Fanclub Phạm Duy Long

Ôi Duy Long, thằng bạn mình đã thành idol rồi sao :x :x :x
Mình/anh có rất nhiều bằng chứng dìm hàng thần tượng, bạn/em nào có nhu cầu thì cứ pm nhé =))
Đùa thôi :D Học với D Long ngót 7 năm rồi và thấy phong cách hình tượng của cậu vẫn không có gì thay đôi ;))

39 độ thì đi làm j`, ở nhà dưỡng sức chứ, FC lo cho Idol lắm ;))

Idol :)) Cứ nghe thấy từ này lại thấy... :))
Anh em có nên phá giá con hàng sộp này ko Lô? =))

có phải bác Duy Long là bác lên phát biểu hôm orientation hok ạh =))

idol mà là nữ thì chắc anh em phải phá ... từ hồi nó lớp 9 r` Trí ạ =)) =))

idol đã có kết quả xét nghiệm, k bị h1n1, sốt virus :-j :-j các fan cứ yên tâm :))

manager của idol đang bị khởi tố nên sẽ tạm thời k cung cấp thôg tin lquan đến idol trong 1 vài ngày :-j

idol đã có kết quả xét nghiệm, k bị h1n1, sốt virus :-j :-j các fan cứ yên tâm :))

manager của idol đang bị khởi tố nên sẽ tạm thời k cung cấp thôg tin lquan đến idol trong 1 vài ngày :-j

k sao a ạ :)) cứ cung cấp đi k ai giết anh đâu :D:D có cả lực lượng đông đảo FC bảo kê cho a mà :D

ờ thực ra a bị hôi đồng kỉ luật nhà tr` khởi tố e ạ, thế nên là chưa chắc đi học đc để mà cập nhật thông tin về idol =)) =))

ờ thực ra a bị hôi đồng kỉ luật nhà tr` khởi tố e ạ, thế nên là chưa chắc đi học đc để mà cập nhật thông tin về idol =)) =))

e vừa được nghe kể chuyện a Lô =)) thật sự là ngưỡng mộ 8->
iDol của em có bùng như anh k =))

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu cần thiết thì em có thể lập topic mới vs anh là idol chính =)) =))
đùa thôi chứ anh nghĩ là các em đừng nghịch dại mà theo bước anh =)) =))
ờ mà em nghe ai kể, dạo này nh` tin vịt lắm, add nick anh mà hỏi cho tiện >:) =))

Back
Bên trên