Fantasy Football

Sao cái Liga này giá điêu thế nhỉ,sao đắt vãi hàng:(.Cũng may có mấy chú như Van Der Vaart,Puyol và Squilaci giá lại rẻ,dùng tạm:D
Em join group Liga nhé;).Hasta La Vista

mình là mình chưa chơi cái Fantasy này bao giờ =)) ngu quá =)) Mid toàn mấy ông chấn thương với không thi đấu của Man =)) thôi ko sao :-< group nào chả cần người đứng bét :">

anh green bắt như lìn:|
cả đội mình đang sáng , chú green trừ mất 6.5:((

Chỉnh sửa lần cuối:
chú nào biết giải thích anh tí, cái Team value là tính market price hay là tính sell at?

tuần này mặc dù 1 thằng bị trừ 10,5 và 2 thằng 0 điểm mà đội mình vẫn được 47 điểm, ngon phết :D

chú nào biết giải thích anh tí, cái Team value là tính market price hay là tính sell at?

tuần này mặc dù 1 thằng bị trừ 10,5 và 2 thằng 0 điểm mà đội mình vẫn được 47 điểm, ngon phết :D
Hix, em tưởng em giải thích rồi :">. Anh vẫn chưa hiểu ạ :"> Hình như ở page 2 có đấy anh ạ.
Em thêm 1 ví dụ nữa là thằng nào giảm giá, nếu mình vẫn để trong đội, tiền thưad nó sẽ cộng vào luôn cái fund available thì phải :D Năm ngoái nó có cái Update Team Vaule thì dễ hiểu hơn :D
Tuần này em bắt đc Given với cả Gerrard nên gỡ gạt đc :D
Em thấy chơi Premiership là hay nhất. Chơi liga và seria ảo lắm. Có lần 1 thằng ghi 3 bàn, rồi lên giá tận 9 đồng, đang từ 7 đồng, lên 16 đồng luôn 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời, con mỗi anh Brown
Hy vọng hôm này anh Brown ghi bàn hoặc ít nhất thì cũng clean sheet để vượt anh Hải 8->

ý của em ở bài 31 chả liên quan gì đên câu hỏi của anh cả :-j

Hix, em tưởng em giải thích rồi :">. Anh vẫn chưa hiểu ạ :"> Hình như ở page 2 có đấy anh ạ.
Em thêm 1 ví dụ nữa là thằng nào giảm giá, nếu mình vẫn để trong đội, tiền thưad nó sẽ cộng vào luôn cái fund available thì phải :D

đây mới là cái giải thích thắc mắc anh cần :)

Em chơi cả năm ngoái mà thực sự vẫn ko hiểu cách tính tiền của chúng nó:(.Chỉ cố bán đi bao nhiêu thì mua 1 thằng vừa tầm thôi:D
Bên Liga đội giá cao vãi hàng,điêu ko đỡ nổi:(

ý của em ở bài 31 chả liên quan gì đên câu hỏi của anh cả :-j
đây mới là cái giải thích thắc mắc anh cần :)

Em giải thích lần này nữa. Hy vọng anh sẽ hiểu hơn về trò này.

Fantasy football ko phải là trò cầu thủ lên giá, bán nó đi, mình có lãi :D. Như vậy lãi ở đâu :D
VD đơn giản nhất: Deco đầu mùa giá 5 đồng nhưng hiện tại giá 9 đồng.
1 thằng giá 5 đồng mà tuần nào nó cũng ghi cho anh hơn 5 điểm :D Anh lãi to rồi đấy :D
Nhưng nếu anh lỡ tay, bán đi thì anh lại phải mua lại với giá thị trường, lúc này là 9 đồng. Như thế anh sẽ ko có nhiều tiền để mua các thằng khác vì anh luôn chỉ có 100 đồng mà :D. Vì 1 cái lỡ tay, mà anh mất 4 đồng, thêm 4 đồng là giải quyết đc bao nhiêu vấn đề :D
Em chơi fantasy mùa này là mùa thứ 3 :D. Em để ý là bọn top thế giới chưa bao h điểm trung bình vòng vượt quá 100 :D Đấy là em tính full season ;)
Như vậy anh có 100 đồng để mua cầu thủ mà vòng đấy anh đc 100 điểm là giỏi lắm rồi :x Trên 100 là quá tuyệt vời :D

Như vậy lãi ở đây là lãi về điểm, chứ ko phải nó lên giá, anh bán đi, đc thêm tiền :D. Mình luôn luôn chỉ có 100 đồng thôi, ko bao h thay đổi anh ạ :D

Hy vọng mọi người hiểu ý em :"> Em chỉ sợ mình nói mà ko ai hiểu gì thì buồn :-<

Giời ơi ở premierleague.com lấy elano ngon thế,sao mình ko pick theo vào đây có phải tuần này đỡ hủi ko:(

Hơ ít nhất anh Brown cũng ghi được 6,5.giúp mình vượt được anh Hải:)

Fletcher ăn điêu quá.Mình chỉ ăn thêm đc Rio với Der Sar bên premierleague.com,còn bên ni Tevez ăn được thêm tí:).Nói chung tuần này quá chán:(

Sao hôm thứ bảy mình mua Elano, ko kịp cái deadline, ko ghi đc điểm nào, nhưng mà hôm nay vào kiểm tra lại thấy nó giảm giá mới sợ chứ, mua 12 mấy giờ còn mỗi 11 mấy :(

Em giải thích lần này nữa. Hy vọng anh sẽ hiểu hơn về trò này.

Fantasy football ko phải là trò cầu thủ lên giá, bán nó đi, mình có lãi :D. Như vậy lãi ở đâu :D
VD đơn giản nhất: Deco đầu mùa giá 5 đồng nhưng hiện tại giá 9 đồng.
1 thằng giá 5 đồng mà tuần nào nó cũng ghi cho anh hơn 5 điểm :D Anh lãi to rồi đấy :D
Nhưng nếu anh lỡ tay, bán đi thì anh lại phải mua lại với giá thị trường, lúc này là 9 đồng. Như thế anh sẽ ko có nhiều tiền để mua các thằng khác vì anh luôn chỉ có 100 đồng mà :D. Vì 1 cái lỡ tay, mà anh mất 4 đồng, thêm 4 đồng là giải quyết đc bao nhiêu vấn đề :D
Em chơi fantasy mùa này là mùa thứ 3 :D. Em để ý là bọn top thế giới chưa bao h điểm trung bình vòng vượt quá 100 :D Đấy là em tính full season ;)
Như vậy anh có 100 đồng để mua cầu thủ mà vòng đấy anh đc 100 điểm là giỏi lắm rồi :x Trên 100 là quá tuyệt vời :D

Như vậy lãi ở đây là lãi về điểm, chứ ko phải nó lên giá, anh bán đi, đc thêm tiền :D. Mình luôn luôn chỉ có 100 đồng thôi, ko bao h thay đổi anh ạ :D

Hy vọng mọi người hiểu ý em :"> Em chỉ sợ mình nói mà ko ai hiểu gì thì buồn :-<

anh nhớ hôm trước bán 1 thằng ra xong nó đề bên dưới là "add back at..." mà nhỉ :-?

thằng nào mà chả có trận hay trận dở, nếu thằng 5 đồng được 20 điểm trong khi thằng 20 đồng bị trừ điểm thì cũng vỡ mồm :)) quan trọng là điểm của cả đội thôi. nếu hết tuần bán cả đội đi mua đội khác về mà điểm tuần sau vẫn cao thì mới gọi là giỏi :))

Tuần sau Man đá siêu cúp,chả lẽ phải dịch chuyển mấy chú MU đi à:((

hình như cái "add back at ..." là năm nay mới có :-? chắc để phòng tránh trường hợp lỡ tay :))

Tuần này có 3 tiền đạo Torres, Jô, Defoe, ko biết ăn được 30 điểm 3 thằng ko nhể?

Tiền vệ Elano, Behrami, Nasri ko biết ăn đc 20 đỉm hông =)).

Hàng hậu vệ còn chú Richards của Man City, ko biết ốm đau thế nào rồi, khỏe chưa, hay bán phứt đi nhể

Richards nhập viện,ko biết đá đc không.Tuần này còn Tevez phải bán tạm đi vậy:(

Back
Bên trên