Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

còn về giải 9-10 thì
10 Tin - 10 Lý 1: 3-0
10 hóa 1 - 9A : 0-2
10 lý 2 - 9D : 1-1
9E bỏ cuộc nên 10 Toán 2 thắng 2-0 (hay 3-0 gì đó)

đứa nào chịu khó viết list trận tứ kết đê chớ :D
anh Dương 12 đâu, nhiệm vụ mod bóng đá, ra làm một bài trấn an tinh thần anh em :D

tao định viết nhưng ko biết bảng A đội nào nhì
toán 2 hay là lý 1

chắc là lý 1 thoai :)) , vì bỏ cuộc = thua 2-0 ---> đối thủ tiếp theo của ành vòng sau sẽ là lý 1 :)) , biết mỗi thế :))

Phạm Quang Minh đã viết:
tỉ số trận CK ra sao?? post lên đây???
12 hóa 2 và 11 toán 2 : 1-1
nên đá PK
kết quả là 12 hóa 2 thắng 4-1 (sau 4 lượt đá)

mấy ông 12 hóa 2 bắn trâu thật

bố hai thằng chát nhảm :D
mẹ, chả hiểu, sáng nay hỏi trọng tài, bọn toán 2 hỏi ấy, thì bảo bỏ cuộc sử thắng 3-0, :( chả biết đường nào mà lần

hehe,đội lớp anh vô địch rồi :)) :)) thích quá :D
sút được mấy quả đẹp thế mà ko vào,hơi tiếc :D,nhưng ko sao,chuyền 1 quả thành bàn là ngon rôi :)) miễn là thắng :))

tuy nhiên vấn đề trọng tài có lẽ nên bàn,ông thân bắt quá chán

quả thằng lẻ ghi bàn vào lưới lớp anh cũng như quả Henry đá ăn cắp vào lưới Chelsea,cú thật

hôm đấy anh thấy có mấy thằng lớp 10 tin đi xem đúng ko nhỉ,anh thấy thằng hà saha và thằng nam :D anh chúc 10 tin gặp 10 h2 trong chung kết nhá :)) :D

Hy vọng h2 thắng h1 vòng tứ kết rồi gặp a2 để mình còn giết chính lớp mình cho vui

hehe, thằng long con thổ lộ, muốn đá với h2 để... :D tao cũng chả hiểu, nó đè h2 thì con h nhìn nó con mắt như thế nào

Bán độ càng tốt, a2 gặp h2 ở bán kết. Phải dùng vũ khí hạnh vậy

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, thằng long con thổ lộ, muốn đá với h2 để... :D tao cũng chả hiểu, nó đè h2 thì con h nhìn nó con mắt như thế nào

:)) :))
có lý, chết đội lớp mình rồi T_T

chả biết, chưa thấy động tĩnh rì, mà hỏi làm rì, nói chung 2 đội này ngang cơ nhau :D

Hê hê, bọn này áp dụng mỹ nhân kế àh, được đấy, thằng Long mà "nhi nữ thường tình" thì ko phải anh hùng roài. :))

Mày biết cái gì bao nhiêu công sức đi đổ xuống biển à, đá bóng lúc nào khiêu chiến lại thắng cũng được chứ hạnh thì một lần thôi:D

Back
Bên trên