Fanclub Phạm Duy Long

Anh DL biết chơi guitar à ;;) ngưỡng mộ vật :))

Chả bù em :> học đc 1 năm xong nghỉ 1 tháng rồi qên sạch :">:">

Bảo a ý mở lớp dạy fan đê \:d/

Hơn đấy cô ạ :-j Sau thêm nhiều mà, phải thêm hơn chục đứa =))
chưa tính đến một số lượng ko nhỏ vô cùng cuồng nhiệt nhưng k lên HAO cô ạ

idol k có nick HAO, k có fb thì nc kiểu j` đc :-j thích nghe trò chuyện trực tiếp vs idol thì cứ mạnh dạn gặp thôi =)) =))

hôm qua em rất mạnh dạn nhờ anh Huy lớp anh bảo Idol ra sân trước họp FC thế mà idol nghỉ :((

cái này fun vcd ah, từ h tớ xin phép cùng Lô 4` tham gia PR hình ảnh HAO idol đến khắp bạn bè pub :)) :)) :))
phải làm cho hình tượng T1 trở nên ko thể tưởng tượng nổi nữa =)) =)) =))

idol thường nghỉ thứ 4 nhưng đi thứ 5, em nào đến gặp nhớ căn time cho chuẩn ;)) ;))

Anh Duy Long là thành viên rất rất tích cực trong Ams advisor:x Anh ý đã từng một tay kèm 7 học sinh lớp văn + 2 học sinh lớp Anh. Ví như chị chả học gì anh ý cũng được anh ý tung cho phao lý trước ngày thi học kỳ:x Nói chung anh ý là con người vô cùng thú vị và đứng đắn:x:x

các bạn 10 Văn đã được vinh dự nghe anh Duy Long giảng Văn rồi ạ :"> :->
cơ mà hôm đấy buổi sáng các bạn cũng hâm mộ anh DL mà :-<, chỉ tội là chưa đủ độ hớn thôi :-<

Chị cũng từng có vinh dự đc idol kèm cặp môn toán, phải nói là idol rất chi là nhiệt tình, tự biên soạn bài giảng \:d/ 8-> . Ko những thế idol còn nhắc bài cho chị trong kì thi olympic môn văn =)) và đồng thời tuồn phao lý cho chị trc hm thi hk =))=))=))

Xem ra idol có tài năng ném phao cho nhiều người nhỉ 8-> =)) =))

hình như hôm CN anh DLong có nói j` về phao ý :)), có vẻ như là sở trường của anh ý =))=))

Mình rất vui khi thấy câu lạc bộ của chúng ta ngày càng lớn mạnh 8-> :x
Có gì làm quả gặp mặt FC nhé :x *dance* suggest ngày giờ đi nào các bạn trẻ!

cô Hân ơi =) xúc tiến càng nhanh càng sớm càng tốt đi :> =))

ơ hôm trước chúng mình gặp riêng idol rồi =)) :"> hơi bị sướng =))

Btw là anh Long ăn rất ít các em ạh :eek: ko hiểu anh ý ngượng ngùng hay sao nữa làm các chị ăn uống vũ bão bên cạnh hết sức lấy làm xấu hổ :"> :">

Tiêu chuẩn để trên mức bạn bè ;;) tối post ;;)

=)) idol ngại đấy =)) tớ vẫn ăn nhiệt tình =))
Idol còn rất galant ý các em ạh :"> Lúc idol định ăn kem chị đã thét lên "Ko khao tớ ah" Thế là idol đã nhường lại cốc kem cho chị đấy :"> 8-> :>
Idol rất hào phóng mua kem mời các bạn nữ và nam (Tex =))- nếu đc tính là nam ;)) =)) :"> ) Đáng yêu lắm lắm :x

a' a` hân tởm đi nói xấu mình :O :O :O

P/s bài kia hay quá =)) bài idol viết ý =)) tình yêu nghệ thuật thật cao cả :">
Có ảnh idol chụp hôm orientation đâu rồi nhỉ :((

Có hẳn link dẫn đến FC luôn nhé :)>- !!!! Đây gọi là thành viên nhiệt tình =)) :)>-

Back
Bên trên