Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Uây, chủ đề của cái topic này là gì cái, đọc lại hộ tớ cái :D
Ai làm cho topic quay trở về chủ đề cũ 1 cách sôi nổi và nóng hổi nhất >> Cộng điểm chất lượng :D Mại zoo!

oái oái, hồ câu bị phát hiện, chuyển địa điểm lẹ :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Uây, chủ đề của cái topic này là gì cái, đọc lại hộ tớ cái :D
Ai làm cho topic quay trở về chủ đề cũ 1 cách sôi nổi và nóng hổi nhất >> Cộng điểm chất lượng :D Mại zoo!
tớ xung phong nè :D

Đâu đâu, có thấy là câu wa' mức thì nó sẽ bị xóa ko hả, muốn câu thì phải kín đáo :p

cảm ơn sếp đã chỉ giáo , lần sau theo nguyện vọng của mod em câu bài kín đáo , nhân tiện hỏi luôn , lần trước chính mắt tớ nhìn thấy là 200 bài sao bi h chỉ có 186 bài thôi :(

:D Rất rất tiếc phải nói với ấy rằng nhg~ bai` cũ sẽ tự động xóa sau 1 time, vì vậy cậu sẽ bị mất 1 lượng bài lớn! Như tớ có khi đã sắp 2000 bài roài :((

ặc, như thế có nghĩ là với số bài hiện nay, tôi ngừng ko post nữa trong khoảng 3 tháng, lúc quay lại thấy nguyễn hoàng hà, 10 bài viết ah

thế thì phải thông báo cho con Vân Tây mới đc , nó cũng bị thế :D
To anh zai : có đồng ý sửa máy cho em ko :)

@TP: bà có chịu mang máy để sửa đâu mà hỏi :p
Mod ơi , ko hiểu từ " câu bài kín đáo " b-)

hehe tại vì hôm nào cũng vội -->:D toàn quên máy nên anh zai giận ,bi h hỏi lại để còn mang máy :D

Thanh ơi cố lên chỉ còn 9 bài nữa là đc 1 sao rồi ,cố lên nhá :D

làm rì tới 9 bài? mà phải đợi mod duyệt nữa chớ, TP bon chen mãi cuối cùng cũng được 1 sao, Sói mà thua à B-) hehe

anh zai ui, Tp nó đú , muốn anh zai copy cho nó Vươn tới một ngôi sao kìa hehe ^o^

anh ơi ,quyết định rồi , mua máy mới :D cảm ơn anh zai đã nhiệt tình nha :)

Back
Bên trên