Em tình cờ vớ được bức ảnh này - A3 only

oan cho em quá, em chỉ vui mồm bịa chuyện thôi, chứ em đã thèm cứoi đến thế đâu ạ, biết thân biết phận chả ma nào nó mó đến , nên kiếm chuyện làm quà thế thôi ạ.
Thế bác Ánh lại cởi trần lần nữa đấy à, mà sao không ai nhìn thấy có mỗi Phương nhìn thấy thế hả?

Không hiểu hôm nay uống rượu thế nào đây, lại rống như hôm nọ em Ánh cởi trần khật khưỡng ngồi trên gốc cây xà cừ, nom rứt là giống Lí Quì
Ối dời ạ .. đến nước này thì ko thể chịu được nữa rồi ... :(( X(
Các bác bịa chuyện cứ đà này thì 3 hôm nữa làm sao em dám vác mặt vào cái HAO này mà dưa lê với các bác chứ .. tiên sư nhà các bác ... hic hic ...

Anh Huy cứ ghép em Thư lé với con khỉ đột í, dưng mà kin kín thôi kẻo con khỉ đột nó biết là nó giận lắm đấy.
.. em tưởng con khỉ nó giận lâu rồi ý chứ .. :D

:D Em chưa kịp ghép đã bị đòn phủ đầu rồi anh Phương ạ ... Có gì em sẽ chuyển nhượng vụ này sang cho anh.

To vợ cũ: chồng đang thất nghiệp nên chưa có tiền mua vé máy bay, nên đành ở tạm đây để mưu kế tiếp đã vậy...

ơ, thế em cú tưởng em xinh đẹp lắm, hóa ra giống khỉ đột à, híc

Theo như lời em Thư Lim Dim thì đây không phải là lần duy nhất em Ánh Lý Quỳ nhà ta cởi trần ngồi ở gốc cây các bác ạ, tởm quá - "Thế bác Ánh lại cởi trần nữa đấy à" MK, tởm thật.

ơ, thế chả phải có lần anh Phương nhà ta đú đởn đi xem bóng đá ngoài sân vận động vô tình nhìn thấy chị Ánh đang cởi trần, tay cầm áo vẫy mấy anh cầu thủ đẹp giai đấy là gì ạ,Có anh Lâm Thao làm chứng nhé.

Em thấy em Ánh có nhiều pha cởi trần quá, có khi nhân đây, không có bức ảnh nào, nhưng mà chúng ta có một họa sĩ tài năng như anh Phương Lý Đức thì nhờ anh Phương họa một số ảnh, gọi là một số nét chấm phá về em Ánh .. đằng nào anh Phương cũng đang rảnh rỗi từ bây giờ đến cuối tháng trước khi đi đâm đầu vào dầu ...

Oan thị Mầu hả con kia. Không có lửa thì sao có khói đùng không các bác ??

Hê hê, ý kiến anh Huy quả thật đã khai sáng cho cái đầu óc ngu muội của em. Từ nay em sẽ đi theo trường phái tranh khỏa thân. Chết em Ánh nhá.

Hehe

Anh Phương nhanh chóng xuất bản Lý Quỳ toàn tập để anh em học hỏi nhé :guitar:

Hôm trước em đọc tin thấy VN mình giờ đang có mode trở về với thiên nhiên, anh tranh thủ thời cơ đóng góp cho xã hội và cho ngân quỹ của A3 nhé $-)

Dưới đây là thông tin tham khảo thêm cho bác Phương. Em mong chờ Lý Quỳ toàn tập của bác hàng ngày hàng giờ :mrgreen:

http://www.vnn.vn/441/2003/10/32030/

Anh Phương làm thế nào mà để em Ánh phản đối quá kìa ... mau mau phác họa 1 tấm để cho chính em Ánh phải siêu lòng trước ... Àh, mà cái bức ảnh hồi trước anh có gửi cho em, với bàn tay cầm bông hồng bị chảy máu . Có gì anh cung post lên luôn cho anh chị em chiêm ngưỡng tài năng của anh .. không thì chúng nó lại khinh anh quá.

Nếu mà anh không còn giữ thì để em về bên kia, mò lai cái máy tính của em, xem có còn không.. Nếu còn thì em sẽ cho mấy anh em ở trong này thưởng ngoạn và thêm thắt vài câu thơ nhỉ

em xin thành thật chia buồn với bác Ánh :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Dưng mà điều quan trọng nhất để vã tranh nude là phải có mẫu, mà em Ánh ngồi làm mẫu thì còn tâm trí nào để vẽ nữa, chán nản lắm cơ, xót xa lắm cơ.

ơ, xưa nay trước Ánh xinh đẹp, Phương vẫn có hứng lắm cơ mà, gớm nữa , mà bác Phương cứ làm cao thế Ánh nó dỗi đấy nhé.

Sao các bác nỡ lòng nào đưa Ánh, đẹp như một nữ sinh trung học chưa chồng, vào những chuyện tục tĩu thế này nhỉ? Em là em phản đối.

NHLam đã viết:
Sao các bác nỡ lòng nào đưa Ánh, đẹp như một nữ sinh trung học chưa chồng, vào những chuyện tục tĩu thế này nhỉ? Em là em phản đối.
Ối cha mẹ ơi, em nghe thằng Lâm nó bênh vực em chả khác gì nó bảo bác VH trông cứ như 16 ... cái thằng khỉ nợ ... Mày liều quá, ko sợ sau khi phát ngôn câu đấy, tao sẽ nghĩ lại xem có nên bỏ cái thằng của nợ kia đi để chọn mày làm chồng à .. heheh .. các bác thấy thế nào ... hihi .. chết anh Lâm đi :smoking: >:)

Back
Bên trên