Du hoc Singapore

em cũng bít chị Hàn Giang, em chat với chị ấy rồi nhưng mà chị ấy nói ko nhớ đề :((
hix, nghe như chuẩn bị sang là seo, tớ chỉ hỏi đề thui mà >___<

Mọi người thi Hwachong với nanyang thế nào rồi? Có kết quả chưa? Ai đỗ? Và ai định đi?

Bạn Dog ghẻ cứ sồn sồn lên thế?
Bây h mới biết có bạn Kim Liên đc gọi thôi, còn lại đang chờ tin
Đồ dê Hưng đểu giả :(:)(:)(( Làm tớ sợ hết cả hồn :(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông tin nhanh thật, sao có mỗi 1 người đc chọn thôi à, chán thế. Nhưng không sao, tháng 10 cố thi vào AC , 'bảo bọn nó bên này có anh Minh ku (phạm quang minh), anh sẽ "dìu dắt" cho' (trích nguyên văn) 0:)

Kết quả đê kết quả đê
Tình hình lớp D đã chiếm chọn 2 suất 1 nam 1 nữ
Hoàng Kim Liên và Trần Việt Sơn
Chia buồn với ai cần chia buồn
"It's sad, so sad" (đố biết bài j)

----------

Kết quả đê kết quả đê
Tình hình lớp D đã chiếm chọn 2 suất 1 nam 1 nữ
Hoàng Kim Liên và Trần Việt Sơn
Chia buồn với ai cần chia buồn
"It's sad, so sad" (đố biết bài j)

ặc, bọn nó lấy tất cả amser có mỗi 1 nam 1 nữ thui ah :|

:-O Thật ah? Kể cả TT với cả Lìn cũng trượt ah? Tưởng bọn nó confident lắm mà?

Chỉnh sửa lần cuối:
uh đứa nào phỏng vấn ra cũng tưởng đỗ tất rồi :| cuối cùng có 1 nam 1 nữ :|

Thì đấy
Thi xong đứa nào ra cũng tốt lắm, vui cực, trừ bạn Apu của tớ. (bạn Vi vừa ra khỏi phòng thi, mình xô tới hỏi như đúng rồi, chẹp)
Đến chiều, tình hình có vẻ tồi tệ. Đầu tiên từ em Tạ "chô" than vãn đủ kiểu, xong lại :"Nếu như bọn nó ko hỏi tôi đã thi chưa có khi đã đỗ, kiểu này thì trượt chắc rồi"
Tiếp theo, sếp Chi: "Sếp làm chán lắm em ạ, kém nhất hội. Bọn nó ai cũng đc phỏng vấn nhiều trừ sếp"
blah blah
Thứ 2, đến lớp, sếp Chi với Tạ đua nhau ra GV Lake, bạn Lìn đòi vào Trâu Quỳ (làm các bạn chuẩn bị gói gém đồ đạc đi thăm), bạn Vi ốm liệt giường
Đến hôm nay, lại tiếp tục cờ bạc rượu chè, đến mệt :)):)):))
Thôi ko sao, trượt rồi ở nhà chơi với tớ, việc j sang sớm thế, chán
À đấy, con Dê Hưng ... X-( X-( X-(

Bọn con trai cuối năm có AC là trường tốt thì ko sao chứ bọn con gái chắc là ko có trường tốt hơn nanyang nữa đâu. (trừ phi kiếm được form vào RGS)

Nghe mọi người kể chán thế. Uh, thi xong dù gì cũng tích cực lên chứ. Có 2 người đỗ cũng đc, 2+1 người đỗ cũng đc 2+1+1 người đỗ cũng đc...........Sang đây bọn tớ giúp đỡ cho, vào trường nào cũng thế thôi,0:) cái chính là bản thân=)) =)) =))
Đừng có cờ bạc rượu chè thế chứ(chết thật, bây giờ đánh vần chữ 'rượu' khó ghê), không giữ chân cho tớ ah?:-?? :-w :-w

ko dễ để gain admission vào JC đâu, chứ đừng nói đến scholarship

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên