Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

H1 thắng 3-1 long con ghi hai bàn, lý 2 thắng trung nga địa penalty 4-3 rất kịch tính

hehe thế là gặp các chú lý 2 roài... hồi trc đá thì mình lại ko đi... thôi thì chủ nhật vậy :)) :))
TN Đ cứ yên tâm... anh2 sẽ trả thù cho các chú ...

Còn lâu, Minh cu ơi thể nào mà lớp tao chả thắng lớp mày. L2 là vô địch, bất khả chiến bại.

Ủa, tao tưởng điểm chất lượng của tao bị xuống 9 là thảm lắm rồi. Hóa ra thằng Bốp có 8 điểm chất lượng còn thằng Minh cu chỉ có 6. Ha....ha........
À, quên, thằng Minh cu mai nhớ đem truyện trả tao nhớ. Mày om hơi lâu đấy.

hehe, hôm nay mới nghe tin các chú TND thua, :)):)):))
sao chả thấy mấy chú cho biết ý kiến nhẩy, lý 2 cố lên, đè chết bọn a2 roài vào ck gặp tin :D

Thôi bước ngay đi hà ạ, mà nếu điểm chất lượng là không thì sao mình muốn thử quá

Chú hoàng hà hơi vớ vẩn đấy ... ko cẩn thận thua hóa 1 thôi :)) :))
còn vân anh ạ , tao rất là buồn nhưng đấy là sự thật :( :))

đá như trận với Toán 1 thì thua rồi còn jề
nhưng các chú cứ yên tâm , mong rằng tình hình sẽ đc cải thiện sau các buổi tập sắp tới ( có viện trợ mà :)) )

à , nhắc mới nhớ... hum qua bọn lí 2 nổ quá... khinh anh 2 quá ... ko hiểu đá có = ai ko mà to còi... ... thùng rỗng kêu to < no offense ... :p >

oài, chả có rì đâu, bọn nó tinh vi hay ko, cứ đá xong, chốt vào miệng bọn nó ấy, bây giờ để ý làm rì :)):)):))

Phạm Quang Minh đã viết:
tiền ở đâu ra cơ??? mie ... anh 2 phải bảo bph cho mới đc B-)
phải bảo thằng duy với long béo vòi tiền bph ngay thôi :))

Phạm Quang Minh đã viết:
à , nhắc mới nhớ... hum qua bọn lí 2 nổ quá... khinh anh 2 quá ... ko hiểu đá có = ai ko mà to còi... ... thùng rỗng kêu to < no offense ... :p >
đừng đá mồm ở đây cu ạ,chờ chủ nhật đá xong hãy nói ;)

Mấy bác A 2 bỏ qua cho mấy lời bồng bột của ông Phong nhé , tóm lại trận tới cứ thi đấu hết khả năng thì dù thua thắng vẫn cảm thấy hài lòng vì có tên trong danh sách 4 đội mạnh nhất khối .
Nói vậy nhưng tham vọng của lý 2 lớn lắm , đã vào đến đây thì sống chết cũng phải đi đến cùng , chúc 4 đội mạnh nhất thi đấu khởi sắc và cống hiến trong những trận tới .

Nói chung chưa đá thì chưa biết thế nào, nhưng cơ hội vào vòng trong của A2 vẫn cao hơn. (bị loại nhưng vẫn phải cố bon chen tí :)) ).

Mọi người cố nhé để tớ còn được đá trận chung kết

Không phải đá nữa đụ nhau đi, đá phò đi(hy vọng điểm chất lượng mình xuống

đá như trận với Toán 1 thì thua rồi còn jề
chí lý, nhưng mà Tin thắng Toán rồi thì cố mà vô địch đi, Toán thua đội vô địch thì có thể tạm coi là đứng thứ hai.

Cái đấy gọi là triết lý nhục nhã !
Bác Đăng Trung đừng có dự đoán kiểu mù chữ thế chứ .

Đoàn Duy đã viết:
Cái đấy gọi là triết lý nhục nhã !
Bác Đăng Trung đừng có dự đoán kiểu mù chữ thế chứ .
thằng duy cho quả đội hình lớp mày ra đê,tao sẽ cho đội hình lớp tao sau...gọi là hâm nóng trước khi đá :)>- :))

Back
Bên trên