Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

đã đặt đâu
muốn đá thì thuê sân đi
chứ lần trc đá với các chú đòi cả tháng các chú mới chịu trả tiền

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
mọi người bảo trận này, hóa 1 thắng hơi rùa, ko thể hiện sự vượt trội, bên lý còn bỏ lỡ 1 quả penety nữa chứ

thắng rùa thì sao, thắng thì vẫn cứ thắng, còn hơn thua rồi lại bảo rõ ràng lớp tui giỏi hơn mà vẫn thua, nghe còn nực cười hơn :))
bên lý thua thì rõ ràng là do ko bằng được lớp Hóa, còn hơn kém thế nào tui ko rõ ( mới xem trận này là trận đầu tiên nên ko bình luận T_T), bỏ lỡ quả penanty thì phải nói là do đá ngu :D ( nói thế but ko có ý gì đâu)
khổ thật, hình như con trai lớp Hóa chẳng ai thèm vào HAO, kết quả lại để con gái vào đây T_T

nói ra mới để ý thấy
chả thấy bóng con trai hóa 1 đâu cả

thôi nhưng công nhận là thắng thì dù sao vẫn là thắng :))
thua ko thể nói là do may mắn hay gì được , đúng ko ;) :D !
:D
thôi , nói chung là con đường vầo vòng trong của các chú hóa 1 đã mở ra 1 chút....

Anh2 là bảng C phải ko?
Cố gắng nhất bảng nhé
ko thì khả năng gặp 10 Tin ở tứ kết là rất lớn đấy

ơ, ê , các chú còn giữ bảng thi đấu ko ,post lên đây cho anh em xem với
a` nói chung là anh em mình cố gặp nhau trong chung kết là được đấy , biên ạ :))
yên tâm đê , sẽ cố nhất bảng ....:D

nhất bảng C thì Anh2 và Tin chưa phải gặp nhau sớm
---> giữ tình hòa hảo
hehehe

Hê hê, theo đúng như lịch trình thì Anh2, Tin, Hóa 1 và Trung-Nga-Địa sẽ vào bán kết (nếu qua được vòng bảng + ko đụng nhau ở tứ kết + qua được tứ kết :)) ). Nhưng mà nói chung là bất ngờ khó xảy ra ở vòng bảng, chỉ vào đến loại trực tiếp thì mới gay. :D

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, theo đúng như lịch trình thì Anh2, Tin, Hóa 1 và Trung-Nga-Địa sẽ vào bán kết (nếu qua được vòng bảng + ko đụng nhau ở tứ kết + qua được tứ kết :)) ). Nhưng mà nói chung là bất ngờ khó xảy ra ở vòng bảng, chỉ vào đến loại trực tiếp thì mới gay. :D

ông này nói chí phải

Híc,chủ nhật đá rùi mà mình còn chưa mua áo=>hết xiền rùi :(( :((

thế thì nói cả đội mặc áo đồng phục mà đá

Ủa sao toan boy voi boy thía nè??????????
Tuần tới 10A2 đá với T1 ah`? Thằng cu bảo zay cha bít dúng ko nữa?
Bon may phai co len nha!1 Nho vao chung ket bon tao co... thuong!!!Heheheheh:))

hehe To lớp tin :
hehe thôi , nói chugn chúng ta giữ được tình hòa hảo ngày nào hay ngày đấy :D
anh2 sẽ cố nhất bảng :) , hehe nói chung là trận đầu cũng làm cho con đường sáng ra rồi :))
chủ nhật này mà thắng nuẵ thì coi như 90% nhất bảng :D

Hê hê, bọn A2 đá vớ vẩn ko nhất bảng thì bọn tao nếu thắng trận đầu trận cuối sẽ bán độ đấy. :))

Tình hình là có thể anh 2 vào chủ nhật sẽ thiếu 3 trong bộ bốn hà lan bay đó là:bốp,minh,cu do đều học thêm cùng một cô:((

haha, nói chung, chia bảng, tin hơi bị ngon ăn :)). cố lên, nhất bảng để ko đụng nhất bảng khác

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Tình hình là có thể anh 2 vào chủ nhật sẽ thiếu 3 trong bộ bốn hà lan bay đó là:bốp,minh,cu do đều học thêm cùng một cô:((

:| thế còn đá với đấm gì nữa 8-|

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:

Đá thế thì nó mới cân không thì chênh lệch về đẳng cấp lắm :))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:

Đá thế thì nó mới cân không thì chênh lệch về đẳng cấp lắm :))

chí lý , chí lý .... hê hê ... khổ cái thân ... ốm cha nó rùi ... :-s

Back
Bên trên