Du lịch vòng quanh châu Âu - tháng 8 - 2004 (- !?. -)

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
:beerchug: :beerchug: :beerchug:

Tháng 8 này tớ (2 người) đi một vòng quanh Châu Âu, dự dịnh hành trình từ Balan qua Đức - Bỉ - Hà Lan - Pháp - TBN ) - Ý trong vòng khoảng 4 tuần (1/8 -> 29/8)

Có bác nào có tham gia không :) hoặc các bác gợi ý nên đi những đâu, thăm những cái gì, ăn ở đi lại nên như thế nào gợi ý cho em với :), gia đình sẽ hậu tạ :D (và có ai hứng thú tham gia không :> )

Các bác ở gần đó, nếu mà tụ tập gặp gỡ được nhau thì tốt quá.

MTH

YIM: mtha.rm
Email: [email protected] / [email protected]
Phone: +1-405-473-4538

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi 2 mình, mà bác hỏi "có ai tham gia cùng không", có vẻ khách khí quá nhể :D. Thôi cứ hỏi thẳng người ta là "có gợi ý gì không" là họ hiểu rồi ;)

Di 2 mi`nh a`?? O^ng anh nho*' du`ng la`m chuye^.n ri` tha^'t du*'c nha', khe`khe` :))

Tống Minh Tuấn đã viết:
Đi 2 mình, mà bác hỏi "có ai tham gia cùng không", có vẻ khách khí quá nhể :D. Thôi cứ hỏi thẳng người ta là "có gợi ý gì không" là họ hiểu rồi ;)

:) sửa lại, hiện tại có 2 người, có ai tham gia thêm vào không :D

cho em đi theo xách vali có được bao vé không ạ? :D

Em Hà đi hai mình, mà lại cứ oang oang lên mời mọi người tham gia thì ai dám, nếu có lại bảo chị em không tế nhị :(( :((

Hề hề, anh mà nói ra người thứ hai là ai chắc chị em nản luôn ;-)

Anh Duy làm Em tò mò quá, câu của Anh làm Em liên tưởng đến Honey Moon đấy ạ, có phải không Hà?? :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Anh Duy làm Em tò mò quá, câu của Anh làm Em liên tưởng đến Honey Moon đấy ạ, có phải không Hà?? :))
"em" Thao bao gio sang Paris the, co kip gap nhau ko nhi. em dinh 16 hoac 17 gi do chay sang Paris..

gop vui:

Truong AGH - Krakow, Poland

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị định 10/8 sẽ quay lại Paris, nếu được như thế chắc sẽ được vinh hạnh đón tiếp em Hà (và người đi cùng em) ở nhà bà chị, chắc sẽ vui lắm... hic... Unfortunately, sáng nay chị Giao quyết định 16/8 sẽ về Việt Nam và muốn chị làm ban tổ chức đón tiếp... chị Giao.... Cho nên chị đành phải hoãn lại party này vậy... Hy vọng một dịp khác tại Paris, sẽ có một ban bệ hẳn hoi đón em ok

.. anh ơi ... đi cùng có được miễn phí không ạ ...nếu được thì cho em 1 chân bon chen .. em sách va li cùng chị Yến cũng được ạ ... ;;)

Ý em Thủy muốn Anh Hà miễn phí cái gì thế??? :))

.. ý em là miễn phí tất cả ... chị Thảo hiểu là gì >???... b-)

:)) bác Hà về đến US rồi còn gì nữa :))

ơ ... anh khởi hành lúc nào mà chẳng ới em 1 tiếng ... :((

Em thuỷ nhé, cái train ticket của em thế nào?, có định tiến hành luôn Christmas không để chị còn booking chứ.... đến lúc đấy em mới nói rồi không còn chỗ thì đừng có bắt đền đấy :)) ... chỉ sợ em khóc mà ở đây lại không có PCT1, theo kinh nghiệm thì Dũng nó dỗ em mất hai ngày... nhưng còn chị thì dám để em khóc cả năm đấy.

trông em Hà thế này mà có đứa lại mật thư hỏi chị rằng thì là mà em có quan hệ gì với chú oắt Mai Thanh Hải không hihi

Chị Minh nói thật không đấy, hôm qua em đọc nguyên một trang báo về Mai Thanh Hải... sợ quá đi mất... tiếc cho cô hoa hậu quá.:-(((((

thật chứ đùa à. ừ hồng nhan bạc phận. nhớ ngày xưa có cô hoa khôi miền đông gì đó cũng là con dâu nhà Tân trường sanh. người đẹp thường hay kết duyên cùng doanh nhân nên rủi ro cũng cao ;).

Nguyễn Thủy Minh đã viết:
trông em Hà thế này mà có đứa lại mật thư hỏi chị rằng thì là mà em có quan hệ gì với chú oắt Mai Thanh Hải không hihi
:-$:-$ :(( đứa nào mật thư thế chị? (có hoa hậu nào không :> )

Back
Bên trên