Fantasy Football

Cứ chốt 3 thằng sao 3 tuyến , thừa thiếu đâu bổ sung vài thằng tiềm năng, còn đâu đói kém quá thì lấy tạm 1-2 chú siêu rẻ :))
Kinh nghiệm này em áp dụng suốt :))
Năm ngoái cứ bắt Mokoena rồi mấy thằng nữa tầm hơn 2 đồng :)) Muốn mua đc Christiano Ronaldo chỉ có nước đấy thôi :))
Mà Mokoena giá hơn 2 đồng, tuần trc đc 3 điểm đấy :))

Còn kinh nghiệm nữa là tính toán trc xem trận nào thắng đậm thì mua tiền vệ và tiền đạo trận đấy :D
Ví dụ như tuần náy có trận: Sunday, Aug 24 Stoke v Aston Villa
Theo em Aston Villa sẽ thắng cách biệt 2 bàn :D. Em mua mấy thằng của AST rồi :">

anh Tân có vẻ ghê nhỉ, đọc hết cả đội hình ra thế này thì người ta mua theo chứ lại
Ro7 thì đợi giảm giá đã...

nó đek giảm mà cứ tăng thì ngồi đấy mà chờ :-<

Trận Bla-Hull rõ ràng sáng hơn trận Sto-Ast :)) cứ vác Santa Cruz về ko ghi 1 2 bàn hơi phí ;))

Mày ngu thật đấy Tâm ah, nó đang chấn thương chưa đá thì giá nó tụt em ah, ko để ý những thằng bị tụt giá hả?
Santa là rất sáng;))

thằng nào chơi cái này nhiều rồi thì giải thích cho anh mấy cái Market Price, Sell at, Buying at...với :-s

Market Price: giá cả thị trường.
Sell at: bán đi ở mức.
Buying at: mua vào ở mức.

Ví dụ: Tuần trc Nasri giá 5 đồng, em mua vào ở mức 5 đồng. Do tuần trc đá hay , Nasri lên giá 8 đồng nhưng em bán nó đi chỉ thu về đc 5 đồng thôi :D

Có cái save button, phải ấn vào đấy thì đội hình của mình mới đc save và tính điểm. Đến 6h tối nay là hết hạn change team tuần này.

cái đấy thì đọc là hiểu nghĩa nhưng ko hiểu vì sao cầu thủ lên giá mà mình bán đi vẫn giá cũ :-?? đáng nhẽ mình phải được lợi vì nó lên giá chứ, như thế sẽ có thêm tiền để mua nhiều thằng ngon. mà hình như bọn đấy nó có xếp hạng cả số lãi mà mình đạt được mà.

cái đấy thì đọc là hiểu nghĩa nhưng ko hiểu vì sao cầu thủ lên giá mà mình bán đi vẫn giá cũ :-?? đáng nhẽ mình phải được lợi vì nó lên giá chứ, như thế sẽ có thêm tiền để mua nhiều thằng ngon. mà hình như bọn đấy nó có xếp hạng cả số lãi mà mình đạt được mà.
Mình ko đc hưởng lãi anh ạ :))
Nếu lãi thì chơi trò này lại ko hay :D. Em cứ bắt trộm thì tha hồ lãi :))
Kiểu mình chỉ có 100 đồng thôi và phải bít cách mua.
Vẫn ví dụ kia: Nếu em bán Nasri và tuần này lại đá hay, nó lên thêm 2 đồng nữa thì em tha hồ ngồi tiếc :)) Với cả đầu mùa, có những thằng đá hay, mới chuyển đến thì giá rẻ, mình phải bít giữ lại thôi.
Ví dụ như Torres: đầu mùa năm trc là 6 đồng, nhưng đến cuối mùa là 15 đồng. Thằng nào giữ nó cả mùa là cực lợi. Điểm vòng nào cũng cao mà giá chỉ có 6 đồng.
Anh hiểu í em ko :">

Đội hình của mình có vẻ thằng nào cũng được ra sân;))

Mình ko đc hưởng lãi anh ạ :))
Nếu lãi thì chơi trò này lại ko hay :D. Em cứ bắt trộm thì tha hồ lãi :))
Kiểu mình chỉ có 100 đồng thôi và phải bít cách mua.
Vẫn ví dụ kia: Nếu em bán Nasri và tuần này lại đá hay, nó lên thêm 2 đồng nữa thì em tha hồ ngồi tiếc :)) Với cả đầu mùa, có những thằng đá hay, mới chuyển đến thì giá rẻ, mình phải bít giữ lại thôi.
Ví dụ như Torres: đầu mùa năm trc là 6 đồng, nhưng đến cuối mùa là 15 đồng. Thằng nào giữ nó cả mùa là cực lợi. Điểm vòng nào cũng cao mà giá chỉ có 6 đồng.
Anh hiểu í em ko :">

ko tăng thì có gì hay chứ :-?? đâu phải cứ mua là lãi, phải có lúc lãi lúc lỗ chứ, ai giỏi lãi nhiều, mua được nhiều thằng ngon.

Hehe mới đi Sầm Sơn vể,để update lại nhé:).Ôi hôm nay tha hồ mà hỏng,toàn kết quả bất ngờ=))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thằng em chết chìm vs Aston Villa rồi =))
Mình có vài thằng Sunderland thì phải :-B

Back
Bên trên