Em còn tham gia gui bai du thi dc khong?

Đoàn Trang
(Ms_Independent)

Điều hành viên
Em đọc phần thể lệ cuộc thi thì thấy các anh chị viết là hạn nhận bài cuối cùng la 14-12-03 , hix' nhưng mà em đọc các bài dự thi thì thấy có bạn 20-12 vẫn tham gia gửi bài viết , nên em thắc mắc không hiểu liệu ban điều hành có thể châm chước nới rộng hạn dự thi hay không, vì thú thật em thấy cuộc thi rất hay và bổ ích , chỉ đáng tội biết muộn quá , các anh các chị không nỡ làm thất vọng 1 thành viên tâm huyết như em chứ ạ , hix' hix', em muốn dự thi mừ, làm sao bi giờ :cry: :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết em không biết là hôm nay đã là ngày 26 rồi , thế thôi , chắc không dám phiền các anh các chị nữa, tiếc quá...hự hự, ghét ghê cơ í...

Hi Trang,

Hạn gửi bài dự thi cuộc thi Viết vì HAO 2003 thì đúng là đã kết thúc ngày 20/12 rồi, không nhận thêm bài nào khác nữa và các bài đã được xét duyệt để chấm. Tuy nhiên chị thấy rằng việc đó không nên ảnh hưởng lòng nhiệt tình của em tham gia cuộc thi viết :) bởi vì ngay đầu năm 2004, sẽ có một cuộc thi viết khác nữa để mọi người tham dự.

Thế nên em viết ngay từ bây giờ cũng là kịp rồi đấy :)

Hà Chi đã viết:
Hi Trang,

Hạn gửi bài dự thi cuộc thi Viết vì HAO 2003 thì đúng là đã kết thúc ngày 20/12 rồi, không nhận thêm bài nào khác nữa và các bài đã được xét duyệt để chấm. Tuy nhiên chị thấy rằng việc đó không nên ảnh hưởng lòng nhiệt tình của em tham gia cuộc thi viết :) bởi vì ngay đầu năm 2004, sẽ có một cuộc thi viết khác nữa để mọi người tham dự.

Thế nên em viết ngay từ bây giờ cũng là kịp rồi đấy :)

Wow , kool, thích thật , thankx sis nhìu nhìu :> :x

Back
Bên trên