du hoc

Trần Quang Dương đã viết:
NP hâm đi rùi còn muốn về nhà

NP nó hâm nhưng mà nó có lý đấy :D anh cũng muốn về :)) Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thì về VN chết đói là cái chắc :p

Trần Quang Dương đã viết:
sao về Việt Nam lại chết đói vậy anh ?

thử về VN đơn thương độc mã, ko tiền ko tài đi, đố mà kiếm nổi bữa cơm qua ngày đấy. Chưa kể là chỗ ở? phương tiện đi lại.... nói chung rất nhiều thứ mà tiền lương kiếm được thì ko đủ...

Nhưng đối với ai có một số vốn kha khá, 1 hậu phương ô dù vững chắc, thì VN là 1 mảnh đất màu mỡ đấy ;)

về VN học cũng đâu có sao đâu cần gì bắt buộc phải đi du học làm chi cho nó nhớ nhà

Thôi đi bố, bố Nhã càng ngày càng hâm. Thế sao bố ko ở nhà đi học với em Nhã đim đi du học làm gì? Học classe preparatoire làm gì? Sao bố ko học univ bình thường đi, bố học Grand Ecole làm gì? Bố trả lời đi rồi bố sẽ biết tại sao bạn NP của bố fai đi du học heheh
Anh Hoàng đáng yêu, bênh em gái :D

đã được vào Grand Ecoles đâu học 2 nãm prepa đã rồi thì cơ mà n

Thế thì cũng khổ nhỉ, liệu có thi được ko hả mày? Thôi cố gằng làm rạng rỡ tên tuổi F2 mày nhé!

ừa khổ lắm chả biết có thi được không nữa

Hi hi, ban wa, lau lam rui moi len duoc, dao nay nay bu dau vao hoc nen em chang con thoi gian dau ma nghi den chuyen du hoc nay no nua. Cac anh chi suong that day o Ha Noi con em o tan TP. HCM lan. ASEM nhu the nao rui a. Nghe noi thong thong Phap co buoi noi chuyen o l Espace, co su huynh hay su ti nao duoc di du khong a? Moi lai bao co dang la chuan bi (hay du dinh) mo 2 truong dai hoc Phap o VN, neu dung the thi tot wa
To anh Hoang: hinh nhu anh hoc chuyen toan co ma, sao lai du hoc o ben Lyon the a?

em đanh dấu hộ anh với anh đọc mà không hiểu rì hết

Dauphine co dai dien o VN ma, thich hoc Dauphine o VN thi ra day ma dang ki nhung ma moi toi phai hoc = tieng Anh

:)) chuyên Toán gì anh :)) chơi là chính thôi em, buổi chiều bọn anh toàn thế cả :D Còn tại sao đi Lyon thì là do số phận đưa đẩy em ạ, mà tại sao lại ko nhỉ? ;)

Anh Hoang oi, vo anh hoc economie dung ko? Anh oi anh nho chi i day em vai buoi voi :p

Back
Bên trên