Frohe Weihnachten und einen guten Rutsch ins 2007!

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Liebe Amser in DE-box :x,

ich wünsch euch ein schönes Weihachtsfest und beste Gesundheit, Glücklichkeit und viel Erfolg fürs Neujahr!

Plätzchen hab ich zu viel gebacken :((, Ihr bekommt bald... die Bilder wenn meine Camera repariert wird oder wenn ich irgendwo eine ausleihe *g*

Schönen heiligen Abend...

und muss jetzt weg, ciao.

Eure Vân

Chỉnh sửa lần cuối:
hmmm ,, hat s geschmeckt ? Neu Jahr kommt bald , und , wiedermal , bin ich alleine , ohne Freundin oder so .. Trotzdem , wuensche ich dir auch alles gute , auch wenn Weihnachten ist ja schon vorbei , trotzdem , frohe Weihnachten , und auch ein weisse Weihnachten mit Schnee , Tannenbaum...

Chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ, năm mới thành công mới.
(dạo này ngu tiếng Đức, anh em thông cảm)

Máy ảnh hỏng nên Vân chụp tạm bằng handy... mời mọi ng nhé

Giới thiệu nào: đầu tiên là Engelsaugen với Himbeermarmelade, rồi đến Heidesand, Ingwerplätzchen, hàng dưới là Schwarz-weiß-gebäck, Zimtsterne và sản phẩm đã đóng gói :p

Chỉnh sửa lần cuối:
ơi ơi ơi, chị vân ơi, ngon quá, em tưởng chị đang đi chơi chứ?

Tối nay 23:45 chị mới leo lên tàu đi Budapest ^^ thích thế sắp đc đi chơi... một mình :p

kì diệu, em Vân tự làm đống bánh này đấy à :). Khâm phục em thật đấy, gửi cho anh ít bánh ăn thử nhé, được không?

Nhìn bánh ngon quá chị Vân ơi:D. Chị Vân đảm đang thật:).
Chúc các anh chị, các bạn và các em năm mới vui vẻ!
Em đang ở Dresden, liên lạc mãi với bác Phan Anh mà không được. Mai hoặc ngày kia lại về Hamburg rồi mà ko gặp được thì cũng phí. Bố Phan Anh lên đọc được những dòng này thì gọi cho con gái theo số 017662070065 nhá:D

Hallo cả nhà, Vân vừa về từ Budapest xong, ở đấy chơi 3 ngày thích cực kì :x:x:x
Chúc mọi ng Silvester vui vẻ nhé! :)
Cám ơn mọi ng khen ngợi hết lời nhé hí hí :p Khi nào mọi ng đến chơi ko vào giáng sinh năm mới gì cả Vân cũng sẽ làm cả loạt bánh mời mọi ng nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Van nuong banh trong nhon the, the ma chi lai chang co co hoi de mammam nhi. Hen dip khac em Van nhe. Ah, em con o München lau ko

hôm nào làm nhiều nhiều, gửi post cho em ăn với chị Vân ơi ^.^

Weihnachten và Neujahr vừa rồi bận ở VN nên chả bốt biếc gì cả, ngượng quá :">

Thôi đợi Tết ta chúc bù cả nhà vậy :p

Năm nay có em Hiếu Minh đú đởn về VN ăn Tết hẳn hoi nhé, ghen tị quá 8->

hí hí, ngon lắm, em ăn j cũng thấy ngon, đi chơi đâu cũng thấy vui :p

Frohes Neujahr! (Xấu hổ quá post muộn!)

Back
Bên trên