em yeu anh nhieu hon anh tuong day vi em ko the mat anh

Đinh Tường Lan đã viết:
Thế cứ yêu thì phải khóc cho nó thấy mình thật lòng hả? /:) Hay muốn kiểm tra xem ai thật lòng với mình thì phải chọc cho nó khóc >:) :D

làm gì ghê vậy,....., tớ chỉ muốn nói...con gái thường yêu người làm cho mình cười, nhưng con trai thì yêu những người làm cho mình khóc...cậu không đồng ý à ...hihi:)) :x

con trai thì yêu những người làm cho mình khóc à,đáng sợ thế thì yêu làm gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Thế cứ yêu thì phải khóc cho nó thấy mình thật lòng hả? /:) Hay muốn kiểm tra xem ai thật lòng với mình thì phải chọc cho nó khóc >:) :D
>:) đọc bài chị Lan suýt ngã...
Cẩn thận thì cứ chọc thử 1 lần :))

Vũ Ngọc Dương đã viết:
con trai thì yêu những người làm cho mình khóc à,đáng sợ thế thì yêu làm gì :))

Co1 phải là em trai bị đổ nước quất vào miệng không....hihi...chị có biết đâu , chỉ nhớ là đọc ở đâu đấy thôi....quên rồi, đợi tí nữa hỏi lại người yêu xem có đúng thía không...hihi:))

hi hi , hỏi người yêu nhỡ anh ý đổ nước quất vào miệng chị thì sao ;;)

chị làm cho anh ý khóc chưa ?

Vũ Ngọc Dương đã viết:
hi hi , hỏi người yêu nhỡ anh ý đổ nước quất vào miệng chị thì sao ;;)

chị làm cho anh ý khóc chưa ?

Hihi, sợ gì, anh í ở mãi tận Pháp, chị ở Việt Nam, sợ gì hả em...
Anh nhà chị thì còn lâu mới khóc cưng ạ....mà có khóc thì chị cũng chả thấy được...kết luận, chắc là không yêu chị đâu:x :(( :))

em đoán anh ý là người mau nước mắt,hay khóc lắm

nhưng vì yêu chị thế nên anh ý toàn cho chị khóc

như kiểu khóc hộ anh ý ý mà

hihihi

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
Không, đừng có xui dại :nono: Một phần là không muốn nó phải khóc, phần lớn vẫn là không dám bít kết quả :))

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
Không, đừng có xui dại :nono: Một phần là không muốn nó phải khóc, phần lớn vẫn là không dám bít kết quả :))

Ví dụ như hai đứa cãi nhau tưng bừng thì:
Khóc lúc đầu có thể làm con trai mủi lòng, nhưng về sau mình càng khóc chúng nó càng ức chế.
Note: con gái lẫn con trai đều có thể khóc, nhưng đừng lạm dụng quá. Đôi lúc nước mắt giống như một vũ khí "tống tình" vậy. Ghê lém!

Dùng đến vũ khí đấy là không còn vũ khí gì hay hơn nữa rồi! Trên "tình trường" phải linh hoạt chứ :D Mà khóc nó cứ hèn kém thế nào í, tức, cáu thì khóc dễ chứ khóc cho zai nó mủi lòng thì cứ khó chịu thế nào í :p

Đinh Tường Lan đã viết:

cứ thử xem :>

Em yêu anh, nhiều hơn em nghĩ, nhiều hơn anh tưởng...nhưng em chấp nhận để mất anh....

Đinh Tường Lan đã viết:
Dùng đến vũ khí đấy là không còn vũ khí gì hay hơn nữa rồi! Trên "tình trường" phải linh hoạt chứ :D Mà khóc nó cứ hèn kém thế nào í, tức, cáu thì khóc dễ chứ khóc cho zai nó mủi lòng thì cứ khó chịu thế nào í :p
Gào thét, đập phá, nổi cơn tam bành hoặc im lặng vô thời hạn. Hắn của em mấy lần thấy em thế đều sợ hết cả hồn :)). Phong phú linh hoạt thì mới đỡ nhàm.
Tuy nhiên trong tình trường mà phải xài vũ khí thì cũng hơi dở, nhỉ. :D Nói chung cứ mềm mỏng rồi từ từ giáo dục là được, con trai là giống khó cải tạo lắm.

Hay! Tâm đắc! :D :* :))

2 cm: Tôi có "" nhưng không đến nỗi thế nhé! :nono:

Hoàng Minh Yến đã viết:
Ghê quá nhỉ, con trai khóc cũng thường thôi mà, nhưng con trai khóc vì con gái mới ghê gớm cơ, phải không?

Ai biết được giọt nước mắt đó là giối gian hay vũ lợi hả các bạn ! " ai đoán hết dược nội tâm người ý ! |-) |-) |-) |-) "

em yêu anh ko chỉ nh hơn anh nghĩ mà còn nh hơn em nghĩ cơ!
nhưng rồi cuối cùng mọi thứ vẫn đổ vỡ và h em vẫn sống _ vui vẻ, bt!
Xin lỗi và cám ơn anh nh!

Cho dù trời có thể sập, đất có thể lở, mây có thể mờ, mưa có thể tạnh, ao có thể cạn, vườn có thể cằn, con trai có thể thành gay, con gái có thể thành les, song...
Tình yêu đôi ta sẽ k0 bao h thay đổi :x :x
Nó chỉ có thể đổi thay, khi em đi vs thằng khác mà k0 báo anh biết :)) :))

Phạm Đức Anh đã viết:
Cho dù trời có thể sập, đất có thể lở, mây có thể mờ, mưa có thể tạnh, ao có thể cạn, vườn có thể cằn, con trai có thể thành gay, con gái có thể thành les, song...
Tình yêu đôi ta sẽ k0 bao h thay đổi :x :x
Nó chỉ có thể đổi thay, khi em đi vs thằng khác mà k0 báo anh biết :)) :))

Nếu tình yêu của bạn sẽ thay đổi........!
vì người ấy bắt cá 2 tay trước thì thế nào nhị ????????:-/ :-/ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
để cho nó đi thôi , cái gì của mình sẽ là của mình , hết duyên rồi thì thôi , nhiều khi cố hàn gắn cũng chỉ khiến mình bị hurt thêm ... sau chuyện đấy có khi còn phát hiện ra được nhiều điều đáng quí hơn .... juz stop dreaming cuz it can't come true .... when u cant change a thing , change the way u think about it ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên