Facebook Mafia War

cuối cùng cũng master được Moscow#:-s h ngồi chờ passport nữa thôi:-<

Ai còn đồ master mấy cái NY không? :(( Vẫn còn mấy cái chưa xong.:((

cái trên chắc là hack, chứ để fight đc những 4.10^14 thì hơi quá :-?
tính trung bình mỗi giây nó thắng đc 10 phát thì cũng phải hơn 21000 năm mới đc tới số ấy 8-}
với lại giả sử nó mỗi lần win nó đc + 1exp thì chắc win từng đấy trận chắc cũng phải đc lvl vài nghìn :-ss

K hiểu bug kiểu này thì nó đc gì nhỉ? Sao nó không bug luôn cả Level đi cho nó khủng :D Top level giờ hình như 4k mấy thì pải :D:-<

bug skill points mới thích :"> em nhớ hồi còn lvl khoảng 200, em lưu link 1 thằng lvl hơn 1000 lại để figt :D hồi đấy còn đang làm Cuba, mà mỗi lần đánh nó toàn đc C$65000 :p

energy của em chỉ có 640, hiện vẫn đang chật vật với Vor :-<
đến bao h mới có thể finish Pakhan :((

đành để energy như vậy, hướng tới mục tiêu cao cả là 2 cái money achievement :-<

>:) em master xong hết NY rồi >:)
bây h cứ mua nhà rồi ném đó cho bọn nó làm tiền >:)

thực ra càng ít energy càng kiếm đc nhiều tiền :-<

ban đầu có ít tiền thì có thể kiếm tiền qua cái job 50tr ở boss ý, hơi lâu 1 tí :-?
lúc sau có nhiều tiền rồi thì làm cái job confront agostino ở enforcer
money payout của job đấy = 0,18% money hiện tại mình có: giả sử bây h anh đang có khoảng 700 tỉ thì mỗi lần làm job đấy sẽ đc khoảng 1,2tỉ :-?
nhưng mà energy cần để làm = 20% tổng energy của mình :-<
thế nên energy càng ít, regenerate càng nhanh, càng kiếm đc nhiều tiền :((
chứ bây h energy anh 640, mỗi lần làm là cần 128, đợi mút mùa :-<

Đồ sang Bangkok hả anh? :-?? cái đó thì lấy được duy nhất mỗi thứ 1 cái rồi nó lock không cho lấy tiếp nữa :-??

Đồ master NY í, Bangkok anh làm xong hôm qua rồi.:D
Cái Illegal..., Computer Set với cả Photo j ấy.

Cho mình hỏi tí.

Tìm được 3 item rồi thì làm thế nào để có passport mà đi Bangkok?

Bạn mình vừa access to Bangkok xong. T___T

bangkok phải rình hôm nọ ra bản beta mới vào đc, hoặc nếu vào chậm thì phải nhờ người khác gửi pass cho, hình như mỗi người sang Bangkok sẽ đc gửi thêm 3 passports khác cho bạn bè thì phải. Mình update chậm nên cũng vẫn phải ở lại, chưa đi Thái đc :D Nhưng chắc là cũng săp ra cho tất cả mọi người rồi, cứ bình tĩnh ^^

Mình còn chày vảy chưa xong hết các mớ kia, chả dám sang Thái.:))
Có ai thừa mấy cái Illegal..., Photo, Cell với cả Com set không?:((

Chỉnh sửa lần cuối:
k0 chơi mafia war nhưng hỏi có ai chơi castle age k0? tương tự kiểu mafia nhưng graphic đẹp

Ai qua FB của em help em mấy cái collection nhé :( với cả ai có collection của Valentine với Lunar NYear gửi em với :( cái gì cũng đc

Valentine thì anh thừa bánh với gấu thì phải, em có 2 cái món đầu ko?:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên