Du lịch vòng quanh châu Âu - tháng 8 - 2004 (- !?. -)

Nguyễn Thủy Minh đã viết:
thật chứ đùa à. ừ hồng nhan bạc phận. nhớ ngày xưa có cô hoa khôi miền đông gì đó cũng là con dâu nhà Tân trường sanh. người đẹp thường hay kết duyên cùng doanh nhân nên rủi ro cũng cao ;).

Chị Minh phát biểu đúng quá, hồng nhan lắm gian truân... Hà Kiều Anh và Gia Thiều cũng là một vd điển hình, cái chính em choáng ông MTH này là vì em cũng biết him...eo ơi, khủng khiếp khủng khiếp.... vâng, kết duyên với doanh nhân... nhiều tiền thì phải chấp nhận rủi ro chứ... âu cũng là một cái giá mà chị. :((

Em Hà cũng đang để ý cô hoa hậu nào thế???... :)

Nguyễn Thảo đã viết:
Em thuỷ nhé, cái train ticket của em thế nào?, có định tiến hành luôn Christmas không để chị còn booking chứ.... đến lúc đấy em mới nói rồi không còn chỗ thì đừng có bắt đền đấy :)) ... chỉ sợ em khóc mà ở đây lại không có PCT1, theo kinh nghiệm thì Dũng nó dỗ em mất hai ngày... nhưng còn chị thì dám để em khóc cả năm đấy.

.... :( .. :(( ... thế hóa ra chị Thảo định cho em sang Paris chơi thật đấy à .. :D ... lòng tốt của chị Thảo ghi nhớ đời đời .. :D ... :) .. chắc phải năm sau năm nữa nữa ... khi nào em đủ tinh thần sẽ sang Paris "hành hạ "chị Thảo 1 chuyến ... bây h còn bé quá .. :) b-) ... ;) ... còn chị Thảo muốn sang MAN thì gọi em nhé ... cái phòng khách nhà em luôn đón chào chị Thảo ... :) b-)

.. to chị Thảo ( tập 2) : .. em nghi ngờ anh Hà hỏi về hoa hậu Hồng Nhung lắm ... b-)

Ôi Thủy, thế em chưa đi được luôn à.... thế mà nói cứ như là sang đây đến nơi rồi, em sang đây lúc nào chị cũng sẵn sàng đón tiếp, nhưng chị chỉ còn trụ lại FR đến cuối sang năm. em ở Man à, nếu có sang chắc chị đi London, Man buồn lắm....... k, dành cho chị một chỗ ở phòng khách nhé... Many thanks in advance, :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thảo đã viết:
Ôi Thủy, thế em chưa đi được luôn à.... thế mà nói cứ như là sang đây đến nơi rồi, em sang đây lúc nào chị cũng sẵn sàng đón tiếp, nhưng chị chỉ còn trụ lại FR đến cuối sang năm thôi. Trời! em ở Man à, nếu có sang chắc chị đi London thôi, Man buồn lắm....... k, dành cho chị một chỗ ở phòng khách nhé... Many thanks in advance, :)

.. sao chị chỉ ở Fr tới năm sau ??? .. :eek: .. phá sản hả chị .. :(( ... thế em sang thì bơ vơ nơi đâu .. :(( ...
.. Man buồn nhưng mà có GDDH thì không buồn đâu CT ạ .. :)) .. b-) :)>-

sure là có GDDH thì không buồn rồi, thế chị make plan sẽ có cả Man vào nữa nhé...:)

Khiếp quá, 2 chị em nhà này, đi đâu cũng thấy. Tiện thể :D chị Thảo ơi, em cũng đang định Xmas này sang Paris đấy :D. Có được không chị :D

Nguyễn Thảo đã viết:
sure là có GDDH thì không buồn rồi, thế chị make plan sẽ có cả Man vào nữa nhé...:)

... được được ạ .. tại sao lại không ạ .. :D .. nhưng mà nói trước là chị trả tiền thuê nhà đấy nhé ... ;) .. b-) ...

.. to chị Thảo có avatar :D : ( nhiều chị Thảo quá .. :D ) ... 2 chị em em làm sao hả chị .. :D .. năng nổ nhiệt tình quá phải không ạ ... :p .. b-)

k, trả tiền thuê nhà cho Thủy à??? Em Thảo sang Paris thật không đấy?

Back
Bên trên