Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Tuần này có lý2 đá với trung nga địa và hóa 1 đá với hóa 2 đúng không, mọi người nghĩ ai sẽ thắng tao thì thấy là lý 2 và hóa 2 sẽ vào thôi
Hớ hớ thằng Bob mất dạy nhé,anh em học cùng cấp 2 sao bi h ko cổ vũ cho nhau??? [-( /:) [-x TND sẽ thắng Lý 2

Hoàng Anh Tú đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Tuần này có lý2 đá với trung nga địa và hóa 1 đá với hóa 2 đúng không, mọi người nghĩ ai sẽ thắng tao thì thấy là lý 2 và hóa 2 sẽ vào thôi
Hớ hớ thằng Bob mất dạy nhé,anh em học cùng cấp 2 sao bi h ko cổ vũ cho nhau??? [-( /:) [-x TND sẽ thắng Lý 2
tao ủng hộ này ;;) ,đá với lớp mày dễ hơn L2 :))

hahah - Việt Hiếu chỉ được cái nói đúng !!!

to mod Thư:
Sau CN rồi hẵng tính...
câu này mang tính chất gì???

to all: haha, khổ thân 4 lớp đá tuần này, đi đá bóng về thấy bố mẹ đứng đợi ở nhà: "Thằng kia, năm ngay ra đất, bố mẹ muốn nói chuyện với con!!!"

Hê hê, bọn tao thứ 6 này họp roài --> có chết thì sẽ chết hôm đấy, và....CN sống lại (ặc, nghe như Chúa giáng sinh ấy nhể) :D

may mà lớp mình đá tuần trước - đỡ thiệt !!! :cool:

Hê hê, bọn tao thứ 6 này họp roài --> có chết thì sẽ chết hôm đấy, và....CN sống lại (ặc, nghe như Chúa giáng sinh ấy nhể)
sao lại thứ 6 hả mày ?
tao tưởng lớp nào chả họp cn ?

To Tú : Tao còn học cùng thằng Bob lớp 8 , lớp 9 , mày học khác lớp còn kêu ca gì . Hôm trước thấy ông Dương hóa 1 hô DTN đá giấu nghề , cần phải dè chừng thôi .

Mk, thế là nghỉ đá bóng cả giải rồi bố mẹ biết chuyện bùng học đi đá bóng rồi chán quá

hả - mày làm thế nào mà bị thế - oài - chắc lại bà Hương Lan gọi điện về nhà chứ zầy - thôi tuần này ko đá đi học ngoan ngoãn đê roài tuần tới đội mình đá thì mày lại bùng - cố lên !!!

nói chung là Bob cứ cố đi - nếu chú mà căng thẳng với gia đình quá mà ko đi đá bóng đc thì có 2 TH :
TH1: lớp mình thắng chẳng sao cả ( và 99% là thắng dù đối thủ là ai )
TH2: lỡ lớp mình thua thì ..... CÓ THẰNG ĐI CẦU THANG !! ( mà nói thì vậy thôi chứ cố gắng mà đi nhớ Bob !!! )

Tình hình là chủ nhật tới chỉ đá được hiệp 2 vì học thầy Khôi đến 9 giờ , đội thì đã vãi ít tiền đạo , hi vọng thằng Hưng râu sẽ có phong độ tốt khi trở lại .

hehe... các chú cứ cố gắng ... 8--- 14 độ thôi... :)) :)) :)) :)) :))
khiếp may vãi ... mình đá xong đúng lúc trời bắt đầu rét trở lại ... :)) :))

ĐIên thật,ngày mai trời rét co ro không hiểu có đá được không đây??

Sướng óe, tránh được tuần họp phụ huynh, nhưng ko bít tuần sau tình hình có khác ko :))

haha, ngày mai tha hồ xem bọn nó biến thành con gái :)):)):)) sun vòi :))

Làm sao đi được cùng lắm đi trận chung kết thôi, mai lại nghỉ bác mới đen chứ nên tuần sau chắc chắn phải đi học rồi, cố lên các bạn a2

Back
Bên trên