Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

Nguyễn Minh Châu
(chybi)

hehe , hè này ngồi nhà chẳng làm gì , toàn học với xem phim , học với xem phim , chắc nhiều đứa xem Full House rồi nhưng mà tớ cũng phải nói cho ai chưa xem thì xem lẹ , hay quá :x lúc đầu thích mỗi Se7en , bây h xem FH xong còn khoái BI hơn , cute quá trùi luôn . Nhìn SHK với BI đẹp đôi vật :D tui kiếm được mấy cái ảnh của 2 đứa , xinh we' à , cute we' à ^^ :x =D> :x 8-} :))

cái này trong FH nè

cái này của SHK nhìn xinh khủng khiếp :((

nhìn BI cười nè , iu quá trời :((

đẹp trai quá :D trời hỡi trời :((

lại SHK o(^o^)o

nữa nè ^^ cái này cực hay :D nhìn để thấy và so sánh nhá :D
Real life photos.Bi's looking so cute and Song Hye Gyo... as beautiful as ever!

Song Hye Gyo for Full House and Bi for Sang Doo...cute!!!
o(^o^)o

Chỉnh sửa lần cuối:
oai, bên club điện ảnh tớ cũng đã up 1 đống ảnh phim FH rùi, thích sang đó mà lấy link về xem, hay lém :))

Chà Bi ko những đóng phim hay mà hát và nhảy còn vãi đẹp :D Xem 1 lần là biết liền :D

ẹc thế mà lúc đầu tao bảo mày xem đi thì lại kêu là ko thik lắm [-(
Sang bên bõ điện ảnh ý, pic quên sầu :x

Olala, vào đấy làm member đi, tao cũng là member ở đấy đấy, chà địa chỉ box tao cung cấp hả??? :D

hị hị.....mình nhà quê..... ^^ ..... 2 hum trước mới lò dò đi thuê Full House về xem lần đầu, nhưng mà mết lun rùi :D :D :D :D mà hum nay chạy hết 3 hàng mới có đĩa >.< thấy toàn bảo là bị thuê hết sạch rùi :(( :((..... hê hê.....suy ra là vẫn còn nhìu đứa nhà wê như mình lém :D :D :D

có j mọi người post típ ảnh đi :x :x nhìn Bi với SHK iu wé, à mà Song có hơn tuổi Bi ko nhẩy ? :D :D :D

oài ^^ tao ko biêt là FH lại hay thế , tập cuối tao xem đi xem lại đến 4 5 lần , vãi hay :((
ở box Điện Ảnh hả ?? trời , tấn công cấp tốc :D tao cũng có nhiều anh lắm nhưng mà ko có chỗ up :D Yến ơi , mày cũng là mem trong đấy à :D cho tao xin chân ^^

ok thôi hehe, dạo này fans trong đó nhiều dã man, mà box đó hoạt động cũng tốt, có tất tần tật mọi thông tin cập nhật về oppa :D

link là http://www.dienanh.net/forums

à mà quên topic FH ở bên club điện ảnh mà tìm ảnh :D

tao qua xem rồi :)) mấy cái này toàn trên Yan rồi :-? tức thật kiếm cái ảnh làm ava đã ^^ oài , xem CLip I DO của BI chưa :D nhìn dễ xương lắm :D cute cực :D đoạn nhảy mới đẹp chứ :D trời mê li ....^^ o(^o^)o

oài, thế mày xem clip It's raining và How to escape the sun chưa??? Toàn clip đỉnh cả :D

roài :)) tao mua cái đĩa toàn Video collection trong đó có cả :D chắc đĩa mày giống đĩa tao :D hehe` :D oài mày ơi , cái bài gì mà clip đen trắng, diễn trên sân khấu , đeo cái bao tay to đùng mà BI để tóc duỗi ý , nhìn cute thế , nhìn muốn cắn một phát , mỗi tội mấy đứa con gái đóng Clip với BI chẳng có đứa nào vừa lứa cả :-? chẳng xinh giè cả

eheh ,để tao đưa link của FH cho mọi người nghe tao lấy bài sub của phim làm chuông điện thoại , oài cái bài có đứa con gái hát mỗi khi đến đoạn tâm trạng ý :-> oài , vãi cute
http://222.122.12.141/musicdbr/0/126/h0126707.asf
HAVE FUN

É,mọi người toàn xem phim,thế đã có ai xem truyện Full house chưa :d,xem xong thì thấy Bi là rác :D :p

trời , bà phát biểu buồn cười bỏ xừ , tui đọc truyện này lâu lắm rồi , truyện này được đoạn đầu là hay , càng về sau càng lằng nhằng , may mà phần kết cũng ổn :-? nói chung chuyện cũng hay nhưng tui thích phim hơn ^^

oài, bạn Hà làm như chưa ai đọc truyện FH ko bằng :))

Đọc truyện hay 1 kiểu, xem phim 1 kiểu :D --> làm sao mà so sánh với nhau được [-x

Với lại mỗi người có một cảm nhận riêng nên tui cũng tôn trọng ý kiến của bà. Anyway, diễn xuất của BI trong phim này khá ổn mặc dù đây mới là bộ phim thứ 2 oppa đóng sau Let's go to school, Sang Doo --> vẫn kết Bi như thường =D>

.. tớ thích kiểu tóc bi trong Sangdoo hơn là full house .. :D . cái cách nói với kiểu cười của bi thì cute vật vã .. :x;x .. :*:* .. bi là diễn viên HQ yêu thích thứ 2 cảu tớ .. sau wonbin .. :p:D:x ..

.. anh NAm cứ thuê phim về xem đi... :D:D .. :biggrin: .. hay lắm anh ạ .. ( btw, HAppy belated birthday anh .. :D.. :x .. :p:D )

btw, HAppy belated birthday anh .. .. .. )
thanks em nha,
hôm nay xem tiếp vậy, phim lại có cái kiểu đoạn đầu cho thằng rain nó nude một tí để câu khán giả nữ mới bỉn chứ :))

mà anh thấy bọn tq nó có vẻ kết gọi tên rain hơn các em ạ, thấy các em toàn gọi là bi, nghe cứ nhắng nhắng :))

gọi BI nghe iu hơn chứ ^^ mới xem tập 1 thì chưa thấy được cái hay đâu :D càng về sau càng nhắng càng hay :D nghe Rain em chẳng thích , nghe BI dễ xương hơn ^^ mà anh ơi ,hình như anh ở gần nhà em đúng ko ?? chỗ khu Nam Thành Công đài truyền hình ý ^^ nhà cũ của em ở đấy

Back
Bên trên