Gương mặt của Vườn Cười!!

Re: Phong cách VC !!!!! !Nhìn gì nữa bà con vào xem đi!!!

Em gái Mai Trang cứ giục viết bài giới thiệu, thôi thì làm bài cho xôm vậy, không lại bảo mod lười :D
Mấy cái họ tên ngày tháng năm sinh, lớp liếc thì dẹp hết đi nhé, ai chẳng biết :biggrin:
Mình thích nhất là viết cảm nghĩ về mod: Mình thấy mod vukasim thực sự là 1 người rất dễ thương, hiền lành và tốt bụng nữa, thật hiếm có người nào tận tụy với box như anh ý. Không chỉ có vậy, anh ý còn luôn quan tâm đến đời sống xã hội, văn hóa của anh chị em như Yến Vy, Bảo Hòa,... và anh ý lo lắng cho xã hội nữa. Mình thấy thật cảm phục anh ý, hy vọng mọi người cũng nghĩ như mình về anh ý
Mod Bảo Thư: Hồi trước từng làm thư ký cho anh vukasim, mà chuyện về thư ký với sếp thì có nhiều lắm :D
Sở thích: Yêu thiên nhiên, cây cỏ hoa lá, yêu cái đẹp, đặc biệt là vẻ đẹp phụ nữ ;;)
Lúc buồn: Lại bật bài hát của em gái tặng anh lên nghe :x
Đỉnh cao sự nghiệp: ... Đội viên :">
Thôi mình tạm giới thiệu thế đã nhỉ, các bạn nào thích tìm hiểu thêm về mình thì cứ tự nhiên nhé, mình không cấm đâu vì mình là 1 người hiền lành mà :mrgreen:

Ảnh này bộc lộ rõ cái bản chất ngây thơ của mình, đằng sau lại có giá sách, mình đeo kính cho thêm phần trí thức hí hí :D

trời ơi, mod nhận xét về mod nghe hay wa':x, nhưng mà hôm Miss Ams, đc vinh dự đứng ngay trên mod , và đc nghe những lời vàng ngọc của mod về chị em:D:D:D< nói nhỏ chứ chị em mà nghe mod nói thế thì cặp kính dễ Xương của mod bayluôn :)):)):)):D:D:D >

Đúng rồi, nhắc đến mod BThư mới nhớ ra, sao lâu nay không thấy mod Bỏ Thư đâu nhẩy, chị Bỏ Thư đâu rồi, sao mãi lâu nay chẳng thấy đâu. Em có ý kiến như thế này, từ giờ vào hè mà không thấy có mặt trong tập đoàn nữa, thì em đề nghị là nên cho người khác lên làm. Còn nếu không, em muốn chị BThư hãy về ngay với tập đoàn, VC dạo này chán và buồn quá. Em còn nhớ chính xác là bài viết cuối cùng của chị BThư trong VC là vào ngày 17/4/2005, và từ rất lâu trước đó, đã không có bài viết của chị, mãi mới có một bài gần đây nhất là ở trong box Bình luận về giới thiệu VC's member :| :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Ui giời, đây là theo kiểu hồ sơ rồi, chứ chả có cái phong cách quái gì cả anh ạ :D

Ngại quá cơ, spam lắm quá nên nó thấm vào bản chất mất rồi :D, em Linh và các anh chị thông cảm, chuyện này đòi hỏi đầu tư nhiều thời gian, thế nên khi nào rảnh sẽ làm lại sau :))

Chú Linh anh thấy chú câu bài rất nhiều, nên hạn chế thôi không anh phải del bớt bài đi đấy

PS: anh zai del ngay mấy bài comment cho em . Ko thì ít ra từ sau bài này ko ai comment thêm đâu nhé trừ bài dự thi ;)

Tổng kết ở topic "Bình chọn: ..." cơ mà chị Hoa ;)

ng` ta tổ chức, kết thúc trao giải xong cả nữa năm nay rồi thì bố Dương mới vào đây hỏi thăm....sợ quá!!!:))

Kể từ hôm nay 19/12, ban Quản lý quýêt định cử người đẹp Mỹ Hạnh làm mod box VC, mong anh chị em hợp tác giúp đỡ người đẹp hoàn thành nhiệm vụ được giao :D

Tình hình là mối quan hệ của các tv vc ngày càng phức tạp, hay là anh Bít viết phả hệ đi ạ :D

Ối xời.Vũ Kasim thì nổi roài.Lâu lâu nhìn thấy nhe nhởn ở cổng trường :D

Thu Trang trở lại !!!
Mọi người đâu hết rồi :( Bây giờ em mới chính thức đủ tuổi.

Back
Bên trên