Em Hà thật là chất

Trần Vũ Toàn
(George Stark)

Nhà nọ ở bên Mỹ có ba cô con gái. Ông chủ nhà Toàn rất giàu nên khi kén rể cho con, ông ta yêu cầu các chàng trai ở rể và có phòng riêng cho mỗi đôi.
Cô thứ nhất là BT lấy anh Vũ
Cô thứ hai là Trang Thư lấy anh Đức
Cô thứ ba là Hà lấy anh Dũng

Cả ba đám cưới được tổ chức một ngày và đêm tân hôn họ về phòng của mình. Ông bố sốt sắng lo xem con của mình có được "hạnh phúc" với ba chàng rể hay không nên ông đến từng phòng để nghe ngóng.
Ông đến phòng thứ nhất và thấy BT đang trên người anh Vũ rất "nhịp nhàng"
Ông đến phòng thứ hai và nghe thấy tiếng Trang Thư rất "tình tứ" với anh Đức
Đến phòng thứ ba của Hà, ông thấy phòng tối om và không nghe thấy gì. Ông gõ cửa nhưng cũng không ai thưa. NGhĩ là anh Dũng đã không làm con gái mình thỏa mãn, ông tức lắm nhưng quyết định hôm sau sẽ hỏi cô con gái cho rõ ràng. HÔm sau ông hỏi Hà vì sao tối qua sao không "có gì", đã thế lại còn không trả lời ông. Hà thanh minh:
"Dad, you know I can't talk with my mouth full"

Thông cảm cho bé Hà, vì đám cưới suốt ngày nên không kịp ăn, buổi tối phải tranh thủ vừa...ấy vừa ăn nên ko trả lời được ông bố đấy

Chết dzồi,VC đag bị ô nhiễm nặng quá,bác Vũ đâu rồi giải quyết đi chứ

Em chả hiểu gì.
Theo lời anh trung dũng=>> em rất trong sáng, mọi người thấy phải ko?:p

Thông cảm cho bé Hà, vì đám cưới suốt ngày nên không kịp ăn, buổi tối phải tranh thủ vừa...ấy vừa ăn nên ko trả lời được ông bố đấy
ko phải là ăn đâu bà chị ạ....:))

Chú Mạnh bắt đầu có tí phẩm chất VC rồi đấy

ko ngờ con Hà này ngồi sau mình mà ghê phết:D:))

Em Toàn thân iêu ơi, ko phải cứ bậy là hay đâu, nhất là khi động chạm đến bạn bè mình. Truyện cười không đơn giản chỉ là đùa vui, nó còn là cơ sở để người khác đánh giá mình đấy em ạ.

(Từ hồi đăng ký đến giờ mới viết được bài này tử tế :D Mọi người khen tớ nào :p)

Không ngờ ông anh giai mình có ngày lại post lên một cái chuyện kinh điển như thế này. 8-}

Thế mọi người xem mấy truyện gần đây của chị Hương để oánh giá chị cái nào :biggrin:

Em Toàn thân iêu ơi, ko phải cứ bậy là hay đâu, nhất là khi động chạm đến bạn bè mình. Truyện cười không đơn giản chỉ là đùa vui, nó còn là cơ sở để người khác đánh giá mình đấy em ạ.
Đấy nhé, anh Toàn "đungnj chạm" em rồi đấy ;;) hehe
truyện này mình nghe từ lâu rồi, thường thui! =; nhưng phải cái là ko ngờ bố Toàn lại căn giờ ko chuẩn một chút nào để check như rứa[-x

Khửa khửa, chị Hương nói thế em sợ quá, chắc hồi trước ai lấy nick chị post bài rồi thì phải :))

anh Toàn đã viết:
Khửa khửa, chị Hương nói thế em sợ quá, chắc hồi trước ai lấy nick chị post bài rồi thì phải

Em không nghĩ thế, [-x chắc chị Hương thương em bé mà bị các anh quây vào bắt nạt nên bảo vệ em thui chị Hương nhẩy ;;)

Cứ tưởng sếp quên em rồi, nay lại bênh em thế này làm em đang định nhảy sông Hồng tử tự vì bị ghẻ lanh phải quay đầu trở lại, cảm động quá cơ :((

Anh Dũng ơi, tài năng của anh thui chột rồi sao :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên