Giải PES Mùa Hè 2009

Lê Bá Nam Anh
(megagear65)

Chào anh em box bóng đá,

Dạo này lâu lắm 0 được chơi PES, sắp về VN rồi ngứa chân ngứa tay nên em xin được tổ chức giải PES hè này vào tầm 23 tháng 6 đến 28, 29 tháng 6 gì đó.

Mình sẽ tổ chức đá theo kiểu 32 đội WC. Mỗi anh em nộp 100 k cho ban tổ chức, bao gồm tiền nước, tiền máy, và tiền cho nhà vô địch, giải 2, và giải 3.

Anh em nào muốn tham gia thì PM cho em ở trên HAO nhé để còn sắp xếp lịch và khi nào em về VN (mùng 9 tháng 6), anh em sẽ tổ chức bốc thăm.

Cảm ơn mọi người nhé. MỌi người biết ai có niềm đam mê với PES thì quảng cáo hộ nhé!!!

okie nếu nó rơi vào t7 or CN :D, mà dạo này chẳng tập tành gì cả đá đấm thế nào đây :-s

mà anh thấy đá thế này có khi đá theo kiểu League ý, hay hơn mà cọ xát đc nhiều hơn. Tầm 20 người thôi :-? Chứ đá theo kiểu WC, có 64 trận bọ đá tí là xong :D

League 20 đội thì tầm 400 trận :-? 10 máy thì sẽ là 40 trận/máy :-? 10 tiếng :D

Tiền máy 1.000.000, nước 200.000 là kịch, 800.000 tiền giải =) tính sơ sơ là như thế, còn tùy thuộc BTC.

vote 1 phiếu

đá league mà không có suất dự giải Châu Âu với xuống hạng lên hạng thì đá làm giề =; bố sư tuyên b =;

Dạ đá league thì lại giống chuyên nghiệp quá, nhiều nhà còn có vợ con các thứ anh ạ :)). Với cả league nhiều đồng chí không có cả hè ở VN để chiến đấu ý chứ. Anh Tuyên với anh Phong tham gia nhé :x

Thì tiền này là dành cho trả tiền máy, trả tiền nước, + với phần thưởng cho nhất, nhì 3. Phần thưởng cho 1, 2, 3 chiếm phần lớn số tiền. Mỗi người 100 thì nhiều gì em

Thế tiền thuốc :(?

Chỉnh sửa lần cuối:
32 đội mà loại trực tiếp thì đc mấy ván :))
EM thấy con số 3 triệu 2 này có vấn đề lắm :))
Tiền nc thì trà đá 500 đ 1 cốc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bảo đá kiểu WC là đá bảng nên ít nhất cũng được 3 ván nếu có thua hết. Với cả tiền này là để dành cho phần thưởng là chính chứ đâu phải trả tiền nước với cả máy là chính. Ví dụ nhất 1 triệu 2, nhì 1 triệu, 3 700 chả hạn, chỗ còn lại tiền nước và máy. Chú nói cứ như anh cầm tiền rồi cao chạy xa bay ý

Bảo đá kiểu WC là đá bảng nên ít nhất cũng được 3 ván nếu có thua hết. Với cả tiền này là để dành cho phần thưởng là chính chứ đâu phải trả tiền nước với cả máy là chính. Ví dụ nhất 1 triệu 2, nhì 1 triệu, 3 700 chả hạn, chỗ còn lại tiền nước và máy. Chú nói cứ như anh cầm tiền rồi cao chạy xa bay ý

bờm ơi trong HR Economics thì lý thuyết về tournament mà tôi được học là gaps giữa prizes càng lớn thì effort của participants càng cao ;)) thế nên nhất 2tr, nhì 500 bét 100 là được rồi =))

chả hiểu còn chỗ nào trà đá 500d 1 cốc ko nhỉ :-<

Giờ đi đâu cũng 1k 1 cốc trà , 1 k 1 điếu vina, khổ vãi chưởng :-<

À đề nghị tổ chức giải mua 1 cây thủ đô hay du lịch bồi dưỡng anh em trong lúc hăng say quần nhau với giặc ;))

thanh niên thời éo nào mà chả có 1 bộ phận chơi thuốc, nói ngu vãi chưởng [-x

Hic, mẹ em vừa báo gia đình đi nghỉ mát từ 24 đến tầm 28 nên có khi phải đá hoặc trước 23 hoặc sau 28, anh em prefer cái nào. Mà mấy anh em ở trên có đá 0 thế, nhập hội đi cho đông dzui.

@ Cộng: Gap thế thì lớn quá :))

sao jải nào cũng tháng 6 tnày:-< e t7 mới đc zề:-< haiz
biết a Bờm máu Pes, e rủ đá từ luk ở Lyon vs jải trên Pazi;;)

Ọe, chú Hưng này anh gặp ở Lyon chưa đấy. Hic, tiếc thế, lại còn có giải trên pazi à :(

em trong đội bóng ý;;) hồi a có lên Pazi xem đá bóng ko biết à, có cái jải PES diễn ra đồng thời luôn, nhưng qui mô bé, chắc a ko biết. Sau trận thua, đội e về luôn nên ko gặp lại a nữa:p

Back
Bên trên