Financial aid application

Hichic tớ chỉ tự hỏi Finaid app thì mỗi nhà mỗi cảnh chứ nhỉ? :-/

Hì hì, tất nhiên những cái phần confidential mình phải bỏ đi chứ :D

Anh Toàn gửi cả personal statement nhé:D, vì cái phần này là private nên mọi người thường ngại cho, nhưng anh Toàn tốt bụng thì phải khác chứ:D
Anh gửi cả package: common app + supplemental + fin aid form luôn đê:D
Chúng em xin biết ơn anh đời đời:D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Anh Toàn gửi cả personal statement nhé:D, vì cái phần này là private nên mọi người thường ngại cho, nhưng anh Toàn tốt bụng thì phải khác chứ:D
Anh gửi cả package: common app + supplemental + fin aid form luôn đê:D
Chúng em xin biết ơn anh đời đời:D
Nghe như bác Hồ ấy nhỉ ;;) Nếu anh cảm thấy thật sự không gửi được thì thôi, nhưng anh tốt bụng cơ mà nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mong thư của anh suốt nhưng chẳng thấy gì :( Chắc anh đang bận thi HK à :))

Xin lỗi các cô chú nhé, anh hẹn sau 28/4, bây giờ đang ôn thi Sử+Văn, ặc ặc.
Mấy cái thứ đấy khá nặng, máy anh dial up không up lên nổi, đợi anh copy sang nhà thằng em roài mới up được. Cũng có thể in ra rồi đưa 1 chú photo, thế nó đơn giản hơn.

Roài hẹn Toàn đại ca sau khi thi cử xong:D
Mà anh Toàn có thi ĐH ko:-?

Nếu may mắn mà em có được học bổng đi chăng nữa thì chắc chắn bố mẹ em vẫn bắt thi ĐH, nhưng nếu có ông Hưng thuyết phục thì may ra:D
Anh Toàn còn phải phụ thuộc vào yếu tố nào nữa :-?

hớ hớ dạo này gặp nhiều người tốt bụng nhỉ? :-? :D :)) nếu anh Toàn in ra được cho mọi người photo cũng tốt, mà up lên HAO được thì cang hay. không thì anh gửi qua mail cho em với :D : [email protected]

ANh Hưng nhà em thi ĐH rồi mới đi giao lưu vì hồi đấy lớp 12 vẫn đi được:D

Mọi người ơi giúp em một chút .Mình đăng ký làm thành viên ở trên Usnews như thế nào ý nhỉ ???Em ko tài nào lần ra đc !!!

Đăng ký làm gì huh em ơi :))
Acc của anh bị ban roài à :-?
Nếu em đăng ký để đọc tin thì đúng là worthless lắm em ơi, tin miễn phí thiếu gì

Em nào muốn đọc personal statement của anh Toàn thì vào VA mà đọc :D, bài của anh ý hay lắm, a real moving one :D

Back
Bên trên