GAME 05 08 nèo !!!!

Đấu race ah' chick ??? DDay sao tao đánh lại ??? race thì chick cút, ***** phải đối...

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
chicky nhan loi` thach dau D ĐAY của toàn khối 10 ( chấp 2, chic + 1 com) và 11+ ( 1 vs 1 )

....

tu à ,, tao giờ còn đang phải ngồi nhà chơi đia blo` cho đỡ bùn đây ... làm *** gì có đĩa ...

thứ 4, tao sẽ đến sớm --> đạt, bên hàng 67 máy ( cũ ) , đợi anh em ở đóa ;;), thua đừng hỏi ...
Mà ông thách đấu ghê quá pro` thế rồi cơ ah ???.Nhớ lần trước đấu 2vs2 với 2 thằng khác ỏ hàng ông Đạt, thua vãi *** ra lại còn đổ tại " hum nay không có tinh thần "...

dài, thế thì mày ko biết rồi, party với bọn mày như shit, chăn tiền thì chả = ai, suốt ngày ra ngoài cho chúng nó chém, chả hỗ trợ gì được cho tao, 2 vs2 nhưng thật ra là 1 vs 2, ...

đội thật sự là cái hội ( hội đó giờ toàn chơi tối, trước chơi từ sáng tới tối .. ) đánh cùng tao từ đầu năm đến hết 2 tháng hè ...

tao còn nhớ trận hồi lớp 9 : C vs A , mình tao làm nên lich sử, :)) :)) các chú 9A bàn kế "đè " teo, kết quả, 3 thằng đi đè mình chết ko còn 1 nhóc .... :)), cuối cùng kiếm được bao tiền dồn hết cho TU, mình còn ko thèm mua zày .... :))

mà hôm đó tao ko có hứng thật, chúng nó thì suốt ngày đánh DD , còn tao thì toàn ptv với GB, đùng 1 cái rủ mình chơi thì thắng thế nào được, mà nó đánh mãi mới thắng đấy chớ, đâu có dễ thắng teo ;;)

mie, giờ half lai tao mất nghề roài, tại chơi gunz nhiều wa', star cũng thế, bi giờ chiến ko lại thằng bùi ... hix hix ...

www.vietstarcraft.com
www.worldofwarcraft.com

Chỉnh sửa lần cuối:
HAO mình star cũng có hội đấy
bên túm tụm tán gẫu
các anh cũng hướng dẫn kĩ phết

@ALL: vì lí do bị hack đồ 2 lần em đi xin đồ ai có cái chùy và áo thuyền trưởng(gái) vứt cho em (đi xin toàn xin đồ rẻ) nick Hoang29472

hội star thì tao biết rồi, "hồi ấy" đánh cũng thường thồi, nhưng bây giờ luyện battle nêt nhiều, nội kông thâm thúy phết, tao đánh giờ chắc khó thắng ;;)
còn cũng có 1 hội DDAY khối 11 nhưng đều nằm dưới chân tao, hớ hớ ;;)
half life giờ ko biết bây giờ ntn nhưng hồi lớp 9 mấy lão 10 11 ko cho tao chơi cùng vì .... ( bây giờ thì gà lắm roài, đừng ai rủ half life ... X_X )

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô, chick ui, thằng bùi suốt ngày battle net thì mày đánh thế quái nào được
còn mấy trò chơi mạng nữa, chơi ít thoai, tao thấy mày bây h còn ko dám đấu half life nữa thì pó tay roài
ko sao, anh sẽ kế thừa sự nghiệp của chú
thách đấu tất cả mọi người môn half life cũ(ko phải counter strike đâu, cái đấy mình bắn bình thường thoai), unreal tournament :))
2 cái này thì mình vãi lều( theo ý kiến của mình thoai)
à, thêm trò quake nữa
bạn nào thích chơi thì hẹn đấu, lưu ý là Đạt Ma Sư Tổ ko có mấy trò này, vì thế phải kiếm chỗ khác thoai

a`uh`, thang` nao choi quake 1 voi tao ko ?
truoc khi choi half life ( truoc 1998) tao choi quake pro` cu goi la` ...

Đã đứa nào chơi Đế Chế III vừa mới ra chưa...
Hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động, chém giết bắn nhau kinh khủng, hào hùng, cứ gọi là... :)) :)) :))
Với cả trò SeriousSam II nữa, báo chí cứ hết nhời ca ngợi mừ tao cứ càng chơi càng thấy buồn ngủ. :( :(
Chắc bọn CroTeam muốn ăn theo bản I đêy, bản 2 hay như cái lu ...
Phí 3 chục mua cả cái DVD... :(( :((

chep chep, chơi game thì đừng nói đến từ phí tiền ở đây
cái trò serius sam, suốt ngày chỉ đi đi bắn bắn thoai, có ra đến bản mấy thì cũng đếk khá lên được, mua là dại rùi nhóc ạ
nếu thích bắn nhau ấy, thì cứ unreal mà tương
*****, bắn khoảng 1 tháng -> pro tất cả các thể loại first person luôn -> đảm bảo với các chú(tất nhiên là cũng phải có trình chứ mới tập thì mơ đê)
còn thích mấy cái nó có cốt 1 tí thì halo, đa dạng thì call of duty (trò này thằng em khoái phết, mấy nhiệm vụ chơi cảm tưởng như đi giết thằng Hitle ấy, vãi sướng ạ)

Theo wan điểm game mà nói, số 1 về thể lọai shooting vẫn là BattleField 2 ấy :D
Còn về RPG, Đế chế 3 vẫn là No 1 :D :D :D

D DAY ĐI !!!!!!! anh em nhớ đó , mai --> ĐẠT

tao chưa mua AGE III, ***** có tiền ... :D:D:D, thèng nào mai mang tao mượn

30 K 1 cái DVD
Mua đắt rồi :))
Có 25k thôi
Tình hình là nhiều game mới quá mà ko có tiền 8-|

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
half life giờ ko biết bây giờ ntn nhưng hồi lớp 9 mấy lão 10 11 ko cho tao chơi cùng vì .... ( bây giờ thì gà lắm roài, đừng ai rủ half life ... X_X )
ông chick có vẻ vãi đây :-? , đi thi game đc đấy, làm cái giải nào :)) :))
Còn HL mấy ông 10,11 không cho bán vì mấy ông ấy quá gà + sợ thua :)) :)) , gặp tôi thì chơi hết,sợ quái gì :D

ặc, ARIRANG 11h 30 phut --> tường thuật WAR 3 giải WEG- world esport game- ( chiếu từ tối qua, hôm qua teo xem thằng spirit môn đánh --> ghê gớm, mặc dù tao ko chơi race, nhưng nội công nó thật là thâm hậu :p ), con tuần trước chiếu HL ( ko thằng nào sống nổi quá 5 viên ) ....

chúc các bác may mắn, sáng mai em sẽ đợi các bác ở đạt .... DDAY

Phạm Đức Anh đã viết:
Theo wan điểm game mà nói, số 1 về thể lọai shooting vẫn là BattleField 2 ấy :D
Còn về RPG, Đế chế 3 vẫn là No 1 :D :D :D

Ê bạn ơi, nếu ý bạn là Đế Chế 3 No 1 RTS thì mình còn nghe được(tại vì mình chưa chơi)
chứ còn RPG thì pó tay roài, ko bít Đế Chế 3 có hỗ trợ RPG ko nhưng mà dù là có thì cũng đếk = được mấy trò RPG chính cống

à ừ, tao giờ gà thôi, chỉ vì chơi game online mà giờ kém game off line ....

----------

hm`, tao thấy mấy game của bọn bin dắc bao giờ cũng là bất hủ ....

mấy thằng này
nói nhiều
hỏi có 1 câu mà không nói

down dday
với star ở đâu

Ui dào, mày cớ ra hàng bán đĩa game, tậu 1 đĩa DDay mới nhứt về mà chơi, down điéc lầm rì cho lâu ra, đợi phát ngán :(
Đã ai chơi Black&White chưa ??? Nghe PC Game quảng cáo hay lém. Hum nào tao phải tậu 1 DVD mới đc :D

Back
Bên trên