Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

hix , mie , mấy hôm nay lạnh vãi chấy , chả hiểu hôm mình đá tiếp có lạnh ntn ko nhỉ ... lạnh ntn chắc chết mất ..... lâ â ậ p câ â ập....

Tao chẳng thấy lạnh gì cả, giỏi we' :))
Chắc tại mặc nhiều áo quá :))

Cu hôm đấy dự bị cho khỏe để tao vào tập bóng một buổi.

Vào sân đá 10 phút là nóng ngay .

Mùa đông đi đá thì phải chịu thôi , 3/4 trận còn lại vẫn có nhiều chuyện xảy ra .

Ngô Duy Biên đã viết:
CHIỀU NAY MÀY ĐÁ VỚI LỚP NÀO
chiều nay "TAO" <???? > đá vơi lớp nào ????? nói cái gì thía , lớp tao chiều nay chả đá với lơp nào cả :)

hôm thứ 4 tuần sau tiết 3 , lớp nào đá đấu ko??? tin đá o ????

cn tuần sau Tin đá rồi , chắc t4 không đá đâu , phải giữ sức cho cn

thằng này hâm ah,cn này lớp mình cũng đá mà

lịch thông báo bao h ??? Sao tao ko nghe ai nói gì ... mày lại đoán mò hả vhieu ???? :)) :))

đoán đâu mà đoán 9/1 đá các trận tứ kết mà

có lịch thi đấu dán từ lâu rồi mà chả chịu xem
các lớp khác thì không biết , chỉ biết Tin đá cn tới

uh, nói chung là tin với anh2 tình hình là sẽ ko đụng nhau vào vòng tới :)) :)) , hẹn các chú ở CK , đùa nhưng thấy năm nay có hóa 1 , tin , anh 2 xem ra là còn khá đồng đều ... nhưng hóa 1 là sẽ gặp tin ==> ko phải lo :)) du` sao thì năm nay khả năng anh2 vào Ck cũng sẽ cao hơn ... trận hóa 1 gặp tin xem ra là trận khá hay đây ... < nếu cả 2 đội đều thắng ... >

Chủ nhật này đá với toán 2 nhẹ lắm để sáng thứ tư đá đi, thế mình gặp tin ở chung kết à hay quá, hẹn gặp các bạn tin nhé

Hình như lớp mày thắng toán 1 thì sẽ gặp lớp tao hoặc Địa Trung Nga Bob ạ => quên chuyện vào chung kết đi .

Thôi gặp bọn mày hay trung nga địa thì cũng thế thôi không phải là đối thủ không quan tâm tranh cãi

Đoàn Duy đã viết:
Hình như lớp mày thắng toán 1 thì sẽ gặp lớp tao hoặc Địa Trung Nga Bob ạ => quên chuyện vào chung kết đi .
toán 2 chứ .... , nhưng mà địa trung nga thì còn tùy vào nhân nữa :)) :)) mà đến 80% la` nó sẽ bắn xa < mà khả năng bắn xa của Nhân thì biết rồi đấy ... :)) =)) >

Back
Bên trên