Fanclub Phạm Duy Long

sặc, bật to hết cỡ lên mà nghe
nghe giọng ai thì nghe :"> :"> :">

@ Doyle: tớ đoán chels-liv 2-0 >:) idol thích cái áo đấy chứ k hẳn là thích màu hồng =)) =))

video chất lượng kém do quay = đt :-j thôi lần sau Phúc đem hẳn máy quay đi quay đoạn idol rên =)) =))

đề nghị k post lên :-ss đây là topic dành riêng cho idol, k đc đụng chạm đến các thành phần khác :-ss

em chẳng nghe thấy gì cả :(

nội dung là giề thế ạ

nội dung là anh Duy Long đang thuyết trình về cái j` đó liên quan tới môn Lý và cả lớp thấy rất hay nên cười rất to :)) :)) :))

sáng nay đi PR ở lớp 12t1 gặp anh Long :x úi giời bạn Mỹ Anh thấy anh Long ra thế là cười thỏa mãn sung sướng lắm ấy =))

Mỹ Anh chuyên đi hớn mà :-j Gặp ai cũng hớn và tất nhiên là anh Long k phải ngoại lệ =))

Ôi câu này đang để các anh về kể lại cho anh Long đc đấy =))

em nào thấy thg idol đẹp zai thì nên về khám lại mắt =)) =))

anh Duy Long đẹp trai thật mà =)) à ko :( chính xác là trông anh ấy cute với baby :X

nếu mà em nói thế thì em nhận định thế nào về anh Tiệp =)) =)) cute và baby hơn cả idol =)) =)) =))

thôi nói chung là các em tiếp xúc vs idol nh` sẽ tốt hơn chém gió tnày :-j idol hết ốm r` đấy tranh thủ lên thăm đi k lại lăn ra sốt vs cúm bh =))

@Lô: đây ko fải box bóng đá :-j

các em muốn hiểu thêm về idol có thể xin idol làm gia sư toán, đảm bảo sau 1 buổi học biết ngay \:d/ =))

nếu mà em nói thế thì em nhận định thế nào về anh Tiệp =)) =)) cute và baby hơn cả idol =)) =)) =))

thôi nói chung là các em tiếp xúc vs idol nh` sẽ tốt hơn chém gió tnày :-j idol hết ốm r` đấy tranh thủ lên thăm đi k lại lăn ra sốt vs cúm bh =))
anh Tiệp em chưa gặp bao giờ :))

@Lô: đây ko fải box bóng đá :-j

các em muốn hiểu thêm về idol có thể xin idol làm gia sư toán, đảm bảo sau 1 buổi học biết ngay \:d/ =))

ôi có anh nào 12t1 xin anh Duy Long tutor em môn toán cái :"> em dốt quá rồi :((

Toán bh có j` khó đâu. Bạn Thư chủ yếu xin đến học để hớn thôi =))

Back
Bên trên