Em tình cờ vớ được bức ảnh này - A3 only

Nguyễn Quang Huy
(Ng-Quang-Huy)

Em tình cờ vớ được bức ảnh này, mong các bác cho ý kiến góp vui

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, bọn em em ở nhà cũng sắp được chia vui rồi. Hehe, có gì đâu! Mà anh Huy cũng biết nhiều thông tin ra phết, chẳng kém e Ánh tôm nõn là mấy...

em đang rảnh rỗi mà anh, nên đi lang thang kiếm tìm đồng đội. Em cũng nhờ hồng phúc của ai đó mà nghe phong phanh được những chuyện thế giới đó đây về người đương thời ... nên em cũng muốn chia xẻ góp vui với các bác

Em biết mỗi hai người trong ảnh:d Thế chú rể tên là gì thế?

Trời cao đất dày ôi, .... theo các bác thì em nên vui hay nên buồn??????????

Em thì cũng không khá gì hơn bác Tuấn, ở đây 2 năm mà nhìn cái ảnh này, cũng chỉ biết tên đúng 2 em. Thế có buồn không ...

Theo em thi anh Hưng phải nên vui mới đúng, vì nếu không thì anh đã dính gông rồi ... kính anh..

Dạ, thể theo lời anh Huy Cu Toi, em xin vui ạ, hô hô hô

Anh Huy thế là rất khá. Em chỉ biết 1 cô và rất nhiều bác. Hình như ở UK học hành rất khó khăn thì phải. Trông ảnh là em biết, đúp nhiều vô kể.

Anh lại nói sai rồi ... không phải là học khó khăn mà tình cảm quá khó khăn nên nó mới thế anh ạ

Ây dà ... anh Huy đúng là mới được "khai sáng văn minh" vào HAO này có khác .. nhẽ ra anh phải đưa vào Album ảnh của lớp mình chứ .. ah nhân đây em sẽ post luôn ảnh cưới của bạn Liên lớp mình lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng các chàng rể A3 nhé .. ;)
Dù sao cũng sắp được chia vui với bạn mình, thôi để đến lúc đấy chúc mừng luôn thể nhỉ ...
Mà chồng ngu ơi, càng ngẫm lại càng thấy phải chúc mừng chồng .. dù sao nhà ở Hà Nội vẫn rẻ hơn nhà " ở bển" .. Thế thì chồng mới có tiền hàng tuần đi lai rai ở "Quê mình" hay lang thang ở bi-a đến 4h sáng như hôm nọ chứ .. kekke :cool: :lol:

Thế còn ai cưới nữa thì làm luôn cái danh sách vịt đã vô nồi đi nào

hô hô .. thế thì anh Huy nhảy vào nồi trước đi đã .. anh đích thị là con vịt đực tiên phong của A3 rồi ... :mrgreen: :lol:

đây là em nói vịt giời, chứ còn phía địch thì tạm gác đã ạ , vì có thể còn có tình tiết mới

ơ, các bác buôn vịt ở đâu mà nhiều thế. Em cũng có ảnh cưới đấy ạ, nhưng có mỗi em là cô dâu thôi, chưa có chú rể, hê hê

ảnh cưới của em Thư thì hình như em cũng có, nhưng mà em không mang máy tính sang đây, nên đợi tuần sau em về có thể sẽ cập nhật lên cho các bác chiêm ngưỡng và bình phẩm... ( nếu như em Thư chưa xuất bản trước em) :)

ôi giời đất ơi, sao cái thằng cha Huy nó cũng có ảnh đấy bác Ánh ơi !!

chính mình gửi , thế mà còn la toáng lên ... thôi không phải giả bộ để anh Nghĩa khỏi nghi ngờ

Anh Huy cứ ghép em Thư lé với con khỉ đột í, dưng mà kin kín thôi kẻo con khỉ đột nó biết là nó giận lắm đấy.
Theo mật báo thì Mrs Phương rứt là hay vào đây xem xét tình hình, các đồng chí phải đề phòng. Ôi khiếp, cô dâu chú rể trông đẹp quá.
Không hiểu hôm nay uống rượu thế nào đây, lại rống như hôm nọ em Ánh cởi trần khật khưỡng ngồi trên gốc cây xà cừ, nom rứt là giống Lí Quì.

bác Lâm với bác Ánh chuẩn bị đi là vừa nhé, em xin đóng góp 20K ạ...
Chồng cũ dở hơi bao giờ về thế?

Ôi, em Ánh cởi trần à?? Đâu, đâu??? Sao em không thấy nhỉ, tiếc thật, lõn là thế mà ...
To Thư Lim Dim: MK, thèm quá hay sao mà mày lại phải đi chụp ảnh cưới 1 mình, đúng là con dở người. Không sợ anh em chửi cho là ngu à, thằng Nghĩa nó mà biết thì...
To Phương 6 ngón: Cái tin mật báo của mày ở đâu ra đấy???
To Hà Gà Mái: Thế thì cậu chỉ mang theo 1K thôi, xem đứa nào mang ít hơn nào.

Back
Bên trên