gửi Không Lộ Thiền Sư

haha THanh , thế tình hình noel có qua đây không ? ... bạn dẫn di chơi Hà lan ???

Nếu dự án không có trục trặc gì, thì cuối năm nay tớ sẽ được phái đi công tác ngắn ngày ở bển. Nhân tiện làm phát lượn qua phố phường, khảo sát thì trường cái. Tùng Tiền bối có gì chỉ dạy ....

Hôm nay lên 3DVN nghịch ngợm ko ngờ đọc được 1 câu thơ rất chi là độc, post lên đây cho anh em chiêm ngưỡng :
"Gái quốc sắc lờn trôn dũ đệ
Trai anh hùng cự bặc đại du"

Lại có câu thơ này tặng riêng anh Tùng Trở Lại ;)
"Phận thái giám khu công khủ đọi
Bách niên khu động bách niên sầu"

Chỉnh sửa lần cuối:
Khanh nghich vo y thuc qua, lam xau het tat ca nhung gi trong sang nhat co the.....ma Trung co.....voila...thiet nghi rang nen post o cho khac.....that la khong tot day !!!!!
[-x [-x [-x

.....nang co con hon ghen moi em...may co con hon ghen toc em.....tu luc dua em ve...la biet xa nghin trung.....

:) :) :) ttl2t :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thơ hay quá, chúc mừng anh Khánh tái xuất giang hồ :))

Anh Thanh, anh Tùng, bọn anh có kế hoặch gì hay thế?

Ngày em ra đi
Không buồn không khóc
Ánh mắt xa xăm trách móc
Sao anh lạnh lùng
....
Boo`m

chú Khánh kiếm đựơc quả thơ lởm thế :[-x

Bây giờ chuyển sang dòng văn xuôi tự sự rồi ... ví dụ như ...

Tôi là 1 gã cao bồi nghèo đơn dộc với trái tim nồng ấm yêu thương :D

Còn nhiều câu khác , nếu anh em ko chê ,,, để bạn thửa tiếp

Tối nay Hằng đi rồi! Hằng chào mọi người ở nhà nhé! Noel này, có khi Hằng sẽ sang Hà Lan chơi với bạn Tùng, lúc đấy bạn Tùng nhớ nấu bún cho Hằng ăn nhé!

Tớ chào bạn Hằng thân mến nhé.Chúc lên đường bình an và sang đó mua quà cho tớ....haha

Thế là Hằng sắp xa bọn tớ rồi, buồn thật đấy ! Hằng đi, anh em ở nhà biết... hát karaoke ở đâu bây giờ , càng nghĩ càng tiếc 1 chỗ hát free :D
Chúc Hằng lên đường may mắn, sang đấy nhớ duy trì tập aerobic nhé ( nhớ tập đúng phương pháp, kẹo lại béo những chỗ ko cần béo :D ). À mà chẳng kịp thu Bức thư tình thứ 2 nhỉ, thế này khi nào nhớ Hằng thì tớ biết làm gì đây :-B

Nhanh quá, chúc bạn lên đường may mắn mạnh giỏi nhé ;)

ko lộ thiền sư làm quả hoàng tráng quá.....mais c'est bien.....có khi đến lúc tôi tung cánh chim tìm về tổ ấm thì cậu thành đại gia rồi nhỉ.....tant mieux.........en fait, c'est chaud !!!!! ouuurraaaaaaaaaahhhhhhhhhaaaaaa :)) :)) :))

.......tình một con đường...tình một lối đi.......ngày qua ngày...đời nhiều nghĩ suy.....lạc loài niềm tin...sống không ngày mai...sống quen không ai cần ai..... cứ vui đi...cho trọn đêm nay.......:beerchug: :beerchug: :beerchug:

Cậu đùa tôi hả??? Có lấy thẻ để gọi điện về cho ông bà già hay các em ko? Tôi đưa cậu 1 cái gọi là quà tặng...hehe
Rồi quảng cáo chào bán hộ tôi với...kiếm đc mấy đồng thì về VN tôi mời cậu đi cafe Hàng Cá..:))

hôm nay ngài Nguyễn gọi tôi đi karaoke, thảo nào trời mưa cả ngày.....thực sự là tôi rất vui, lâu rồi mới đc vậy.....it's my life.....

.....cứ vui đi...cho trọn đêm nay..... :beerchug: :beerchug: :beerchug:

ngai Ng, dem qua toi thuc ca dem lam khoa hoc, du me no, cai tat chet den dit roi moi tut quan ra chay...:))... xem vay ma vzzui ra phet, nho do ma luong dc suc minh, biet minh toi dau.....thay con xa qua..... 8-| 8-| 8-| .
ngay Ng thiet ke may vu karaoke tiep di, toi nay, dem nay, dem mai cung...luc nao cung dc.....tram su nho ngai day...nho ngai ma toi hom truoc toi dc vui tron mot dem, biet on lam lam :)

.....cuoc tinh...len cao vut.....nhu chim...moi canh roi.....nhu chim...xa lia bay.....nhu chim...xa lia troi.....nhu chim...bo duong bay.....

Làm một phát miến phí gọi là chào hàng thôi :D. Về sau muốn hát thì phải trả tiền :D. Đùa chứ hôm nào rảnh thì anh em làm phát. Toussaint chẳng hạn!
Sành điệu tiêu tiền triệu... :)):)):))
Boo`m

Chủ nhật vừa rồi làm quả lên núi, đắm mình trong hơi thở của núi rừng.....tuyệttttt !!!!! ===>>> do vậy mà Toussaint này tôi không là của cậu đc rồi :)) :)) :))

.......cuộc tình...lên cao vúttttt.......như chim...mỏi cánh rồiiiiii.......như chim...xa lìaaaaa bầy.......như chim...xa lìaaaaa trời........như chimmmmm...bỏ đường bayyyyyy.......

cậu ơi, tối qua tôi làm quả "ba say...chưa trai", sau đó bắt tàu chuyến về nhà thì.....rong chơi thế nào đến tận Saint Rémy les Cheveuses :)) :)) :)) , đúng là bó tay, may mà tôi là người tốt, gặp quý nhân, chứ không thì cũng đã có một đêm lãng mạn ở ngoài gare rồi..... :)) :)) :))

.....xin em !!!...xin em !!!...xin em!!!...một lần nữa...dù vẫn biết...mai là giã từ.....

Dạo này long thể không được khoẻ. Tôi bị mất trí! Hôm trước gặp anh Quang_X, nhân dịp ca múa nhạc ủng hộ người bị chất độc màu da cam. Thế quái nào không nhận ra. Thấy nhìn tôi, cứ tưởng thằng bạn cũ nào, tôi chào phát ( mà lại xưng ông tôi hay sao đó :D). Về nhà nghĩ mãi , trông quen quen mà không nhớ ra tên là gì. Hai hôm sau mới nhớ ra là anh QuangX. Cậu có gặp thì xin lỗi anh hộ tôi phát nhe'. Merci cậu trước.

hôm nọ đọc tin tức VN thấy có 1 bài báo viết về các biểu hiện của thiên tài, trong đó có "thiên tài hay áy náy về những việc mình làm trong quá khứ".....tôi thấy thiên tài ít nhất cũng có điểm này giống cậu đấy.

Đừng ngại, anh Quang híp dạo này cũng đang bị mất trí,cậu ah :)) :)) :))

.....thương lắm !!! ... thương lắm !!! ... tóc dài ơi !!!!!.....một mình lênh đênh...lênh đênh...thân cò...lặn lội.....
.....thương lắm !!! ... thương lắm !!! ... tóc dài ơi !!!!!.....một mình long đong...long đong...giữa dòng...đời đục trong.....
.....yếm rách...còn thay được...váy... :)) :)) :)) .....tình em dang dở.....yếm nào che.....

Back
Bên trên