Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Vương Văn Cường đã viết:
anh thấy Tin năm nay có cơ vô địch cao vì bọn em đá phối hợp tốt cố gắng ăn ý gắn kết với nhau thì sẽ là 1 đội mạnh
tuy ko có cầu thủ nổi trội hẳn về khả năng nhưng đội hình khá đồng đều
hehe anh Dương nhầm nhọt rồi , em thấy lớp Tin có nhiều thằng đá đc thôi ,còn phối hợp như shit
trận nào mà thua là y rằng chửi nhau ỏm tỏi , thằng này đổ lỗi cho thằng kia :))

thì anh thấy thế thì nói thôi,người ngoài mà :D
nhiều thằng đá được à :D anh có bảo là ko đá được đâu :D chỉ bào là ko có thằng nào xuất sắc trội hẳn lên thôi :D

Chùi ui sân QUÁN THÁNH ở xa nhà quá...mà 10h đã học rùi,chẳng nhẽ 9h lên đấy chơi độ 10' rồi về à..mà tui tưởng hôm nay bọn h2 cũng đấu chứ?

Tin hôm nay giã cho các em 9E với tỉ số là 7-1, dù sao tất cả đã cố gắng hết sức --> thê là tốt rồi :D

Hóa 2 đã chịu thất bai với tỉ số 1-2 trước đàn em 9C ở sân Quán Thánh roai` :((

26/12 mới được đá tiếp, phải thi học kì đã

haha, bó tay, trận đầu thắng được có 5-0, trận 2 có tiến bộ hơn chút, 7-1

Hê hê, thế thì coi như H2 bị loại rồi còn gì, bọn này đá đấm kiểu gì thế nhể. :))

Nguyễn Trang Thư đã viết:

Đàn em tính theo tuổi thôi chứ tính theo trình độ thì phải gọi làm đàn anh

haha, bó tay, trận đầu thắng được có 5-0, trận 2 có tiến bộ hơn chút, 7-1
mấy thằng hậu vệ làm ăn kiểu rì thế ???
vừa thiếu tao là đã mất 1 bàn rồi , thảm quá !!

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Nguyễn Trang Thư đã viết:

Đàn em tính theo tuổi thôi chứ tính theo trình độ thì phải gọi làm đàn anh
Ặc chưa nao giờ thấy chú Bob phải nhận thua nhục nhã như thế , bọn 9C đá như thế nào mà làm Bob nhà ta sợ xanh mắt thế kia :eek: , bảng tao có 9D đá cũng hay , trận cuối mới gặp , đây hứa hẹn là trận đấu nảy lửa vì đội nào thắng thì mới lọt qua vòng bảng .

Tao có đá cho H2 đâu mà tao lại sợ xanh mặt:))

:)), thằng bob đá 2 lớp nhé, thế là ko được đâu, hư quá [-x:)):)), tuy có bob nhưng hóa 2 vẫn thua -> bob ko phải là đứa quan trọng lắm với hóa 2 :))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Tao có đá cho H2 đâu mà tao lại sợ xanh mặt:))
Thằng Bốp vào sân đá như shit,ngu bỏ lỡ mất quả cuối trận gỡ hòa,
To Trung:chưa chắc lớp tao bị loại đâu,anh em mình moc ngoặc tí nhở :-$

Bỏ lỡ cục ... ý, cái thằng gì sút cách gôn có tý mà sút còn chả đến nơi anh đây ra nhặt cho là may, quả sút khó bỏ .. ra

Hê hê, nếu bọn tao gặp mày trận 2 thì còn được, nhưng lại gặp ngay trận đầu thì phải nhầu thôi, ko đến trận sau vớ vẩn thế nào thua thì chết àh. Hy Lạp còn vô địch được Euro cơ mà, ai biết được. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, nếu bọn tao gặp mày trận 2 thì còn được, nhưng lại gặp ngay trận đầu thì phải nhầu thôi, ko đến trận sau vớ vẩn thế nào thua thì chết àh. Hy Lạp còn vô địch được Euro cơ mà, ai biết được. :))
Ông Trung nói như đúng rồi ý :))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Bỏ lỡ cục ... ý, cái thằng gì sút cách gôn có tý mà sút còn chả đến nơi anh đây ra nhặt cho là may, quả sút khó bỏ .. ra
thằng ngu bob , lần sau ko đc đá linh tinh nữa , ko bọn nó < đội nào đấy > ko đồng í cho đá cho anh2 thì mày dự bị :)

:)). tuần sau và tuần sau nữa, tin nghỉ để xem các chú lao vào cuộc chiến né tin :))

Back
Bên trên