Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em Đăng câu thì nhạt còn bày đặt chữ xanh :|
góp ý lần 2 rồi đấy :|

tại mày nhìn nh` nên nó miễn dịch thôi, mày spam cẩn thận ko bị ban đấy ;))

Thấy ko có gì đáng post bài lên thì cũng ko phải cố để bị ăn chửi đâu e ạ ;)

Nếu thik các e nên ra Yahoo chat với nhau đừng nói lung tung rồi ng` khác cm lại có những kiểu thế này
mấy ông này ko hiểu gì cứ xen vào:(
Dạo này lắm chuyện bực mình, vào box thì gặp mấy e 07/10 spam nhạt khác đ' j nước ốc ... lúc nào có e vào HAO lại thấy nik đơ đơ đừng hỏi tại sao nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em giai cứ làm phận sự của mod đi anh ủng hộ =)

Gì chứ các em 07 10 đi đâu cũng thấy mặt =)

lol, đâu phải lấy cớ còn nhỏ dại ra để thanh minh cho hành vi ngồi xổm vỉa hè quay mông ra đường như mấy thằng đấy ? Lớp 11 rồi, dek phải bé con lon ton hay cái quái gì để cho mình cái cớ mà cư xử nhố nhăng vớ vẩn. Nói thật, ng ta cứ bảo Ams càng ngày càng đi xuống, trước tớ éo tin lắm, giờ thì tớ tin, ít nhất là đi xuống về mặt văn hóa. Đời thủa nhà ai học sinh Ams mà mặt dày như cái thớt, đc góp ý bao nhiêu lần rồi vẫn trơ ra mà khoe khoang "ta đây éo mọc được râu" :))

cái bài trên có ý j` vậy :-? góp ý thẳg luôn sao cứ fải nói bóg nói jó vậy :-j

Buồn vì Oranje quá cơ :(
4 đội còn lại mê mỗi TBN , đội bóng duy nhất bất bại đấy^^Nhà vô địch nó phải thế :)>-

Nói thẳng ra là đẹt mợ dạo này box bóng đá cũng như các box khác trong HAO bị các em 07 10 nhạt như nước ốc, ăn nói thì lấc cấc, văn hóa vỉa hè đổ bộ vào câu bài, gây khó chịu cho mọi người

tao vừa ăn cái thẻ đỏ từ 2pic premiership,thế là có tổng cộng 2 cái thẻ đỏ rồi:))

:)):)), mày đi spam linh tinh lại nói mất dạy thì chả chết:))

:)),mấy thằng kia ngứa mắt ko làm gì dc mình đành lấy cái lí do mình spam nhạt,mà hầu như thằng nào chả thế,thỉnh thoảng mới co bài hay

mai đi đâu mà đi :-j
@Đăg: cái ông mod mà ko spam cùg đc đ' j` 5k bài đâu :)) to mồm vkl :))

Mod nên tao ko nói gì,kệ mẹ mấy thằng đấy

Thế này đã đủ thẳng chưa e ;)
A đ' thik động vào đâu nên đừng có cái trò chửi sau lưng ... thik thẳng cơ mà :))
Chúng mày spam ở Hành lang học đường, ở 2pic lớp có đứa đ' nào động đến ko? Nhưng đã vào cái chỗ công cộng thì nên biết điều ko có ngày bị đánh mà đ' hiểu tại sao đấy ;)
Khuyên câu chân tình chứ đùa =))

Ah quên còn điều này ... a đố e nào tìm đc bài nào của a mà bị ng` khác chửi là nhạt như mọi ng` đag làm với chúng mày đấy ;). Còn ở cái box bóng đá này này, a chẳng mấy khi post bài đâu trừ cái 2pic offline tụ tập ra ... nên ko biết j thì đừng có lải nhải nhiều :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
dám gọi đàn anh là ông với thằng thế kia thì em Đăng cũng bản phết đấy =))
ờ đây toàn các anh lớn tuổi mà phát biểu như đang ở nhà mình vậy =))

Thấy các anh chửi ghê quá đang định thương thằng em thì đọc đống trích dẫn ở trên=)).Ko cãi được roài:))
Tối nay có ai cho rằng TNK sẽ lại lội ngược dòng ko nhỉ:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên