Francais đại tửu lầu! :D

Nguyễn Nguyên Phương
(Chickabiddy)

Nào khai trương quán cái! Box francais đang tuyển các em tiếp viên nữ trẻ đẹp xinh tươi, thế nên em nào vào đây thì ra đây post ảnh & số đo 3 vòng cho mấy anh duyệt đơn nhé!

- Ban bảo kê duyệt đơn gồm có: Anh Vũ Đình Hoàng (trưởng ban), anh Chương ( phó ban), em Huy (chuyên gia giám định chất lượng & đội trưởng đội thi hành luật rừng của box)

-Chủ quán : ;;) em/chị thôi nhỉ? Nguyễn Nguyên Phương :D :p

Cả nhà vào ủng hộ cái nào!

Dạ dạ, lải la lải la! Có tiểu nhị aaaaa! Dzạ dzạ, mời quý khách zdô zdô zdô, khai trương Đại tửu lầu của chúng tôi! Zdạ zdạ!

Quý khách đến Đại tửu lầu, được chiêm ngưỡng không biết bao nhiêu là cô gái xinh đẹp aaaaa, số đo 3 vòng chuẩn aaaaaa, lại có bà chủ tuyệt xì cà là vời à nha! :D:D:D=D>=D>=D>

Mời quý khách ghé chơi, thích gì có nấy a, ha ha ha ha ha ha! :)):)):)):))

[Chị gái, tiếp thị hơi ít, có được không :D]

Đề nghị chú Huy sang cái topic kia lôi ảnh các em gái về đây post lại hộ chị cái!

1- Em Phạm Phương Anh F2 04-07

Chỉnh sửa lần cuối:
2- Nguyễn Ngọc Mai F1 04-07 tức em Mâu

Chỉnh sửa lần cuối:
3- Đào Ngọc Diệp L2 02-05

Chỉnh sửa lần cuối:
=D> =D> =D>

nhưng mà anh chỉ làm khách làng chơi thôi chứ ko làm bảo kê đâu :))

5- Nguyễn Thùy Vy F1 04-07

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Lê Huy đã viết:
Dạ dạ, lải la lải la! Có tiểu nhị aaaaa! Dzạ dzạ, mời quý khách zdô zdô zdô, khai trương Đại tửu lầu của chúng tôi! Zdạ zdạ!

Quý khách đến Đại tửu lầu, được chiêm ngưỡng không biết bao nhiêu là cô gái xinh đẹp aaaaa, số đo 3 vòng chuẩn aaaaaa, lại có bà chủ tuyệt xì cà là vời à nha! :D:D:D=D>=D>=D>

Mời quý khách ghé chơi, thích gì có nấy a, ha ha ha ha ha ha! :)):)):)):))

[Chị gái, tiếp thị hơi ít, có được không :D]

Huy thư ký ơi mày còn nhớ cái link moonlife.... ko ý nhỉ? Cho lên đê :D

Huy đâu, chị vừa lùng được em nào tên là Hương F1 cũng xinh lắm, mày đi chiêu mộ hộ chị đi!

Quán đông quá, tuyển luôn cả bảo vệ nữa! Em zai nào có nguyện vọng bảo vệ các người đẹp của quán thì liên lạc với thằng Huy hoặc anh Chương đăng ký nhé! ;)

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Huy đâu, chị vừa lùng được em nào tên là Hương F1 cũng xinh lắm, mày đi chiêu mộ hộ chị đi!

trong cái link moonlife có đủ cả bậu sậu :D Nhưng bảo thằng Huy post đi :)

7- Nguyễn Ngọc Minh Trang F2 03-06 tức em nina

Chỉnh sửa lần cuối:
12- Em Nguyễn Ngọc Hương F1 04-07

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên