e hèm

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Cô con gái ông cảnh sát trưởng chạy bổ vào nhà và khoe với bố: "Bố ơi, con có thai". 8-} 8-}

Sau đó, cô rút trong túi áo ra một tập giấy lớn và nói: "Còn đây là danh sách những kẻ bị tình nghi :-s "
(xin mở ngoặc là đứng đầu danh sách là mod Vũ nhà ta) hehe

Thế cô con gái đấy là ai thế, chị Hà à :mrgreen:

Linh ơi, người ta đã giấu tên rồi thì đừng lôi ra mà bàn tán nữa nhé [-x
Em Linh sau tên anh Vũ, thông páo cho mọi người bít hehe:D

Thế là chị thừa nhận rồi đấy nhá! :)) Có nghĩa là em bị tình nghi là .. ấy ấy :D, có gì không chịu trách nhiệm âu :p

Hehe, ku Linh mới học lớp 9, có lẽ được loại ra khỏi diện nghi vấn. Đứng đầu là Vũ kave, sau đó là Dũng Quách, rồi tiếp đến Tú béo, Hòa phò, Đức dê, Toàn, Tâm..... hehe, đủ hết mặt các anh tài VC (anh Dũng cũng được loại khỏi diện nghi vấn vì già rồi) :))

Chính vì học lớp 9 nên mới có rất nhiều đặc điểm khả nghi anh ạ, VC mình có biệt hiêu dành cho em là "Tuổi trẻ tài cao" mà :))

Lương Quốc Tâm đã viết:
Dưới đó là tên tất cả các thành viên VC :))
Làm sao tất cả dc,[-x VC cũng có thành viên là con gái màb-) Anh nói thế khác nào... :-?

Khác nào VC mình toàn Lesbi... , nói thẳng ra chị MAI :D

Ê ê, hóa ra VC mình cũng có lesbian à???vụ này hay đấy, mới lạ lại còn hấp dẫn nữa :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Khác nào VC mình toàn Lesbi... , nói thẳng ra chị MAI :D
Chị là chị giữ ý lắm chứ ai như e Linh[-x :D Mà k hiểu les cũng có thể cho vào danh sách của con gái cs trưởng à:eek: Ngạc nhiên tập 2:eek:

Ôi, anh Dũng già đến nỗi bị loại ra khỏi danh sách nghi vấn cơ à :eek:? Tội nghịp! :(

già đến nối k0 còn khả năng gây án
tội nghiệp

Híc, chắc là phải già lắm, chứ mà trình cao như anh Dũng thì... :p

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Chính vì học lớp 9 nên mới có rất nhiều đặc điểm khả nghi anh ạ, VC mình có biệt hiêu dành cho em là "Tuổi trẻ tài cao" mà :))
:)) ủng hộ em Linh :" tuổi trẻ tài cao":D chính vì lớp 9 chưa biết gì nên mới là đối tượng đáng tình nghi nhất đấy:D

Anh Dũng là bậc lão thành cách mạng của chúng ta, thế mới đứng đầu Quy Dâm tiêu đảo :))

nghe tiếng anh Dũng thế này kinh nhỉ, cho em học hỏi với để còn đi trị ngững kẻ khác anh ơi:D

Híc, anh ý có nhiều kinh nghiệm nhưng mà là nam giới chị ạ :(

Back
Bên trên