Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lội ngược dòng bằng niềm tin. May ra thủ bẩn đợi được đá penalty thì thắng :))

Đọc bài mấy anh thấy chữ " 07-10" mà vẫn thấy hơi lạnh gáy :-s:-s
Mà em chẳng thích TNK gì cả:| Năm nay nó may quá:(( Loại cả Séc lẫn Crot :(( Phí Crot quá:| Năm nay đang muốn Crot vs Nga ở CK. Đùa chú 2 tài năng trẻ đc kì vọng là Rakitic với Modric lại sút trượt pen:-<

Quả đấy bị mất chiến thắng phút chót nên các chú bị tâm lí:(.
Quá tam ba bận,TNK dừng ở đây thôi.Bất ngờ mà cứ diễn ra suốt thì còn gì là bất ngờ nữa:(

Nói thẳng ra là đẹt mợ dạo này box bóng đá cũng như các box khác trong HAO bị các em 07 10 nhạt như nước ốc, ăn nói thì lấc cấc, văn hóa vỉa hè đổ bộ vào câu bài, gây khó chịu cho mọi người

Anh ơi thằng nào láo thằng ý bị ăn chửi chứ ko nên vơ đũa cả nắm thế tội các em nó :p 07-10 vẫn còn nhiều fan chất lượng hơn khối người :))

Nói chung em Đăng như thế là sai rồi, vào post bài chả thưa chả gửi lấc ca lấc cấc, spam rồi chat chit làm nhạt cả topic, mấy anh lớn góp ý thì thái độ cũng rất là manh động :)) Anh chả là cái đ j cả, cũng chả có hội hè gì, nhắc em thế thôi, rồi về sau lên đại học rồi vào đời mà cứ giữ cái thái độ như thế thì ko đc hay ho lắm đâu em ạ.

Con hàng VA lâu ko thấy tự nhiên post mấy bài chất lượng vcd :x

Vào khóc cho Ý đây :((

tại sao lại thế :(( :(( :((

%$$&%^&*&$%$%&^&U$%&&*%*&%*&

:(( :((

Euro kết thúc rồi :-<

Thực ra tại mình thấy khó chịu với vài đứa thôi, còn cả mấy đứa vào thảo luận nghiêm túc nói lung tung nữa... Còn ko có ác cảm gì với khóa 07 10 cả :-j

Thêm dự đoán nữa là Ballack thẻ vàng :">
Ợ cái dự đoán hát chích tlvl :)) Có ngủ mê cũng chả nghĩ ra dc cái ý :)) Gọi là dự đoán mang tính chất rất phóng khoáng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:-s. Bọn em vẫn thảo luận nghiêm túc mà anh:-s
Đêm nay chắc TNK k chống đc đâu, nếu đủ đội hình thì may ra chứ vào vòng này chắc khó mà ăn đc n~ kiểu phút cuối như trước nữa, nhất là lại với Đức:-j

Em vẫn chung thành với ý kiến Đức gặp Ý ở chung kết. Một chung kết trong mơ :x.
Thế mà giờ đây :((.
Khóc cho các azzurri :((.
Nhưng đến bây h e cũng ko hiểu tại sao TBN có thể vượt qua nhiều cái "dớp" như vậy nhỉ :-??
đêm mai em cổ vũ cho Nga \:d/

chân gỗ Gomez ngồi mẹ ngoài cho lành. nó vào sân chỉ tổ hại Klose với Podolski chả biểu diễn đc cái dek j.

hôm nay có báo nào dự đoán Thổ thắng Đức ko nhỉ ?:D:-??

em tính ra báo chí 4 trận tứ kết thì hố 3 trận rồi :)) chỉ có trận Croatia vs TNK em ko để ý lắm :">

TNK tuổi j` ăn đc Đức thế :))
thôi anh nói thế thì em cũg sợ rồi, ko nói nữa thì thôi, chứ ngu j` bị hội đập đâu

Vào đến vòng này thì TNK k ăn đc nữa đâu, kiểu cứ phút cuối chộp như thế làm sao ăn đc Đức:-j

Ý thua đc mấy hôm mà tự nhiên hôm nay các bác dở chứng khóc tập thể thế :))

Thổ lành lặn đã chả ăn ai trận này mất 1 đống trụ cột thì làm ăn j :))

Biết đâu nó thiếu người cho thằng thủ môn dự bị vào đá tiền đạo lại ghi bàn=)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên