Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Lớp toán cũng có nhiều thằng phải học thêm nhưng vẫn hi sinh cho tổ quốc thôi

tuần này TIn gặp 9E
chấp bọn nó n bàn và sẽ ghi đc n+1 bàn

hê hê ,biết là hi sinh nhưng mà ... ko được , ốm thì làm sao mà đi đá ...hixhixxx :(( :((

nói chung các chú toán 1 có gì thì cầm hòa nhé :p :p
mie, thiếu tận 5 thằng cầu thủ / 7 thằng thì đá đấm gì nữa :))

to Biên sex : bốc vừa vừa thôi ông nội , mà trận này mày dự bị cơ mà ? :))
to Quân : thằng ngu , xem lại cái chữ kí xem :)) :))

tao đá chính
ng` dự bị phải là mày vì máy đã đc đá chính bao giờ đâu

Vào chủ nhật tới A2 sẽ thiếu 5/7 cầu thủ nên cầu xin mọi người cầu nguyện cho lớp, amen

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Tình hình là có thể anh 2 vào chủ nhật sẽ thiếu 3 trong bộ bốn hà lan bay đó là:bốp,minh,cu do đều học thêm cùng một cô:((
nghỉ đê,mấy h rồi còn học cô HL
đừng để tao bơ vơ một mình ỏ giữa sân chứ :((

hehe , mày cứ yên tâm , chắc là tầm 10' cuối tao đến, thế là cũng đủ rùi ;;)
hix :(( :((
nhưng mà khả năng thắng xem ra ko đuoc cao cho lắm ... mà chuă kể đang ốm :((

Phạm Quang Minh đã viết:
hehe , mày cứ yên tâm , chắc là tầm 10' cuối tao đến, thế là cũng đủ rùi ;;)
hix :(( :((
nhưng mà khả năng thắng xem ra ko đuoc cao cho lắm ... mà chuă kể đang ốm :((
Phả năng hòa cũng chẳng cao :)) Đùa thôi, A2 còn nhiều nhân tài lắm, T1 toàn đá đổ bê tông thôi :))

bob ơi , thằng ĐM cũng học HL à ??? :)) hay anh em mình xin về sớm, đến đá hiệp 2 ??

khổ mấy chú anh2, thiếu cầu thủ thế
chả bù cho tin, đánh đấm dành dật mới được cái vị trí chính thức, mẹ lắm thằng đá giỏi đé o chịu được

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
khổ mấy chú anh2, thiếu cầu thủ thế
chả bù cho tin, đánh đấm dành dật mới được cái vị trí chính thức, mẹ lắm thằng đá giỏi đé o chịu được
thằng hoàng hà saha nói câu này được lắm :)) :))

đùa chứ anh thấy Tin năm nay có cơ vô địch cao vì bọn em đá phối hợp tốt :D cố gắng ăn ý gắn kết với nhau thì sẽ là 1 đội mạnh :D
tuy ko có cầu thủ nổi trội hẳn về khả năng nhưng đội hình khá đồng đều :>

anh thấy Tin năm nay có cơ vô địch cao vì bọn em đá phối hợp tốt cố gắng ăn ý gắn kết với nhau thì sẽ là 1 đội mạnh
tuy ko có cầu thủ nổi trội hẳn về khả năng nhưng đội hình khá đồng đều
hehe anh Dương nhầm nhọt rồi , em thấy lớp Tin có nhiều thằng đá đc thôi ,còn phối hợp như shit
trận nào mà thua là y rằng chửi nhau ỏm tỏi , thằng này đổ lỗi cho thằng kia :))

mai tao thi tâng cóng với thằng Việt Anh tranh suất đá chính thức
hôm trc thắng rồi hi vọng mai thắng tiếp

thông báo với mọi người là lớp Tin chuẩn bị mất đi 1 trong 2 tiền đạo là Biên sex ỏ Việt Anh bệnh
lí do : 2 thằng tinh vi này thách nhau tâng bóng , đứa nào thua làm đội trưởng đội nhặt bóng đến cuối giải luôn

2 thằng đá kém nên mới phải bày ra trò này để tranh suất chính thức, như tao đây được cả đội đồng ý cho đá chính luôn. Tao mong Việt anh bệnh thắng vì thằng biên đá như cứt :))

Back
Bên trên