Email

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Khánh Ngọc đi du học ở đất sương mù xa xôi, một hôm nhận được bức email của bố mẹ:

Khanh Ngoc thuong,

Luc nay bo me ban du lam, ngay nao bo cung coi ao, con me thi coi quan, lam cho den noi bo may bi binh liet dzuong. Toi nao me cung mo thay con cu teo, thang em ut cua con - thi moi di tu vi no thich dao cao dai, con dua em gai cua con phai di mai dam kiem them, nhung no moi bo len thanh pho, vi o que mai dam kiem tien cha thang nao cho du. Nghe tin con o Anh bi khung bo me that lo lang ! Mong tin con.

Cu KN tự bỏ dấu rồi lẩm bẩm đọc:

Lúc này bố mẹ bận đú lắm, ngày nào bố cũng cởi áo, còn mẹ thì cởi quần, làm cho đến nỗi bố mày bị bịnh liệt dzương. Tối nào mẹ cũng mơ thấy con cu teo, thằng em út của con - thì mới đi tù vì nó thích dao cạo dái, còn đứa em gái của con phải đi mãi dâm kiếm thêm, nhưng nó mới bỏ lên thành phố, vì ở quê mãi dâm kiếm tiền chả thằng nào cho đủ. Nghe tin con ở Anh bị khùng bố mẹ thật lo lắng ! Mong tin con.

KN đọc xong, đầu óc quay cuồng, ngã lăn quay cu đơ, tay bắt chuồn chuồn mồm sùi bọt mép.

Lát sau tỉnh dậy KN bèn tức tốc gọi phone về nhà hỏi thì ra bản chính như sau:

Khánh Ngọc thương,

Lúc này bố mẹ bận dữ lắm, ngày nào bố cũng coi ao, còn mẹ thì coi quán, làm cho đến nỗi bố mày bị bịnh liệt dzường. Tối nào mẹ cũng mơ thấy con - cu tèo, thằng em út của con - thì mới đi tu vì nó thích đạo cao đài, còn đứa em gái của con phải đi mai đầm kiếm thêm, nhưng nó mới bỏ lên thành phố, vì ở quê mai đầm kiếm tiền chả tháng nào cho đủ. Nghe tin con ở Anh bị khủng bố mẹ thật lo lắng ! Mong tin con

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay hay hay :)>- =D> =D> =D>
Chết cười :)):)):)) em lại cứ tưởng bận
Lúc này bố mẹ bận đú lắm
Từ đú ko đúng lắm anh ơi :p;;) ;;)
:)) :)) :)) :))

đầu tiên, anh định viết thế kia rồi... nhưng mà vì là có sự hiện diện của phụ huynh, nên ... :-$ :)) :p :D :biggrin: :))

Doc thu nay xong thi dung la dut mach mau nao ma chet mat :))

8-} Chèn ơi, em mà đọc đc thư này thì ngay chuyến bay đầu tiên sẽ chạy về nhà động viên bố mẹ, và tìm ngay 2 đưa em cạo sạch đầu 8-}

thang HM cu nay thu dam em :))
thằng HM cu này nó thù đậm em !

Phùng Anh Quân đã viết:
Hay hay hay :)>- =D> =D> =D>
Chết cười :)):)):)) em lại cứ tưởng bận

Từ đú ko đúng lắm anh ơi :p;;) ;;)
:)) :)) :)) :))

Chú Quân biết nhiều từ nhỉ :mrgreen:

Hehe, đúng là anh HM nói ngọng xong tránh được hiểu lầm :)) :p :D

Back
Bên trên