Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ặc, như thế có nghĩ là với số bài hiện nay, tôi ngừng ko post nữa trong khoảng 3 tháng, lúc quay lại thấy nguyễn hoàng hà, 10 bài viết ah
Ko, chỉ những bài tớ chuyển vào thùng rác thui :D

vào đây vớt cái topic này lên nào , chìm rồi , có ai có chuyện gì để nói ko chán quá :(

đúng là ý tưởng lớn gặp nhau :D ,nhân tiện chia buồn với anh zai là vì mải ăn mà mất điện thoại :( , chia buồn chia buồn

Đặng Trà Phương đã viết:
anh ơi ,quyết định rồi , mua máy mới :D cảm ơn anh zai đã nhiệt tình nha :)
em gái yêu quí ;;), lâu lắm rồi anh mới thấy em gái của anh dễ thương thế;;), cho anh cái máy cũ đê ;;)
ah mà mai mang cho anh cái dd nhé, cảm ơn em nhiều, anh tự sử cũng được :D

còn đây là lần đầu mình post bài ở box này thì phải :D :D :cool:

Nếu thấy có cái chấm đen ở cái biểu tượng ngoài cùng là bít mình đã post bài hay chưa :D
To Hà: mày :)) ac..ac...

Mọi người câu ghê quá, chẳng nhẽ mod ko được góp vui 1 bài :D ( hehe ).
Những topic "xinh đẹp" thế này chỉ dành cho người trong cuộc thôi :(... ngoài trường chịu chết hà :rolleyes:

Chán quá! Sắp đến Tết rùi mà chẳng có xíu money nào, đi chơi đâu cũng thấy mất hứng. Đành cố chờ đến Tết, rùi sau đó là đi thả phanh vậy. Chẹp! [-x

con trẻ con kia, thấy anh xin máy biến mất luôn hả :(:)((
em với út, hít le b-(

Hix.. Chỗ này thành chỗ câu rồi...:(
Mọi người kinh quá... Câu bài mà không bảo em 1 tiếng để em câu với....hix
Chán nhẩy.. mấy ngày tết chắc lại đi chúc tết vớ vẩn xong rùi về nhà thôi...hix

to anh zai : anh ơi máy dt của em quyết định nhường lại cho mama rồi ,anh chịu khó nha ko phải là em lặn mất tăm đâu :D máy đấy của con gái anh zai dùng làm gì :))

oài, anh cần 1 cái máy để send và recieve mess chứ cần đêk rì biết con zai or con gái

Trà Phương ;;) , tớ iu Tp nhất... máy con gái thì chuyển lại cho bạn bè đê hehe ;;)

tết với tiếc
sắp già rùi :((
mà vẫn chưa có.....râu :(( thất vọng bản thân qua'

Back
Bên trên