Giá xăng tại VN !!

Đùa chứ, đắt kinh dị quá, kiểu này hi vọng đi xe máy đến trường của em vào năm lớp 11 chắc tan thành mây khói 8-} :-s :((
Mà cái topic này ở nhầm box thì phải :)

.. GRTL có gánh vác cả những tâm sự thế này cũng thú vị quá :)) :)) ... em đang ngồi mắt nhắm mắt mở thấy cái topic này trong GRTL mà tí đổ cả cái máy tính :)) .. =)) .. :p:D ...

.. mà chung quy lại thì bây h cái gì giá cũng lên :|... chả riêng gì xăng :| .. mỗi giá lương là vẫn thế :)) :D:D

9,7 rồi rẻ rúng gì [-([-([-(, tiền tiêu vẫn thế, chả thêm được xu nào. Gửi xe với đổ xăng là nhẵn túi. Tình hình này đến kiếm việc làm thêm :(:)(:)((. Mà năm nay bao việc, bận rộn đến không ngẩng mặt lên được ấy chứ :(:(:(. Đùa! Đến chửi đời một câu mất thôi :(:)(:)((

đời ác vật :((

thế này thì biết bao giờ mới đc đặt chân lên cái xe máy :((

Hix.

Trời hôm nay sao đẹp thế...
Tự nhiên iu đời hơn bình thường...
Biết ngay là có chuyện mà
Bi h la` 5h30'..
Đường đông hơn bình thường...
Người người nhà nhà đi mua xăng...
10k Roài, ko phải 9,7k :((
Mai đi xe bus :D

10 :eek::eek::eek: :(:)(:)((. Tẹo nữa đi chơi với cái Hương mất toi 2 lít xăng rồi má ơi :(:)(:)((

GRTL có gánh vác cả những tâm sự thế này cũng thú vị quá ... em đang ngồi mắt nhắm mắt mở thấy cái topic này trong GRTL mà tí đổ cả cái máy tính .. =)) .. ...

.. mà chung quy lại thì bây h cái gì giá cũng lên ... chả riêng gì xăng .. mỗi giá lương là vẫn thế
giá lương á ?????? ặc ặc ặc !!!! 8-}

xăng lên thế này chỉ tổ chết học sinh sinh viên, có bao nhiêu tiền làm thêm thì cũng rồn vào mua xăng mà đi, lăn lội hơn chuc km đến trường chắc khỏi học luôn quá!

"Đinh Phương Lan" với "Đinh Tường Lan" nghe hao hao nhau nhỉ? :p :x :*

Kiểu này nghỉ thú vui tao nhã mua đường mất thôi :(

Hôm nay đến trường...
Mất toi 5k xăng cả đi lẫn về...
Gửi xe nữa là 7k :((

than mãi thì vẫn phải đi thôi
10 k 1 lít chứ sau này nó lên 17k 1 lít thật thì xăng vẫn cứ hết đều

Vu Ngoc Duong đã viết:
than mãi thì vẫn phải đi thôi
10 k 1 lít chứ sau này nó lên 17k 1 lít thật thì xăng vẫn cứ hết đều

hehe chính xác! Trong kinh tế thì xăng dầu là 1 loại hàng hóa rất đặc biệt, càng đắt thì người ta càng mua ác :D

Tương lai mà thả nổi giá xăng thì phải cỡ 20k chứ chả phải 17k nữa đâu :))

Good luck :)>-

xăng thế này thì hết cả đi lượn hồ
ai mà đi xe ga thì càng chết,hehe,nhất là loại xe Vespa,ối dời,có mà vỡ mặt
sắp tới mình phải đi xe đạp,cho khỏe,hehe

Trần Tuấn Anh đã viết:
xăng thế này thì hết cả đi lượn hồ
ai mà đi xe ga thì càng chết,hehe,nhất là loại xe Vespa,ối dời,có mà vỡ mặt
sắp tới mình phải đi xe đạp,cho khỏe,hehe

vespa ăn xăng ngang cái ô tô còn rì :D Phải cỡ 6lít/100km

may mình đi xe bus, giá rẻ, ko phải leo lên xe ôm, mà cũng ko phải cày xe đạp :D:D, tiết kiệm ối tiền cho bố mẹ :D:p

Back
Bên trên