Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Còi á , chuyện thường, Còi nhỉ ;), ít ra ko trẻ con như TP :))
à, hình như nghe Ngân nói, bạn Còi chưa bít kiss đâu :)) hehe
Còi ơi , giải đáp thắc mắc cho TP kìa, ( hay dạy nó kiss luôn đi :p ) ^O^ lol

con này , nó bảo mình vào xem hay lắm , có cái để câu bài hóa ra là thế này đây , con Thanh kia , tui đã bảo là bà ko đc làm gì xúc phạm đến tôi cơ mà :((

ơ, tui có xúc phạm rì bà đâu? chỉ bảo Còi dạy bà...:))

bà đi chỗ khác chơi đê , ko có bạn bè giề nữa ,vớ vẩn

hô hô nhờ cãi nhau với con Thanh mà mình câu thêm đc 1 bài nữa :))

2 chứ ko phải một
tui chơi ở đâu liên wan j đến bà, đồ cãi cùn :p

Thanh nói với Ngân là có cần Còi dạy kiss ko? Còi dạy cho nhiều iem lắm rồi, kinh nghiệm đầy mình
còn Phương thì nói làm gì, ko chấp trẻ con, cho vào topic người lớn nói chuyện là may lém rùi thíe mà còn phát biểu linh tinh :))

to còi là nghề của chàng :D nhưng còi to thì mới tốt chứ còi xịt thì...vứt luôn đi là vừa

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa ??? sao bạn Còi bảo là ko bao h vào topic này post bài nữa cơ mà ??? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
oái' lâu lâu ko vào, trong này xôm thế
sau 1 lần duy nhất gặp bạn còi, bây giờ thấy bạn biến mất luôn, sao ko ra trường chơi nữa ah, hay biến sang kia roài :-/ :D
ah mà trong hoàng còi, từ còi chỉ to còi hay là chỉ trông bạn còi còi còi thế :D

ông viết tôi đọc chả hiểu gì cả
cứ còi, còi, cái còi với ...linh tinh còi cả lên :) :)

ah mà trong hoàng còi, từ còi chỉ to còi hay là chỉ trông bạn còi còi còi thế
ah mà trong từ "hoàng còi", từ "còi" chỉ nghĩa "to còi" hay là chỉ nghĩa: trông bạn Còi (tên riêng) còi còi (tính từ) thế.
hiểu chưa???

sao anh zai ngu thế , còi ở đây là chỉ cả 2 , hiểu chưa ,ngốc :))

bước đê con trẻ con, nhớ nhé, quên cái laptop của em đi, dỗi rồi...

sao anh zai cứ nặng lời với TP thía, nó có làm rì sai đâu , chỉ hơi..to còi giống Còi thui ( đấy, phải viết rõ chữ hoa thế này mới phân biệt được chứ, :p )
anh zai copy đĩa cho em chưa đấy, chẳng hiểu mạng mấy hum nay làm sao, ko gửi off được, em thử gửi cho nick em rùi cũng ko được :( , tối nay gửi lại nha , ko được thì em phone cho anh zai đọc từng chữ vậy [ặc]. à quên, định chiều nay gặp đưa anh zai đĩa tiếng Nga ( có mấy bài hay phết ) mới mượn được của cô Hồng, để anh zai copy luôn , ko lại kêu phí cái đĩa trắng :D
mình viết nhìu wa', hoa cả mắt,hix

Thanh ơi.. mượn được đĩa của cô Hông rùi à....Có thì phải chia sẻ cho anh em nghe với nhá.,..:D
Mà TP làm sao thía nhỉ.. bạn Còi có đến nỗi nào đâu.. Thía mà TP nỡ lòng nào.....--> Đúng là đồ trẻ con...:D

@ Trang: máy tính đêk đọc được, :( chết , quên đĩa của cô ở nhà roài ..hơ
@ anh zai: ở đây cho chắc chắn : http://longhaiyen.net/lp/vuontoi1ngoisao.wma
@ còi: cứ chê nó trẻ con đê, ông cũng rứa còn giề , chê nhiều nó...ghét đấy :)) , lúc đấy thì....

Back
Bên trên