách Trí Tuệ mới mở, máy rất ngon, update đều đặn, có gối mát xa :)), salon rộng rãi :D. Anh chủ hàng cũng tổ chức nhiều rồi nên chắc mình cũng dễ chơi hơn ( nếu báo trước thì em nghĩ là máy thoải mái, đá 1 buổi thôi là hết, ko cần lăn tăn sang ngày thứ 2 :D ). 26 em cũng đi đá giải ở đấy này :">.

Em ơi, nhà sách trí tuệ ở đâu nhỉ, chính xác địa chỉ thế nào nhỉ?

----------

Mấy bạn trên này biết ai muốn đi đá 0, gọi hộ cái, đang thiếu khoang 3-4 mống là đủ để đá giải

2 bạn Dương và Đức cho anh ym + di động để anh tiện liên lạc update tình hình

Back
Bên trên