em yeu anh nhieu hon anh tuong day vi em ko the mat anh

Hoàng Minh Yến
(hoang_minh_yen)

cac ban co biet yeu la gi ko?Tinh yeu lam cho con nguoi ta mu quang cung lam cho nguoi ta vui ve va hanh phuc nhung den khi no lai mang chio ta mot niem dau don khon cung.Toi yeu mot nguoi,mot nguoi luon luon lam toi buon va tui than nhung toi van rat yeu nguoi ay ko biet lam the nao de co the ko yeu nguoi ay.Toi da thu moi cach nhung nhung cach do luon lam choi toi buon,nhat la rat dau kho khi phai quen nguoi ay va bay gio day toi lai rat hanh phuc khi o ben nguoi ay vi cu luc nao anh o ben cach toi la toi thay rat yeu rat can rat muon minh mai mai dc nhu the nay.Toi mong cac ban se hieu minh va ko cho rang minh ngoc vi minh von vay roi.Co ai biet ko nuoc mat cua nguoi dan ong ma lai la nguoi minh yeu sao ma no lai ngot va dang yeu the chu.Toi da biet the nao la nuoc mat cua con trai toi rat vui khi anh ay da khoc vi toi va noi rat nhieu loi yeu thuong doi voi toi lam
chuc cac ban co mot tinh yeu dep.Chao va hen gap lai

Hê hê,gì chứ nước mắt con trai tớ nhìn thấy nhiều rồi ấy ạ :D Của người iu tớ và là người tớ iu (hiện nay) tớ đã được thấy....Và theo như ấy nói người ý khóc vì ấy và nói với ấy những lời iu thương thì tớ cũng vậy...cũng đã trải qua....;) Nh mà chẳng hỉu sao mặc dù mình đang khóc nhưng khi thấy nó khóc thì tự dưng mình lại thấy thương kinh khủng ==>nín luôn và cố vui vẻ để nó ko phải khóc nữa :( :D

Tớ chỉ tiếc nhất vì chưa được thấy nước mắt của người đã từng là kẻ tớ iu nhất thui :D (mún rình xem nó khóc khó quá vì hình như nó chẳng khóc bao h :D)

Con trai khóc à, chưa bao giờ ... Phải cứng rắn chứ, con trai ai lại khóc bao giờ , nếu vậy thì làm sao là chỗ dựa vững chắc cho con gái được.

Ở lớp mình có thằng con trai khóc vì bị người iu bỏ. Con trai mà khóc thật la xấu

Hoàng Minh Yến đã viết:
hehe bạn ơi!! Thật ra thì minh chưa yêu ai cả. Chắc là bạn yêu ruii à
Tớ chưa yêu ai cả ;)
Tớ mới chỉ từng thik và đang iu thôi ;)
Chưa yêu bao h ==>thía cái bài mùi mẫn trên kia của ấy là gì thía :D

Con trai khóc là hiện tượng bình thường mà. Mỗi tội, ngoài anh trai thì chưa thấy đứa con trai nào khóc. <cũng ko hẳn, nhưng ko tính n~ đứa trẻ con :)) >

An nùn chả biết cái gì cả. Con trai khóc nó chất hơn hiểu chưa :)) Khóc vì những chuyện đáng khóc :D
Với cả, con trai khóc với ai mình có thể tin tưởng được chứ không tô tô với người ngoài đâu.
Tất nhiên trừ những đứa không phải con trai

Đc nghe thấy bạn trai khóc 1 lần rồi, đc nhìn thấy cậu buồn một lần rồi ( mà hình như có khóc:( ) đc nhìn thấy thằng bạn thân hồi cấp 2 khóc rồi nhưng vì 1 chuyện ko đâu. Đc mẹ kể về bố và 1 chú nữa đã khóc nt nào...
Là ng` mà, khi có chuyện buồn thì đều muốn khóc..con trai chỉ cứng rắn và khó khóc hơn thôi chứ không phải là ko đc khóc. Nước mắt của con trai nên đc trân trọng hơn vì nó chỉ chảy ra khi có chuyện gì thực sự rất buồn.

[-( ko thích nhìn thấy con trai khóc [-( khóc ở đâu thì tùy miễn đừng đứng trước mặt mình mà :(( [-(

Ghê quá nhỉ, con trai khóc cũng thường thôi mà, nhưng con trai khóc vì con gái mới ghê gớm cơ, phải không?

Hoàng Minh Yến đã viết:
Ghê quá nhỉ, con trai khóc cũng thường thôi mà, nhưng con trai khóc vì con gái mới ghê gớm cơ, phải không?
Chả thường lắm đâu, hiếm lắm mới khóc
Khóc vì rối bời, khóc vì chả hiểu cái mô tê gì cả, chẹp

Chỉnh sửa lần cuối:
Con trai có baoh đọc truyện thấy thương thương rồi khóc ko?:-/

Có, buồn cười nhiều quá thì khóc:))

Con trai giả vờ giỏi thiệt, khóc thì nhận là khóc đi việc gì phải ngại cơ chứ???????

Bạn nói ai thía hả bạn Yến?

Các bạn í nhận là có khóc rồi mà...có giả vờ gì đâu ấy:D
Hôm nay xem phim lại thấy 1 anh khóc...nhưng mà phim hàn nào cũng thế nên chả có cảm xúc gì mấy:D Có 1 đoạn nước mắt hơi tràn ra nhưng mà ko rơi:> Thấy bọn con trai ngồi cười hô hố:))

Mấy lần cười vỡ bụng nước mắt cứ tuôn rào rào :))
Hôm qua nếu mấy bạn khóc thì tớ đã định khóc theo rồi :(

Thấy mọi ng` khen phim đấy, em tớ cũng khen mà sao tớ chả thấy gì nhỉ....trong rạp cũng xem chăm chú, nhưng hình như chẳng tập trung chính vào phim lắm, ra khỏi rạp là quên hết 8-}
Tớ vẫn thích đọc truyện hơn, 1 truyện ngắn dù chỉ 1 trang mà buồn thì có thể làm tớ khóc trong cả nửa tiếng í chứ:D phim buồn thì ít làm tớ khóc hơn....ngược lại, phim hài làm mình cười dễ mà truyện cười thì ko baoh thấy buồn cười:))

Back
Bên trên