Gặp thổ dân

Nguyễn Thị Kiều Minh
(kieuminh)

Active Member
Có 3 du khách thám hiểm rừng Amazon thì bị thổ dân bắt, đó là anh Tống Minh Tuấn, anh Bùi Lê Chi và anh Trần Huy Khánh. Đám thổ dân ra điều kiện, mỗi người phải tìm 10 trái cây cùng loại nào đó, rồi bỏ vào miệng ăn hết cùng một lúc, ai không mắc nghẹn thì không bị ăn thịt. Ba người đi vào rừng, anh Chi nhất đem về 10 quả táo. Vừa nhét đến trái thứ 2 thì đã bị nghẹn, và đời thế là hết. Anh Tuấn may mắn hơn, tìm được 10 quả nho, nhét tới trái thứ 9 vào miệng thì bỗng nhiên cười to, và cũng bị đám thổ dân ăn thịt.

Hai người lên tới cổng thiên đàng, anh Chi hỏi: "Sao tới trái thứ 9 rồi mà anh làm chi để bị ăn thịt vậy???", Anh Tuấn trả lời: "Lúc đó, anh thấy thằng Khánh đang khiêng về 10 quả dứa!!!"

Chỉnh sửa lần cuối:

Ga lăng wá! :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh ơi hình như chị thấy chuyện này quen quen nhưng kô sao cũng hay đó chứ ;)

:)) hay wa, cho em hỏi, sao anh Khánh lại vác về dứa ?? em vẫn ko hiểu

Quả dứa thì cứ nghĩ nó là quả dứa thôi, có cái quái giè mà phải hiểu với chả ko hiểu:< ( chỉ được cái thích những giè "cao siêu")

Đến dứa mà cũng còn liên tưởng lung tung thì hỏng...bọn trẻ giờ hỏng hết rồi...

Nếu em Minh mà ở trong hoàn cảnh đấy thì có lẽ em sẽ chọn chuối ,em nhỉ ;)

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
:)) hay wa, cho em hỏi, sao anh Khánh lại vác về dứa ?? em vẫn ko hiểu

Để chị giải thích nhá, quả dứa có lá. Mà cái lá dứa thì...em biết rùi đấy. Em có xơi được nó không?

Le Phuong Chi đã viết:
Em Kiều Minh chịu khó đi sâu đi sát cá anh nhỉ !

Anh bảo thế là sao? Mà anh là ai đấy, học A3 00-03 à, sao em không biết nhỉ? :-/

The em KMinh la con trai day a, de nghi xem lai "gioitinh" di nha', tụt cả hứng

hê hê nghe chuyện 2 chị em mày nói với nhau cười phọt cả.......:D:D:D
Mà đến dứa cũng có em liên tưởng nữa thì cao siêu thật rồi,giới trẻ bây h tiến bộ quá:)Dấu hiệu tốt đấy

đâu có ai liên tưởng gì đâu, tại chuyện các anh các chị toàn chuyên sâu sa, hỏi lại để cho chắc là mình đã lãnh đủ hết thui :D

Trần Trà My đã viết:
Để chị giải thích nhá, quả dứa có lá. Mà cái lá dứa thì...em biết rùi đấy. Em có xơi được nó không?
Hehe thế ra dứa bỏ lá đi thì em My nuốt được cả quả à :D

Nguyễn Thị Kiều Minh đã viết:
Anh Tuấn trả lời: "Lúc đó, anh thấy thằng Khánh đang khiêng về 10 quả dứa!!!"
Anh Khánh khiêng về 10 quả sầu riêng có phải hay hơn không nhỉ?:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
trời,chuyện này rất quen ,rỏ ràng bạn em từng kể rôi,
hic,về nhà hỏi lại cái đả{ mà không bít cái thèng[con] nào đả nói với mình}

thế tại sao anh khánh ko fair lên thiên đàng ah :D

Back
Bên trên