Du hoc Singapore

thế là thế nào ???? :O các cô nương bàn chuyện hệ trọng thế này , tổng kết lại cxem nhưng ai đc thi nào

Chỉnh sửa lần cuối:
từ 45 đ trở lên 8-|
và 93,89,90 bị kicked hết 8-|
Mai butt in bất ngờ đá bay 2 bạn 44 đ? thứ 30 và 31 ra :(
khổ thân đỗ turn out to be trượt :(
và mai có 1,2 ng quit nữa ^^

thế có nghĩa là mỗi 91 ???????????????????????????????? wth ???????????

thông tin này có vẻ vỉa hè :))

thế rốt cục em mai có thi ko ?

this is kinda unfair :D :( if only 91 born can sit for the test !

Chỉnh sửa lần cuối:
91 n 92 born
rõ mệtttt, tham gia tham thịt quá 8-|
mai thi mấy h ý nhỉ
có sớm quá ko nhỉ
các em thi mạnh nhé
yên tâm các chị ko làm bài kiểu quá khích đâu ^^
nhìn vòng loại thì bít :))
nhục thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mà ams làm ăn kiểu đếch j ko biết ... lúc thi thì cho thi xong biết kết quả thì gạt ra :)) thế là thế ếch nào ???

Bà Oanh bị vớ vẩn à, bên này đâu có yêu cầu về tuổi tác đâu ?? Toàn là giới hạn trường tự đặt ra. Đã không cho nó thi thì thôi, lại còn bày đặt thi loại. Cuối cùng là để ăn cái 80k :))

Ức chế nhở!
Mình mà là cái em Huyền gì gì đấy thì uất chết mất X( Lại còn cái thể loại gọi điện đến nhà nữa chứ. Bất bình thay cho mọi người.
Đỗ rồi trượt, trượt rồi đỗ 8-}

8-} đùa, em ở mí đứa 44 điểm thì ức chế chị Mai w bà Oanh wa' ( dù chị Mai hok có tội ji hết :D ) ...tự nhiên đc rồi lại ko đc...ac, từ hum nay khoe là tao suýt trượt đấy nhưng mà đỗ rồi...hum sau nhìn cái bảng tin thấy mình bị đẩy ra...:-s
bà này hình như có trò trao đổi wa điện thoại, chắc là sợ bị khủng bố. :))
tội nghịp bé Huyền wa' :( hix hix
@ NA: tớ tưởng 8h45 phải có mặt /:) thế thì chỉ phải học nhìu nhất 1 tiết thôi mà. Với lại bố mẹ nó có giấy phép đàng hoàng thì sao cô HL ngăn cản đc ji 8-}

cũng từ cái việc muốn ăn tiền + dốt môn toán tiểu học cộng điểm trong phạm vi 70 đơn vị cũng chả xong :))
mà chưa chắc đã gạt đc ra cơ, để xem đã ^^
mà anh Nguyên văn minh mới về làng hay sao mà dạo này năng onl ghê

Ặc. Thế cái chuyện kick hết 90 89 93 có thật ko đấy các bác

Well, let see, next time, try to contact directly to the school to have the appoinment. (No middle man ;) )

vui nhỉ! không biết cái thi tuyển vòng VN của O*nh bà bà có trong hợp đồng với Sing ACS không nữa. Đồng tiền quả thật là làm mất hết nhân cách con người. đến trẻ con lít nha lít nhít cũng không tha, thật là...thương cho những em bé sớm phải sống cảnh nghèo khổ chắt chiu mãi mới đc 80k thì lại....thật là....

hơ hơ, thế nào rồi mọi ng??
ai trượt? ai đỗ? bao h sang?

ông hiệu trưởng với bà hiệu phó trước khi sang VN tuyển bị mình dọa là ở VN đang có bão, sợ vãi mật :))

Cường tiểu nhị lâu ngày không bôn ba trên giang hồ chả biết cái mi* gì cả :)) Các em ý mới qua vòng đấu loại trực tiếp mất tiền của Oanh bà bà thôi :)) Còn vòng thi kén rể vẫn chưa bắt đầu. Mai mới diễn ra cơ :D

hum nay ai thi lên nói đề phát nhỉ?:)) có đồng chí nào tick bừa như mình năm ngoái ko? :p ^^ chắc các bạn năm nay giỏi lắm ^^

dm, kén rể cho giang uyên bà bà ah :-s thế thì khổ thân con én nhỏ nào lỡ chẳng may mà lọt vào bàn tay kinh khủng của bà bà í ...........
dm , về phần tiền với cả nong , đòi lại tiền thôi :) chứ có j đâu.......... thật sự là chỉ có vn mới tồn tại cái kiểu này .

Back
Bên trên